Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.961.940.453 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.954.005.230 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.961.940.453 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.954.005.230 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và dịch vụ thương mại Cường Quý
03/10/2023 08:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc đã đăng tải TBMT Gói số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/09/2023 20:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, KQLCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐT XÂY DỰNG KIM SƠN
11/09/2023 15:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CCN
11/09/2023 15:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo đường giao thông từ UBND xã đê tả sông Chu của chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc với 6 gói thầu.
11/09/2023 10:58
Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo đường giao thông từ UBND xã đê tả sông Chu.
11/09/2023 10:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và dịch vụ thương mại Cường Quý
20/07/2018 18:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐT XÂY DỰNG KIM SƠN
11/09/2023 15:12
Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CCN
11/09/2023 15:08
Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo đường giao thông từ UBND xã đê tả sông Chu với 6 gói thầu.
11/09/2023 10:58
Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và dịch vụ thương mại Cường Quý
20/07/2018 18:40
Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc đăng tải TBMT Gói số 02: Xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/06/2018 08:24
Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc đăng tải TBMT Gói số 02: Xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/06/2018 15:43
Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc đăng tải KHLCNT Trường Mầm Non xã Thiệu Ngọc, huyện Thiệu Hóa. Hạng mục: Nhà lớp học 4 phòng 2 tầng và phần phụ trợ với 4 gói thầu.
04/06/2018 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và dịch vụ thương mại Cường Quý
03/10/2023 08:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc đã đăng tải TBMT Gói số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/09/2023 20:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, KQLCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐT XÂY DỰNG KIM SƠN
11/09/2023 15:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CCN
11/09/2023 15:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo đường giao thông từ UBND xã đê tả sông Chu của chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc với 6 gói thầu.
11/09/2023 10:58
Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo đường giao thông từ UBND xã đê tả sông Chu.
11/09/2023 10:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và dịch vụ thương mại Cường Quý
20/07/2018 18:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Thiệu Ngọc là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trong một giọt nước có thể tìm thấy tất cả bí mật của đại dương. "
Kahlil Gibran
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh