Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 158 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 122 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 299 gói thầu, trong đó có 122 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 194 gói (với 211 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 202 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 45 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 103 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 78 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,07%, Xây lắp 0%, Tư vấn 22,27%, Phi tư vấn 51,66%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 157.135.311.452 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 154.625.404.999 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,60%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương như sau:
- Có quan hệ với 158 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,07%, Xây lắp 0%, Tư vấn 22,27%, Phi tư vấn 51,66%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 157.135.311.452 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 154.625.404.999 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,60%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải TBMT Trang bị máy tính, máy trạm triển khai cơ sở dữ liệu đảng viên, thực hiện chuyển đổi số trong các hoạt động công tác Đảng giai đoạn 2021-2025, định hướng đến năm 2030 tại Đảng bộ Bộ Công Thương của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/11/2022 17:56
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng và phát sóng sery phim Sitcom lồng ghép nội dung tôn vinh hàng Việt Nam trên kênh truyền hình VTV2 của Đài truyền hình Việt Nam của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương.
07/11/2022 09:27
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng chuyên mục: Tự hào hàng Việt Nam, Tinh hoa hàng Việt Nam phát sóng trên các kênh HN1 của Đài phát thanh và Truyền hình Hà Nội; HTṾ̣9 của Đài truyền hình Thành phố Hồ Chí Minh; Truyền hình thông tấn của Thông tấn xã Việt Nam của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG ALO
07/11/2022 09:20
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức Hội nghị tổng kết dự án tiết kiệm năng lượng cho ngành công nghiệp Việt Nam của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THIÊN HÀ
25/10/2022 15:48
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức Hội nghị tổng kết dự án tiết kiệm năng lượng cho ngành công nghiệp Việt Nam của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương với 1 gói thầu.
24/10/2022 11:42
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức các hội nghị, hội thảo, khóa đào tạo thuộc Kế hoạch thực thi Hiệp định EVFTA năm 2022 của Bộ Công Thương của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
12/10/2022 11:25
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức lớp tập huấn chuyên sâu về công tác bảo vệ bí mật nhà nước, an ninh mạng và văn thư lưu trữ tại thành phố Thanh Hóa của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH TRUNG TÂM VIỆT
10/10/2022 15:25
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu cung cấp dịch vụ Tổ chức Hội nghị Hội thảo APEC về thúc đẩy năng lượng tái tạo cho phát triển nông thôn và vùng sâu vùng xa tại Hà Nội. của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
30/09/2022 08:07
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Cung cấp dịch vụ Tổ chức hội nghị Hội thảo APEC về cơ hội và thách thức đối với chuỗi cung ứng toàn cầu trong đại dịch COVID-19 và phục hồi kinh tế sau đại dịch tại Hà Nội của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương.
29/09/2022 13:29
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu cung cấp dịch vụ tổ chức hội nghị Hội thảo APEC về cơ hội và thách thức đối với chuỗi cung ứng toàn cầu trong đại dịch COVID-19 và phục hồi kinh tế sau đại dịch tại Hà Nội của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư AB Việt Nam
29/09/2022 13:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng, Bộ Công Thương công bố kết quả gói thầu Xây dựng và phát sóng sery phim Sitcom lồng ghép nội dung tôn vinh hàng Việt Nam trên kênh truyền hình VTV2 của Đài truyền hình Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÃNG THÔNG TẤN VIỆT
07/11/2022 09:27
Văn phòng, Bộ Công Thương công bố kết quả gói thầu Xây dựng chuyên mục: Tự hào hàng Việt Nam, Tinh hoa hàng Việt Nam phát sóng trên các kênh HN1 của Đài phát thanh và Truyền hình Hà Nội; HTṾ̣9 của Đài truyền hình Thành phố Hồ Chí Minh; Truyền hình thông tấn của Thông tấn xã Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG ALO
07/11/2022 09:20
Văn phòng, Bộ Công Thương công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức Hội nghị tổng kết dự án tiết kiệm năng lượng cho ngành công nghiệp Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THIÊN HÀ
25/10/2022 15:48
Văn phòng, Bộ Công Thương đăng tải KHLCNT Điều chỉnh Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức Hội nghị tổng kết dự án tiết kiệm năng lượng cho ngành công nghiệp Việt Nam với 1 gói thầu.
24/10/2022 11:42
Văn phòng, Bộ Công Thương công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức các hội nghị, hội thảo, khóa đào tạo thuộc Kế hoạch thực thi Hiệp định EVFTA năm 2022 của Bộ Công Thương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
12/10/2022 11:25
Văn phòng, Bộ Công Thương công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức lớp tập huấn chuyên sâu về công tác bảo vệ bí mật nhà nước, an ninh mạng và văn thư lưu trữ tại thành phố Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH TRUNG TÂM VIỆT
10/10/2022 15:25
Văn phòng, Bộ Công Thương công bố kết quả gói thầu cung cấp dịch vụ Tổ chức Hội nghị Hội thảo APEC về thúc đẩy năng lượng tái tạo cho phát triển nông thôn và vùng sâu vùng xa tại Hà Nội..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
30/09/2022 08:07
Văn phòng, Bộ Công Thương công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Cung cấp dịch vụ Tổ chức hội nghị Hội thảo APEC về cơ hội và thách thức đối với chuỗi cung ứng toàn cầu trong đại dịch COVID-19 và phục hồi kinh tế sau đại dịch tại Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu Tư Thương mại và Dịch vụ kỹ thuật tổng hợp Hưng Thịnh
29/09/2022 13:29
Văn phòng, Bộ Công Thương công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu cung cấp dịch vụ tổ chức hội nghị Hội thảo APEC về cơ hội và thách thức đối với chuỗi cung ứng toàn cầu trong đại dịch COVID-19 và phục hồi kinh tế sau đại dịch tại Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư AB Việt Nam
29/09/2022 13:27
Văn phòng, Bộ Công Thương công bố KQMT gói thầu Xây dựng và phát sóng sery phim Sitcom lồng ghép nội dung tôn vinh hàng Việt Nam trên kênh truyền hình VTV2 của Đài truyền hình Việt Nam với 1 nhà thầu tham gia.
26/09/2022 08:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải TBMT Trang bị máy tính, máy trạm triển khai cơ sở dữ liệu đảng viên, thực hiện chuyển đổi số trong các hoạt động công tác Đảng giai đoạn 2021-2025, định hướng đến năm 2030 tại Đảng bộ Bộ Công Thương của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/11/2022 17:56
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng và phát sóng sery phim Sitcom lồng ghép nội dung tôn vinh hàng Việt Nam trên kênh truyền hình VTV2 của Đài truyền hình Việt Nam của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương.
07/11/2022 09:27
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng chuyên mục: Tự hào hàng Việt Nam, Tinh hoa hàng Việt Nam phát sóng trên các kênh HN1 của Đài phát thanh và Truyền hình Hà Nội; HTṾ̣9 của Đài truyền hình Thành phố Hồ Chí Minh; Truyền hình thông tấn của Thông tấn xã Việt Nam của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG ALO
07/11/2022 09:20
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức Hội nghị tổng kết dự án tiết kiệm năng lượng cho ngành công nghiệp Việt Nam của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THIÊN HÀ
25/10/2022 15:48
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức Hội nghị tổng kết dự án tiết kiệm năng lượng cho ngành công nghiệp Việt Nam của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương với 1 gói thầu.
24/10/2022 11:42
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức các hội nghị, hội thảo, khóa đào tạo thuộc Kế hoạch thực thi Hiệp định EVFTA năm 2022 của Bộ Công Thương của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
12/10/2022 11:25
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức lớp tập huấn chuyên sâu về công tác bảo vệ bí mật nhà nước, an ninh mạng và văn thư lưu trữ tại thành phố Thanh Hóa của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH TRUNG TÂM VIỆT
10/10/2022 15:25
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu cung cấp dịch vụ Tổ chức Hội nghị Hội thảo APEC về thúc đẩy năng lượng tái tạo cho phát triển nông thôn và vùng sâu vùng xa tại Hà Nội. của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
30/09/2022 08:07
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Cung cấp dịch vụ Tổ chức hội nghị Hội thảo APEC về cơ hội và thách thức đối với chuỗi cung ứng toàn cầu trong đại dịch COVID-19 và phục hồi kinh tế sau đại dịch tại Hà Nội của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương.
29/09/2022 13:29
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu cung cấp dịch vụ tổ chức hội nghị Hội thảo APEC về cơ hội và thách thức đối với chuỗi cung ứng toàn cầu trong đại dịch COVID-19 và phục hồi kinh tế sau đại dịch tại Hà Nội của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư AB Việt Nam
29/09/2022 13:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương là chủ đầu tư của 122 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 122 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương là chủ đầu tư của 211 TBMT, trong đó tự mời thầu 210 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương là chủ đầu tư của 202 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương là chủ đầu tư có quan hệ với 158 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chiến tranh chỉ là ngụy biện cho sự chuyên chế trong nước. "
Aleksandr Solzhenitsyn
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info