Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 53 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 55,56%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 135.704.109.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 132.454.910.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú như sau:
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 55,56%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 135.704.109.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 132.454.910.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,39%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bữa ăn bán trú đối với học sinh tiểu học trên địa bàn xã Trần Phú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú với 2 gói thầu.
03/09/2026 17:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 11:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 25: Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu số 24 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI ĐỨC CHIẾN
27/08/2026 15:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 24: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm cả công tác đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CHÍ CƯỜNG
25/08/2026 17:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định lựa chọn nhà thầu gói thầu số 06 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Phú Mỹ Hưng
25/08/2026 16:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lựa chọn nhà thầu gói thầu số 06 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC Á
25/08/2026 16:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN RUBIK
13/08/2026 16:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án Trường mầm non Hữu Văn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú với 1 gói thầu.
13/08/2026 16:53
Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường mầm non Hữu Văn.
13/08/2026 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu số 24: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm cả công tác đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 14:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Trần Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN RUBIK
13/08/2026 16:59
Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án Trường mầm non Hữu Văn với 1 gói thầu.
13/08/2026 16:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bữa ăn bán trú đối với học sinh tiểu học trên địa bàn xã Trần Phú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú với 2 gói thầu.
03/09/2026 17:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 11:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 25: Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu số 24 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI ĐỨC CHIẾN
27/08/2026 15:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 24: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm cả công tác đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CHÍ CƯỜNG
25/08/2026 17:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định lựa chọn nhà thầu gói thầu số 06 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Phú Mỹ Hưng
25/08/2026 16:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lựa chọn nhà thầu gói thầu số 06 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC Á
25/08/2026 16:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN RUBIK
13/08/2026 16:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án Trường mầm non Hữu Văn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú với 1 gói thầu.
13/08/2026 16:53
Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường mầm non Hữu Văn.
13/08/2026 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu số 24: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm cả công tác đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 14:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 14 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú là chủ đầu tư của 34 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú là chủ đầu tư có quan hệ với 34 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tự do không là gì khác ngoài cơ hội trở nên tốt đẹp hơn. "
Albert Camus
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026