Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ ĐẤT ĐỎ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.461.489.934 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.440.229.934 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,45%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ ĐẤT ĐỎ như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.461.489.934 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.440.229.934 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,45%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ ĐẤT ĐỎ đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm trang bị hệ thống chống sét lan truyền và trang bị thiết bị nguồn điện tại Đảng ủy xã Đất Đỏ của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ ĐẤT ĐỎ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ECOS
12/08/2026 14:02
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ ĐẤT ĐỎ đã đăng tải KHLCNT mua sắm trang bị hệ thống chống sét lan truyền và trang bị thiết bị nguồn điện tại Đảng ủy xã Đất Đỏ của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ ĐẤT ĐỎ với 1 gói thầu.
24/07/2026 15:59
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ ĐẤT ĐỎ đã đăng tải kết quả gói thầu Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm trang bị báo, tạp chí Đảng năm 2026 tại xã Đất Đỏ của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ ĐẤT ĐỎ.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
26/06/2026 08:34
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ ĐẤT ĐỎ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm trang bị báo, tạp chí Đảng năm 2026 tại xã Đất Đỏ của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ ĐẤT ĐỎ với 1 gói thầu.
19/06/2026 08:04
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ ĐẤT ĐỎ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ ĐẤT ĐỎ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ECOS
24/04/2026 14:05
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ ĐẤT ĐỎ đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ ĐẤT ĐỎ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/04/2026 17:13
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ ĐẤT ĐỎ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ ĐẤT ĐỎ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THIỆN PHÚC
08/04/2026 08:00
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ ĐẤT ĐỎ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin phục vụ công tác chuyển đổi số trong các cơ quan khối Đảng, khối Mặt trận Tổ quốc và các tổ chức chính trị - xã hội tại Đảng ủy xã Đất Đỏ của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ ĐẤT ĐỎ với 2 gói thầu.
31/03/2026 10:12
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ ĐẤT ĐỎ đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa hồ sơ tài liệu lưu trữ dạng giấy tại kho lưu trữ Đảng ủy xã Đất Đỏ của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ ĐẤT ĐỎ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ quốc gia II
07/11/2025 16:50
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ ĐẤT ĐỎ đã đăng tải KHLCNT Số hóa hồ sơ tài liệu lưu trữ dạng giấy tại kho lưu trữ Đảng ủy xã Đất Đỏ của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ ĐẤT ĐỎ với 1 gói thầu.
07/11/2025 09:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ ĐẤT ĐỎ là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ ĐẤT ĐỎ là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ ĐẤT ĐỎ là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ ĐẤT ĐỎ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ ĐẤT ĐỎ là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng dựa dẫm quá nhiều vào ai trên thế gian này, bởi thậm chí ngay cả cái bóng của chính bạn cũng sẽ rời bỏ bạn khi bạn rơi vào bóng tối. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh