Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn Phòng Bộ Công Thương như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 27 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.759.603.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.863.059.788 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn Phòng Bộ Công Thương như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.759.603.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.863.059.788 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,94%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn Phòng Bộ Công Thương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Văn Phòng Bộ Công Thương với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/07/2022 15:00
Bên mời thầu Văn Phòng Bộ Công Thương đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu dịch vụ của Văn phòng Bộ năm 2018 của chủ đầu tư Văn Phòng Bộ Công Thương với 3 gói thầu.
03/01/2018 14:16
Bên mời thầu Văn Phòng Bộ Công Thương đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu dịch vụ phục vụ hoạt động thường xuyên của Văn phòng Bộ năm 2018 của chủ đầu tư Văn Phòng Bộ Công Thương với 6 gói thầu.
04/12/2017 14:03
Bên mời thầu Văn Phòng Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm tra sức khỏe định kỳ cho cán bộ, công chức cơ quan Bộ Công Thương năm 2017 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 223 ngày 23/11/2017) của chủ đầu tư Văn Phòng Bộ Công Thương.
23/11/2017 07:57
Bên mời thầu Văn Phòng Bộ Công Thương đã đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa phòng làm việc 209, 211, 213 và hành lang của chủ đầu tư Văn Phòng Bộ Công Thương với 2 gói thầu.
17/11/2017 16:22
Bên mời thầu Văn Phòng Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bảo hiểm thân vỏ xe ôtô của Văn phòng Bộ năm 2017 của chủ đầu tư Văn Phòng Bộ Công Thương.
26/10/2017 09:59
Bên mời thầu Văn Phòng Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản nhà nước theo phương thức tập trung cấp Bộ năm 2017 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 203 ngày 26/10/2017) của chủ đầu tư Văn Phòng Bộ Công Thương.
26/10/2017 07:08
Bên mời thầu Văn Phòng Bộ Công Thương đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ bảo hiểm thân vỏ xe ô tô do Văn phòng Bộ quản lý và sử dụng năm 2017 của chủ đầu tư Văn Phòng Bộ Công Thương với 1 gói thầu.
25/08/2017 12:12
Bên mời thầu Văn Phòng Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ tuyên truyền, quảng bá cho Cuộc vận động “Người Việt Nam ưu tiên dùng hàng Việt Nam” của Ban Chỉ đạo Trung ương Cuộc vận động “Người Việt Nam ưu tiên dùng hàng Việt Nam” phát sóng trên kênh VTV1 của Đài Truyền hình Việt Nam (Đăng tải trên báo đấu thầu số 160 ngày 25/08/2017) của chủ đầu tư Văn Phòng Bộ Công Thương.
25/08/2017 06:21
Bên mời thầu Văn Phòng Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Hệ thống thiết bị cổng từ (Đăng tải trên báo đấu thầu số 151 ngày 14/08/2017) của chủ đầu tư Văn Phòng Bộ Công Thương.
14/08/2017 07:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn Phòng Bộ Công Thương đăng tải TBMT Gói thầu số PĐT01: Cung cấp dịch vụ Internet hệ thống máy chủ Trung tâm tích hợp dữ liệu Bộ Công Thương tại 54 Hai Bà Trưng, Hà Nội. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 06 ngày 09/01/2018) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
09/01/2018 08:22
Văn Phòng Bộ Công Thương đăng tải TBMT Gói thầu số PĐT02: Cung cấp dịch vụ Internet người dùng Bộ Công Thương tại 54 Hai Bà Trưng, Hà Nội. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 06 ngày 09/01/2018) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
09/01/2018 08:22
Văn Phòng Bộ Công Thương đăng tải TBMT Gói thầu số PĐT03: Cung cấp dịch vụ Internet dự phòng người dùng Bộ Công Thương tại 54 Hai Bà Trưng, Hà Nội. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 06 ngày 09/01/2018) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
09/01/2018 08:22
Văn Phòng Bộ Công Thương đăng tải TBMT Dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2018 tại 54 Hai Bà Trưng, 21-23-25 Ngô Quyền, 91 Đinh Tiên Hoàng và 655 Phạm Văn Đồng (Đăng tải trên báo đấu thầu số 236 ngày 12/12/2017) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
12/12/2017 03:25
Văn Phòng Bộ Công Thương đăng tải TBMT Dịch vụ cung cấp văn phòng phẩm, vật dụng văn phòng và vật dụng điện tại 54 Hai Bà Trưng (Đăng tải trên báo đấu thầu số 236 ngày 12/12/2017) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
12/12/2017 03:25
Văn Phòng Bộ Công Thương đăng tải TBMT Dịch vụ bảo dưỡng hệ thống thang máy năm 2018 tại 54 Hai Bà Trưng, 21-23-25 Ngô Quyền và 655 Phạm Văn Đồng (Đăng tải trên báo đấu thầu số 233 ngày 07/12/2017) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
08/12/2017 01:15
Văn Phòng Bộ Công Thương đăng tải TBMT Cung cấp báo chí năm 2018 tại 54-Hai Bà Trưng. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 233 ngày 07/12/2017) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
08/12/2017 01:15
Văn Phòng Bộ Công Thương đăng tải TBMT Dịch vụ cung cấp mực in cho Văn phòng Bộ (Đăng tải trên báo đấu thầu số 233 ngày 07/12/2017) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
08/12/2017 01:15
Văn Phòng Bộ Công Thương đăng tải TBMT Dịch vụ thuê máy Photocopy năm 2018 tại 54 - Hai Bà Trưng. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 233 ngày 07/12/2017) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
08/12/2017 01:15
Văn Phòng Bộ Công Thương công bố kết quả gói thầu Kiểm tra sức khỏe định kỳ cho cán bộ, công chức cơ quan Bộ Công Thương năm 2017 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 223 ngày 23/11/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Y tế - Môi trường lao động Công Thương
23/11/2017 07:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn Phòng Bộ Công Thương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Văn Phòng Bộ Công Thương với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/07/2022 15:00
Bên mời thầu Văn Phòng Bộ Công Thương đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu dịch vụ của Văn phòng Bộ năm 2018 của chủ đầu tư Văn Phòng Bộ Công Thương với 3 gói thầu.
03/01/2018 14:16
Bên mời thầu Văn Phòng Bộ Công Thương đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu dịch vụ phục vụ hoạt động thường xuyên của Văn phòng Bộ năm 2018 của chủ đầu tư Văn Phòng Bộ Công Thương với 6 gói thầu.
04/12/2017 14:03
Bên mời thầu Văn Phòng Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm tra sức khỏe định kỳ cho cán bộ, công chức cơ quan Bộ Công Thương năm 2017 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 223 ngày 23/11/2017) của chủ đầu tư Văn Phòng Bộ Công Thương.
23/11/2017 07:57
Bên mời thầu Văn Phòng Bộ Công Thương đã đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa phòng làm việc 209, 211, 213 và hành lang của chủ đầu tư Văn Phòng Bộ Công Thương với 2 gói thầu.
17/11/2017 16:22
Bên mời thầu Văn Phòng Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bảo hiểm thân vỏ xe ôtô của Văn phòng Bộ năm 2017 của chủ đầu tư Văn Phòng Bộ Công Thương.
26/10/2017 09:59
Bên mời thầu Văn Phòng Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản nhà nước theo phương thức tập trung cấp Bộ năm 2017 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 203 ngày 26/10/2017) của chủ đầu tư Văn Phòng Bộ Công Thương.
26/10/2017 07:08
Bên mời thầu Văn Phòng Bộ Công Thương đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ bảo hiểm thân vỏ xe ô tô do Văn phòng Bộ quản lý và sử dụng năm 2017 của chủ đầu tư Văn Phòng Bộ Công Thương với 1 gói thầu.
25/08/2017 12:12
Bên mời thầu Văn Phòng Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ tuyên truyền, quảng bá cho Cuộc vận động “Người Việt Nam ưu tiên dùng hàng Việt Nam” của Ban Chỉ đạo Trung ương Cuộc vận động “Người Việt Nam ưu tiên dùng hàng Việt Nam” phát sóng trên kênh VTV1 của Đài Truyền hình Việt Nam (Đăng tải trên báo đấu thầu số 160 ngày 25/08/2017) của chủ đầu tư Văn Phòng Bộ Công Thương.
25/08/2017 06:21
Bên mời thầu Văn Phòng Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Hệ thống thiết bị cổng từ (Đăng tải trên báo đấu thầu số 151 ngày 14/08/2017) của chủ đầu tư Văn Phòng Bộ Công Thương.
14/08/2017 07:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng Bộ Công Thương là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 12 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng Bộ Công Thương là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng Bộ Công Thương là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng Bộ Công Thương có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng Bộ Công Thương là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sắc đẹp không phải là vẻ bề ngoài. Nó là ánh sáng chiếu rọi từ bên trong. "
Katrina Mayer
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info