Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Xây dựng

Tìm thấy: 11:28 02/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo một số hạng mục trụ sở UBND xã Hoà Lâm, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, cải tạo một số hạng mục trụ sở UBND xã Hoà Lâm, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:00 11/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500067268_2503021118
Ngày phê duyệt
02/03/2025 11:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:26 02/03/2025
đến
15:00 11/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 11/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
13.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/03/2025 (09/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Vân Đình Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 31 xóm Bệnh Viện, thôn Thanh ấm, Thị trấn Vân Đình, Huyện ứng Hoà, Thành phố Hà Nội
2 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế T&C Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 75, ngõ 112, đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 368 Hà Nội Tư vấn lập E-HSMT Thôn Trung Thượng, xã Đại Hùng, huyện Ứng Hoà, thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần đầu tư phát triển XD thương mại Thành Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT LK27-27 KĐT mới Văn Phú, phường Phú La, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội.
5 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 368 Hà Nội Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Trung Thượng, xã Đại Hùng, huyện Ứng Hoà, thành phố Hà Nội
6 Công ty cổ phần đầu tư phát triển XD thương mại Thành Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu LK27-27 KĐT mới Văn Phú, phường Phú La, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ tải trọng ≥ 2,5T (Kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực);
1
2
Máy đào dung tích > 0,40m3; kèm theo kiểm định còn hiệu lực
1
3
Máy khoan bê tông; Có hóa đơn tài chính kèm theo
1
4
Máy hàn; Có hóa đơn tài chính kèm theo
1
5
Máy đầm bàn; Có hóa đơn tài chính kèm theo
1
6
Máy đầm dùi; Có hóa đơn tài chính kèm theo
1
7
Máy trộn bê tông; Có hóa đơn tài chính kèm theo
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
THAY MỚI VÁCH KÍNH NHÀ LÀM VIỆC 2 TẦNG UBND
2
Vách kính mặt dựng Xingfa kính an toàn 6.38, khung bao nhôm hệ dày 1,4mm, Nhôm sơn tĩnh điện.
9
m2
3
CẢI TẠO 02 PHÒNG LÀM VIỆC THÀNH PHÒNG VỆ SINH DÃY NHÀ KHU MỘT CỬA
4
PHẦN XÂY DỰNG
5
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
15.24
m2
6
Phá dỡ nền gạch lá nem
36.132
m2
7
Phá dỡ móng các loại, móng bê tông gạch vỡ
4.985
m3
8
Đục tẩy bề mặt bê tông
17.802
m2
9
Vệ sinh sàn bê tông trước khi chống thấm
17.802
m2
10
Vệ sinh tường trước khi ốp gạch
98.168
m2
11
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - cát các loại, than xỉ, gạch vỡ
4.985
m3
12
Vận chuyển bằng thủ công 50m tiếp theo - cát các loại, than xỉ, gạch vỡ
4.985
m3
13
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
4.985
m3
14
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
4.985
m3
15
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T
4.985
m3
16
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100, PCB30
0.318
m3
17
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.022
100m2
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.01
tấn
19
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.052
tấn
20
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB30
0.5
m3
21
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
9.467
m3
22
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75, PCB30
1.584
m3
23
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
1.78
m3
24
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PCB30
1.78
m3
25
Lát nền, sàn, gạch chống trơn 300x300, vữa XM mác 75
40.032
m2
26
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75, PCB30
0.6
m2
27
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, gạch 600x300, vữa XM mác 75
234
m2
28
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
7.2
m2
29
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
11.132
m2
30
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
18.332
m2
31
Thi công trần phẳng bằng tấm nhôm CLIP-IN 600x600 dày 6mm đục lỗ
35.605
m2
32
Cửa sổ mở hất 1 cánh nhôm hệ Xingfa, thanh nhôm dày 1.4mm, kính dày 6.38mm và phụ kiện
1.44
m2
33
Cửa đi 1 cánh nhôm hệ Xingfa, thanh nhôm dày 1.4mm, kính dày 6.38mm và phụ kiện
16.92
m2
34
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.216
100m2
35
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
0.356
100m2
36
Cắt sàn, mở hộp kỹ thuật
1.2
md
37
Khoan rút lõi, lỗ khoan đường kinh D110
4
Lỗ khoan
38
Khoan rút lõi, lỗ khoan đường kinh D90
4
Lỗ khoan
39
Chống thấm cổ ống
8
Cổ ống
40
Quét dung dịch chống thấm sàn bằng Dung dịch chống thấm Sika topseal 107
25.012
m2
41
Lưới thủy tinh gia cường
25.012
m2
42
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
17.802
m2
43
Sika chống thấm pha tỉ lệ 1:3 để trộn hỗn hợp vữa láng nền
8.337
Lít
44
PHẦN ĐIỆN
45
Lắp đặt đèn tường, đèn trang trí và các loại đèn khác - Đèn led ốp trần 12W
20
bộ
46
Lắp đặt quạt hút gió âm trần 12W có ống dẫn khí (Mitsubishi VD-15Z4T6)
4
cái
47
Ống thông gió hút mùi D110mm
24
md
48
Lắp đặt ổ cắm đôi
6
cái
49
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
4
cái
50
Đế âm
8
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trầm Lộng như sau:

  • Có quan hệ với 28 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,52%, Xây lắp 90,48%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.119.960.436 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.966.723.584 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 62

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây