Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 20 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 109 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 72 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 71 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,26 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,88%, Xây lắp 94,12%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.119.960.436 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.966.723.584 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,26 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,88%, Xây lắp 94,12%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.119.960.436 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.966.723.584 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị thể thao ngoài trời và trang thiết bị cho Nhà văn hóa xã Trầm Lộng theo đề án 01 và đề án 02 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI GK 88
09/05/2025 16:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm thiết bị thể thao ngoài trời và trang thiết bị cho Nhà văn hóa xã Trầm Lộng theo đề án 01 và đề án 02 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/04/2025 17:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
23/04/2025 22:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị thể thao ngoài trời và trang thiết bị cho Nhà văn hóa xã Trầm Lộng theo đề án 01 và đề án 02 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng với 2 gói thầu.
23/04/2025 22:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VINA MYA
10/04/2025 11:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt kết nối thông tin đồng bộ thiết bị hệ thống Đài truyền thanh xã Trầm Lộng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng với 1 gói thầu.
05/04/2025 10:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, kết quả LCNT gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THÀNH PHÁT
20/03/2025 14:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 368 HÀ NỘI
20/03/2025 14:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ QUÂN
20/03/2025 14:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT VÀ XÂY DỰNG HẢI VŨ
20/03/2025 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị thể thao ngoài trời và trang thiết bị cho Nhà văn hóa xã Trầm Lộng theo đề án 01 và đề án 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI GK 88
09/05/2025 16:02
Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị thể thao ngoài trời và trang thiết bị cho Nhà văn hóa xã Trầm Lộng theo đề án 01 và đề án 02 với 1 nhà thầu tham gia.
06/05/2025 10:28
Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm thiết bị thể thao ngoài trời và trang thiết bị cho Nhà văn hóa xã Trầm Lộng theo đề án 01 và đề án 02 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/04/2025 17:21
Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
23/04/2025 22:53
Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị thể thao ngoài trời và trang thiết bị cho Nhà văn hóa xã Trầm Lộng theo đề án 01 và đề án 02 với 2 gói thầu.
23/04/2025 22:49
Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VINA MYA
10/04/2025 11:44
Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng đăng tải KHLCNT Lắp đặt kết nối thông tin đồng bộ thiết bị hệ thống Đài truyền thanh xã Trầm Lộng với 1 gói thầu.
05/04/2025 10:14
Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, kết quả LCNT gói thầu xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THÀNH PHÁT
20/03/2025 14:20
Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 368 HÀ NỘI
20/03/2025 14:18
Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ QUÂN
20/03/2025 14:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị thể thao ngoài trời và trang thiết bị cho Nhà văn hóa xã Trầm Lộng theo đề án 01 và đề án 02 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI GK 88
09/05/2025 16:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm thiết bị thể thao ngoài trời và trang thiết bị cho Nhà văn hóa xã Trầm Lộng theo đề án 01 và đề án 02 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/04/2025 17:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
23/04/2025 22:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị thể thao ngoài trời và trang thiết bị cho Nhà văn hóa xã Trầm Lộng theo đề án 01 và đề án 02 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng với 2 gói thầu.
23/04/2025 22:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VINA MYA
10/04/2025 11:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt kết nối thông tin đồng bộ thiết bị hệ thống Đài truyền thanh xã Trầm Lộng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng với 1 gói thầu.
05/04/2025 10:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, kết quả LCNT gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THÀNH PHÁT
20/03/2025 14:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 368 HÀ NỘI
20/03/2025 14:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ QUÂN
20/03/2025 14:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT VÀ XÂY DỰNG HẢI VŨ
20/03/2025 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng là chủ đầu tư của 20 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng là chủ đầu tư của 20 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 19 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng là chủ đầu tư của 17 TBMT, trong đó tự mời thầu 16 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng là chủ đầu tư của 37 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng là chủ đầu tư có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không gì buồn cười hơn là bất hạnh, tôi đảm bảo với bạn như vậy. Phải, phải, nó là thứ khôi hài nhất trên thế gian này. "
Samuel Beckett
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh