Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn Phòng HĐND - UBND xã Tam Đa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 109 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 42 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 33 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 67 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 65 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 92,31%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 107.641.573.083 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 106.997.417.149 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,60%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn Phòng HĐND - UBND xã Tam Đa như sau:
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 92,31%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 107.641.573.083 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 106.997.417.149 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,60%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND - UBND xã Tam Đa đã đăng tải TBMT Gói số 6: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND - UBND xã Tam Đa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 15:09
Văn Phòng HĐND - UBND xã Tam Đa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường và điện chiếu sáng đường trục thôn Thọ Đức, xã Tam Đa, tỉnh Bắc Ninh (Nay là thôn Thọ Đức, xã Tam Đa, tỉnh Bắc Ninh).
24/08/2026 10:10
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND - UBND xã Tam Đa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường và điện chiếu sáng đường trục thôn Thọ Đức, xã Tam Đa, huyện Yên Phong (nay là thôn Thọ Đức, xã Tam Đa, tỉnh Bắc Ninh) của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND - UBND xã Tam Đa với 7 gói thầu.
21/08/2026 11:40
Văn Phòng HĐND - UBND xã Tam Đa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường và điện chiếu sáng đường trục thôn Thọ Đức, xã Tam Đa, tỉnh Bắc Ninh.
21/08/2026 10:10
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND - UBND xã Tam Đa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: ĐTXD cải tạo, nâng cấp đường ĐX121, xã Tam Đa, tỉnh Bắc Ninh (đoạn từ cống Đồng Miền đến ngã ba Trường nghề) của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND - UBND xã Tam Đa với 5 gói thầu.
17/08/2026 14:11
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND - UBND xã Tam Đa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND - UBND xã Tam Đa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/08/2026 15:12
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND - UBND xã Tam Đa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Trường THCS Thụy Hòa, tỉnh Bắc Ninh; Hạng mục: Cải tạo sân trường của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND - UBND xã Tam Đa với 8 gói thầu.
05/08/2026 16:59
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND - UBND xã Tam Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND - UBND xã Tam Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG TÙNG
28/07/2026 08:58
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND - UBND xã Tam Đa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa một số tuyến đường nội đồng trên địa bàn xã Tam Đa của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND - UBND xã Tam Đa với 7 gói thầu.
07/07/2026 16:23
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND - UBND xã Tam Đa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Sửa chữa một số tuyến đường nội đồng trên địa bàn xã Tam Đa của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND - UBND xã Tam Đa với 3 gói thầu.
07/07/2026 15:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng HĐND - UBND xã Tam Đa là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng HĐND - UBND xã Tam Đa là chủ đầu tư của 25 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 25 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng HĐND - UBND xã Tam Đa là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng HĐND - UBND xã Tam Đa là chủ đầu tư của 42 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng HĐND - UBND xã Tam Đa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng HĐND - UBND xã Tam Đa là chủ đầu tư có quan hệ với 32 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hệ thống là không có hệ thống nào. Điều đó không có nghĩa là chúng tôi không có quy trình. Apple là một công ty rất có tính kỷ luật, và chúng tôi có những quy trình tốt. Nhưng vấn đề không phải như vậy. Quy trình khiến bạn hoạt động hữu hiệu hơn. "
Steve Jobs
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh