Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01.XL

Tìm thấy: 17:17 29/04/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, khắc phục tuyến đường ĐH.87 đi vùng kinh tế Khe Mây, xã Hương Đô
Tên gói thầu
Gói thầu số 01.XL
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu xây dựng công trình: Sửa chữa khắc phục tuyến đường ĐH.87 đi vùng kinh tế Khe Mây, xã Hương Đô
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách Trung ương hỗ trợ khắc phục hậu quả cơn bão số 10 và các đợt thiên tai khác từ đầu năm 2025 (3.800 triệu đồng) và ngân sách tỉnh (700 triệu đồng).
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hương Đô, Tỉnh Hà Tĩnh
Thời điểm đóng thầu
16:00 08/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
241/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
29/04/2026 16:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Hương Đô
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:36 29/04/2026
đến
16:00 08/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 08/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
45.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/05/2026 (05/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP xây dựng tổng hợp 268 Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Số 21, ngõ 02, đường Nguyễn Huy Lung, phường Trần Phú, tỉnh Hà Tĩnh
2 Công ty TNHH Minh Anh Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật Số 15 ngõ 24 đường Xuân Diệu, Phường Thành Sen, Tỉnh Hà Tĩnh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN Tư vấn lập E-HSMT Số 12, đường Lê Quảng Chí - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẢI ÂU Đơn vị thẩm định E-HSMT Số nhà 23, đường Đông Lộ, khối phố Hòa Linh - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN Tư vấn đánh giá HSDT Số 12, đường Lê Quảng Chí - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẢI ÂU Đơn vị thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 23, đường Đông Lộ, khối phố Hòa Linh - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Đào đất hữu cơ - Cấp đất I
8.308
100m3
3
Đào đánh cấp, đất cấp 2
3.233
100m3
4
Đào nền đường, đào rãnh đất cấp 2
15.531
100m3
5
Đào khuôn đường, đất cấp 3
3.288
100m3
6
Đào mặt đường cũ bê tông, bốc lên phương tiện vận chuyển
0.155
100m3
7
Vận chuyển phế thải phá dỡ đến bãi tập kết,
0.155
100m3
8
Vận chuyển đất không tận dụng đến bãi tập kết, đất cấp 1
8.308
100m3
9
Vận chuyển đất không tận dụng đến bãi tập kết, đất cấp 2
1.876
100m3
10
Vận chuyển đất không tận dụng đến bãi tập kết, đất cấp 3
0.329
100m3
11
San đất tại bãi tập kết
5.334
100m3
12
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K95
40.515
100m3
13
Đầm nền đường, độ chặt yêu cầu K98
4.269
100m3
14
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K98
3.487
100m3
15
Mua đất đắp K95 và vận chuyển về công trình
26.626
100m3
16
Mua đất đắp K98 và vận chuyển về công trình
4.612
100m3
17
Trồng và vận chuyển vầng cỏ mái taluy nền đường
34.594
100m2
18
Bê tông gia cố lề M200, đá 2x4, PCB40
82.739
m3
19
Lót 01 lớp bạt xác rắn
3.839
100m2
20
MẶT ĐƯỜNG
21
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
6.295
100m3
22
Lót 01 lớp bạt xác rắn
62.766
100m2
23
Ván khuôn đổ bê tông mặt đường
6.281
100m2
24
Bê tông mặt đường M250 dày 20cm, đá 2x4, PCB40
1308.616
m3
25
Làm khe co mặt đường BTXM
898.427
m
26
Làm khe giãn mặt đường BTXM
179.685
m
27
AN TOÀN GIAO THÔNG
28
Sản xuất, lắp đặt cột đỡ + biển báo hình tam giác
7
cái
29
Sản xuất, lắp đặt cột đỡ + biển báo hình chữ nhật (Biển chỉ hướng đường I.414a)
1
cái
30
Di dời cột đỡ + biển báo hình tam giác
4
cái
31
Di dời cột đỡ + biển báo hình chữ nhật (Biển chỉ hướng đường I.414a)
1
cái
32
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 6mm
9.8
m2
33
CỐNG THOÁT NƯỚC NGANG TUYẾN
34
Đào đất hố móng cống, đất cấp 2
1.519
100m3
35
Vận chuyển đất không tận dụng đến bãi tập kết, đất cấp 2
0.795
100m3
36
San đất tại bãi tập kết bằng máy ủi
0.397
100m3
37
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,95
0.11
100m3
38
Đắp đất móng cống, độ chặt Y/C K = 0,95
0.036
100m3
39
Đắp đất móng cống, độ chặt yêu cầu K95
0.688
100m3
40
Thi công lớp đá đệm móng, đường kính đá Dmax ≤6
5.163
m3
41
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
7.451
m3
42
Bê tông tường, M150, đá 2x4, PCB40
4.195
m3
43
Bê tông tấm bản cống, M200, đá 1x2, PCB40
1.71
m3
44
Bê tông xà mũ, lớp phủ, khớp nối cống, M200, đá 1x2, PCB40
1.836
m3
45
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm bản cống, ĐK ≤18mm
0.085
Tấn
46
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm bản cống, ĐK ≤10mm
0.045
Tấn
47
Lắp dựng cốt thép xà mũ cống, khớp nối ĐK ≤10mm
0.044
Tấn
48
Ván khuôn móng cống
0.124
100m2
49
Ván khuôn đổ bê tông tường
0.582
100m2
50
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm bản cống
0.078
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01.XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01.XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 25

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây