Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hà Đông như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.836.468.250 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.749.734.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hà Đông như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.836.468.250 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.749.734.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,11%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng hồ sơ đề xuất cấp độ an toàn thông tin Ủy ban nhân dân và Trung tâm Phục vụ hành chính công Xã Hà Đông của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
12/06/2026 10:52
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Hà Đông đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hồ sơ đề xuất cấp độ an toàn thông tin Ủy ban nhân dân và Trung tâm Phục vụ hành chính công Xã Hà Đông của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hà Đông với 1 gói thầu.
12/06/2026 10:43
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 372
17/03/2026 11:52
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHIỆP TÂN QUANG
17/03/2026 11:49
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Hà Đông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hà Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/02/2026 16:01
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG 7
26/02/2026 14:02
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Ngân Sơn HD
26/02/2026 14:00
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG 7
26/02/2026 13:59
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Hà Đông đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc Đảng ủy - HĐND - UBND xã Hà Đông của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hà Đông với 7 gói thầu.
26/02/2026 13:56
Văn phòng HĐND&UBND xã Hà Đông đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc Đảng ủy - HĐND - UBND xã Hà Đông.
26/02/2026 13:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hà Đông là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hà Đông là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 14 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hà Đông là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hà Đông là chủ đầu tư của 25 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hà Đông có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hà Đông là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con người thường tìm cách gạt gẫm mình chỉ vì họ sơ bị lương tâm quở trách. "
Bolmès
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
DauThau.info thông báo lịch làm việc lễ Quốc khánh 02/09/2026