Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn Phòng Đảng Uy Xã Tân Hưng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.916.256.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.905.256.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn Phòng Đảng Uy Xã Tân Hưng như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.916.256.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.905.256.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn Phòng Đảng Uy Xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 01 xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Văn Phòng Đảng Uy Xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư Liên doanh Quốc tế Ami
18/08/2026 16:31
Bên mời thầu Văn Phòng Đảng Uy Xã Tân Hưng đã đăng tải TBMT Mua sắm 01 xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Văn Phòng Đảng Uy Xã Tân Hưng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/07/2026 13:56
Bên mời thầu Văn Phòng Đảng Uy Xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Văn Phòng Đảng Uy Xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU
13/07/2026 14:50
Bên mời thầu Văn Phòng Đảng Uy Xã Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm 01 xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Văn Phòng Đảng Uy Xã Tân Hưng với 2 gói thầu.
07/07/2026 14:48
Bên mời thầu Văn Phòng Đảng Uy Xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Văn Phòng Đảng Uy Xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NAM ANH HƯNG YÊN
11/06/2026 22:44
Bên mời thầu Văn Phòng Đảng Uy Xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Văn Phòng Đảng Uy Xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN MÁY VÀ XÂY DỰNG DUY ANH
11/06/2026 22:42
Bên mời thầu Văn Phòng Đảng Uy Xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Văn Phòng Đảng Uy Xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG PHONG
11/06/2026 22:40
Bên mời thầu Văn Phòng Đảng Uy Xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Văn Phòng Đảng Uy Xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HƯNG YÊN
10/06/2026 21:15
Bên mời thầu Văn Phòng Đảng Uy Xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo KTKT xây dựng công trình của chủ đầu tư Văn Phòng Đảng Uy Xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Bình Minh Hưng Yên
10/06/2026 21:12
Bên mời thầu Văn Phòng Đảng Uy Xã Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp, tăng cường cơ sở vật chất cho trụ sở Đảng ủy, HĐND và UBND xã của chủ đầu tư Văn Phòng Đảng Uy Xã Tân Hưng với 3 gói thầu.
10/06/2026 21:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng Đảng Uy Xã Tân Hưng là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng Đảng Uy Xã Tân Hưng là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng Đảng Uy Xã Tân Hưng là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng Đảng Uy Xã Tân Hưng là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng Đảng Uy Xã Tân Hưng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng Đảng Uy Xã Tân Hưng là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người lãnh đạo bỏ 5% thời gian cho rắc rối và 95% thời gian cho giải pháp. Hãy vượt qua & nghiền nát nó! "
Tony Robbins
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh