Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 61,54%, Xây lắp 30,77%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.496.174.204 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.163.147.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 61,54%, Xây lắp 30,77%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.496.174.204 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.163.147.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,41%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG 02/10
24/02/2025 10:45
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP TIẾN CÔNG
24/02/2025 10:42
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SƠN CHÀ
31/10/2024 20:25
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giống tỉnh Quảng Ngãi
31/10/2024 20:23
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/10/2024 19:07
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/10/2024 19:04
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ đã đăng tải KHLCNT Dự án chăn nuôi bò cái lai sinh sản cho nhóm cộng đồng thôn Phú Hòa và thôn Phú Long, xã Trà Phú (thuộc nguồn vốn Dự án 2-Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ với 1 gói thầu.
15/10/2024 22:14
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ đã đăng tải KHLCNT Dự án chăn nuôi bò cái lai sinh sản cho nhóm cộng đồng thôn Phú Tài và thôn Phú An, xã Trà Phú (thuộc nguồn vốn Dự án 2-Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2023) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ với 1 gói thầu.
15/10/2024 22:11
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2024 10:32
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa đường BTXM nhà ông Tín đi nhà Bà Lựu của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ với 1 gói thầu.
29/09/2024 22:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SƠN CHÀ
31/10/2024 20:25
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giống tỉnh Quảng Ngãi
31/10/2024 20:23
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01 với 2 nhà thầu tham gia.
26/10/2024 12:58
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01 với 2 nhà thầu tham gia.
26/10/2024 12:58
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ đăng tải TBMT Gói thầu số 01 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/10/2024 19:07
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ đăng tải TBMT Gói thầu số 01 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/10/2024 19:04
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa đường BTXM nhà ông Tín đi nhà Bà Lựu với 1 gói thầu.
29/09/2024 22:36
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ đăng tải KHLCNT Công trình Sửa chữa đường BTXM nối tiếp đến nhà ông Cần với 1 gói thầu.
19/09/2024 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG 02/10
24/02/2025 10:45
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP TIẾN CÔNG
24/02/2025 10:42
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SƠN CHÀ
31/10/2024 20:25
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giống tỉnh Quảng Ngãi
31/10/2024 20:23
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/10/2024 19:07
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/10/2024 19:04
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ đã đăng tải KHLCNT Dự án chăn nuôi bò cái lai sinh sản cho nhóm cộng đồng thôn Phú Hòa và thôn Phú Long, xã Trà Phú (thuộc nguồn vốn Dự án 2-Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ với 1 gói thầu.
15/10/2024 22:14
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ đã đăng tải KHLCNT Dự án chăn nuôi bò cái lai sinh sản cho nhóm cộng đồng thôn Phú Tài và thôn Phú An, xã Trà Phú (thuộc nguồn vốn Dự án 2-Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2023) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ với 1 gói thầu.
15/10/2024 22:11
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2024 10:32
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa đường BTXM nhà ông Tín đi nhà Bà Lựu của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ với 1 gói thầu.
29/09/2024 22:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ PHÚ là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Điều tốt nhất là nói giỏi, và điều giúp bạn nói giỏi nhất đó là tình bạn. "
Henry Van Dyke
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh