Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Đã công bố 23 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 63 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 60 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 48 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 52 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 48 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,17%, Xây lắp 79,17%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 204.849.883.883 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 199.744.796.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng như sau:
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,17%, Xây lắp 79,17%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 204.849.883.883 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 199.744.796.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,49%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN 167
11/07/2024 14:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/06/2024 13:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng đã đăng tải KHLCNT Nhà lớp học 3 tầng 6 phòng học trường Trung học cơ sở Yên Đồng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng với 8 gói thầu.
20/06/2024 13:41
Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà lớp học 3 tầng 6 phòng học trường Trung học cơ sở Yên Đồng.
20/06/2024 13:13
Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà lớp học 3 tầng 6 phòng học trường Trung học cơ sở Yên Đồng.
19/06/2024 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DUY ĐẠT
19/12/2023 16:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng HBT
14/11/2023 15:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng đã đăng tải TBMT Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/10/2023 11:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Yên Đồng, huyện Yên Lạc; tuyến 1: từ nhà ông Thanh thôn Yên Tâm đến nhà ông Thọ Nhung thôn Yên Nghiệp; tuyến 2: từ nhà ông Thọ thôn Yên Tâm đi TL.304; tuyến 3: từ nhà ông Hoa đến nhà ông Thùy thôn Yên Nghiệp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng với 6 gói thầu.
26/10/2023 08:43
Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Yên Đồng, huyện Yên Lạc; tuyến 1: từ nhà ông Thanh thôn Yên Tâm đến nhà ông Thọ Nhung thôn Yên Nghiệp; tuyến 2: từ nhà ông Thọ thôn Yên Tâm đi TL.304; tuyến 3: từ nhà ông Hoa đến nhà ông Thùy thôn Yên Nghiệp.
26/10/2023 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN 167
11/07/2024 14:04
Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/06/2024 13:53
Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng đăng tải KHLCNT Nhà lớp học 3 tầng 6 phòng học trường Trung học cơ sở Yên Đồng với 8 gói thầu.
20/06/2024 13:41
Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng công bố kết quả gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DUY ĐẠT
19/12/2023 16:25
Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng HBT
14/11/2023 15:34
Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng công bố KQMT gói thầu Xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
06/11/2023 11:04
Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng đăng tải TBMT Xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/10/2023 11:26
Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Yên Đồng, huyện Yên Lạc; tuyến 1: từ nhà ông Thanh thôn Yên Tâm đến nhà ông Thọ Nhung thôn Yên Nghiệp; tuyến 2: từ nhà ông Thọ thôn Yên Tâm đi TL.304; tuyến 3: từ nhà ông Hoa đến nhà ông Thùy thôn Yên Nghiệp với 6 gói thầu.
26/10/2023 08:43
Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng công bố KQMT gói thầu Xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
10/07/2023 08:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN 167
11/07/2024 14:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/06/2024 13:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng đã đăng tải KHLCNT Nhà lớp học 3 tầng 6 phòng học trường Trung học cơ sở Yên Đồng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng với 8 gói thầu.
20/06/2024 13:41
Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà lớp học 3 tầng 6 phòng học trường Trung học cơ sở Yên Đồng.
20/06/2024 13:13
Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà lớp học 3 tầng 6 phòng học trường Trung học cơ sở Yên Đồng.
19/06/2024 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DUY ĐẠT
19/12/2023 16:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng HBT
14/11/2023 15:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng đã đăng tải TBMT Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/10/2023 11:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Yên Đồng, huyện Yên Lạc; tuyến 1: từ nhà ông Thanh thôn Yên Tâm đến nhà ông Thọ Nhung thôn Yên Nghiệp; tuyến 2: từ nhà ông Thọ thôn Yên Tâm đi TL.304; tuyến 3: từ nhà ông Hoa đến nhà ông Thùy thôn Yên Nghiệp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng với 6 gói thầu.
26/10/2023 08:43
Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Yên Đồng, huyện Yên Lạc; tuyến 1: từ nhà ông Thanh thôn Yên Tâm đến nhà ông Thọ Nhung thôn Yên Nghiệp; tuyến 2: từ nhà ông Thọ thôn Yên Tâm đi TL.304; tuyến 3: từ nhà ông Hoa đến nhà ông Thùy thôn Yên Nghiệp.
26/10/2023 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng là chủ đầu tư của 23 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng là chủ đầu tư của 24 TBMT, trong đó tự mời thầu 22 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng là chủ đầu tư của 60 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Đồng là chủ đầu tư có quan hệ với 52 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cách bảo vệ tự do là đặt nó vào tay nhân dân, cũng có nghĩa là cho họ sức mạnh trong mọi lúc để bảo vệ nó một cách hợp pháp và trước các tòa án công lý. "
John Adams
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026