Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.751.062.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.743.925.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.751.062.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.743.925.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Trúc Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn với 1 gói thầu.
04/04/2025 13:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/12/2024 17:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Hải Tây Nguyên
29/11/2024 16:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Hải Tây Nguyên
29/11/2024 16:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN ÂN PHÁT
29/11/2024 16:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường thôn 6 xã Trúc Sơn từ Quốc lộ 14 đến nhà ông Chiến (đường vào khu Quách Đại Hảo) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn với 5 gói thầu.
29/11/2024 16:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn.
29/11/2024 16:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Long Nguyên
28/10/2024 14:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Sửa chữa đường thôn 6 xã Trúc Sơn từ Quốc lộ 14 đến nhà ông Chiến (đường vào khu Quách Đại Hảo) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn với 2 gói thầu.
28/10/2024 13:45
Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đường thôn 6 xã Trúc Sơn từ Quốc lộ 14 đến nhà ông Chiến (đường vào khu Quách Đại Hảo).
28/10/2024 13:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Trúc Sơn với 1 gói thầu.
04/04/2025 13:53
Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
07/12/2024 10:37
Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn đăng tải TBMT Gói thầu xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/12/2024 17:58
Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Hải Tây Nguyên
29/11/2024 16:46
Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Hải Tây Nguyên
29/11/2024 16:44
Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN ÂN PHÁT
29/11/2024 16:42
Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường thôn 6 xã Trúc Sơn từ Quốc lộ 14 đến nhà ông Chiến (đường vào khu Quách Đại Hảo) với 5 gói thầu.
29/11/2024 16:39
Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Hải Tây Nguyên, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TÂY NGUYÊN
29/11/2024 16:24
Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Long Nguyên
28/10/2024 14:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Trúc Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn với 1 gói thầu.
04/04/2025 13:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/12/2024 17:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Hải Tây Nguyên
29/11/2024 16:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Hải Tây Nguyên
29/11/2024 16:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN ÂN PHÁT
29/11/2024 16:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường thôn 6 xã Trúc Sơn từ Quốc lộ 14 đến nhà ông Chiến (đường vào khu Quách Đại Hảo) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn với 5 gói thầu.
29/11/2024 16:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn.
29/11/2024 16:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Long Nguyên
28/10/2024 14:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Sửa chữa đường thôn 6 xã Trúc Sơn từ Quốc lộ 14 đến nhà ông Chiến (đường vào khu Quách Đại Hảo) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn với 2 gói thầu.
28/10/2024 13:45
Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đường thôn 6 xã Trúc Sơn từ Quốc lộ 14 đến nhà ông Chiến (đường vào khu Quách Đại Hảo).
28/10/2024 13:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trúc Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Yêu được phân thành rất nhiều loại, tình yêu là một loại trong số đó; hình thức của yêu cũng được chia thành nhiều loại, thành công hoặc được chúc phúc cũng chỉ là một loại trong số đó mà thôi. "
Dạ Vi Lan
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026