Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hương Đô như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.186.368.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.860.890.498 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hương Đô như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.186.368.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.860.890.498 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,24%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Hương Đô đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04.TVTĐ: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hương Đô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH T&T QUẢNG BÌNH
29/07/2026 11:23
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Hương Đô đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03.TVĐT: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hương Đô.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nguyễn Gia HT
29/07/2026 11:21
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Hương Đô đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hương Đô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TUẤN ANH
29/07/2026 11:18
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Hương Đô đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hương Đô với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2026 18:28
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Hương Đô đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông tránh lũ từ thôn Hương Yên đến đập Khe Sắn và các tuyến lân cận xã Hương Đô của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hương Đô với 5 gói thầu.
27/06/2026 18:06
Văn phòng HĐND&UBND xã Hương Đô đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông tránh lũ từ thôn Hương Yên đến đập Khe Sắn và các tuyến lân cận xã Hương Đô.
27/06/2026 17:17
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Hương Đô đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hương Đô.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng sông ba
24/06/2026 15:43
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Hương Đô đã đăng tải TBMT 01.XL của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hương Đô với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/05/2026 16:18
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Hương Đô đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01.XL của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hương Đô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRỌNG ANH
19/05/2026 08:26
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND xã Hương Đô đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu xây dựng công trình: Khôi phục cầu tràn Khe Réc, xã Hương Đô của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hương Đô với 6 gói thầu.
13/05/2026 15:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hương Đô là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hương Đô là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hương Đô là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hương Đô là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hương Đô có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND xã Hương Đô là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trong trí tuệ nên sáng suốt rộng rãi, trong đạo đức nên thanh bạch, trong cơ thể nên sạch sẽ. "
Chekhov (Nga)
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh