Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 14:30 06/07/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa đường giao thông dọc bờ kênh tây nam Phấn Động, xã Tam Đa (Đoạn từ đường TL277B đến cống Bi)
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, sửa chữa đường giao thông dọc bờ kênh tây nam Phấn Động, xã Tam Đa (Đoạn từ đường TL277B đến cống Bi)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách xã trong kế hoạch đầu tư công giai đoạn 2026-2030 và các nguồn vốn hợp pháp khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Tam Đa, Tỉnh Bắc Ninh
Thời điểm đóng thầu
15:45 15/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
95/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
06/07/2026 14:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn Phòng HĐND - UBND xã Tam Đa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:28 06/07/2026
đến
15:45 15/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:45 15/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/07/2026 (12/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng An Thắng Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ dân phố Tiêu Long, phường Tam Sơn, tỉnh Bắc Ninh
2 Trung tâm quản lý nhà và giám định xây dựng Bắc Ninh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phường Kinh Bắc, tỉnh Bắc Ninh
3 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Duy An Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân phố Tiêu Long, phường Tam Sơn, tỉnh Bắc Ninh
4 Công ty cổ phần Hồng Anh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 100 Nguyễn Gia Thiều, phường Kinh Bắc, tỉnh Bắc Ninh
5 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Duy An Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ dân phố Tiêu Long, phường Tam Sơn, tỉnh Bắc Ninh
6 Công ty cổ phần Hồng Anh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 100 Nguyễn Gia Thiều, phường Kinh Bắc, tỉnh Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 5T - (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng theo quy định)
1
2
Búa căn khí nén - (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng theo quy định)
1
3
Máy trộn vữa ≥ 150L - (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng theo quy định)
1
4
Máy trộn bê tông ≥ 250L - (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng theo quy định)
1
5
Máy đầm đất cầm tay hoặc đầm cóc ≥ 70kG - (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng theo quy định)
1
6
Máy đào ≥ 0,4m3 - (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng theo quy định)
1
7
Máy lu tải trọng khi gia tải ≥ 16T - (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng theo quy định)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CHI PHÍ XÂY LẮP TUYẾN 1
2
Nhân công dọn dẹp phát quang
10
công
3
Cắt khe dọc đường bê tông
0.528
100m
4
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
86.616
m3
5
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
1.833
100m3
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
1.833
100m3
7
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
1.833
100m3/1km
8
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
0.8662
100m3
9
Vận chuyển thế thải 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất IV
0.8662
100m3/1km
10
Mua cấp phối đồi đắp lề, mái đường
480.226
m3
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km loại 3
48.0226
10m³/1km
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ - Cự ly vận chuyển 9km tiếp theo trong phạm vi ≤10km loại 3
48.0226
10m³/1km
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ - Cự ly vận chuyển 10km tiếp theo trong phạm vi ≤60km loại 3
48.0226
10m³/1km
14
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
3.632
100m3
15
Bơm nước đắp bờ vây
10
ca
16
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,85 (vật liệu tận dụng)
0.672
100m3
17
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.672
100m3
18
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,95
1.684
100m3
19
Ván khuôn móng băng
1.423
100m2
20
Mua bê tông thương phẩm M250, đá 2x4
696.898
m3
21
Bê tông mặt đường; Chiều dày mặt đường ≤25cm, BT M250, đá 2x4
679.9
m3
22
Tạo nhám mặt đường bằng máy
3344.8
m2
23
Chiết tính gỗ đệm làm khe co giãn mặt đường bê tông xi măng
0.619
m3
24
Chiết tính nhựa đường làm khe co giãn mặt đường bê tông xi măng
476.6916
kg
25
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.224
100m3
26
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.869
100m2
27
Lắp dựng ván khuôn cọc tiêu
0.248
100m2
28
Lắp dựng cốt thép cọc tiêu, thép Fi 6mm
0.046
tấn
29
Lắp dựng cốt thép cọc tiêu, thép Fi 10mm
0.153
tấn
30
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2
9.815
m3
31
Bê tông cọc tiêu, bê tông M200, đá 1x2
1.553
m3
32
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
69
1cấu kiện
33
Sơn cọc tiêu
30.533
m2
34
CHI PHÍ XÂY LẮP TUYẾN 2
35
Cắt khe dọc đường bê tông
0.173
100m
36
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
7.508
m3
37
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.807
100m3
38
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.807
100m3
39
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
0.807
100m3/1km
40
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
0.0751
100m3
41
Vận chuyển thế thải 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất IV
0.0751
100m3/1km
42
Mua cấp phối đồi đắp lề, mái đường
324.113
m3
43
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km loại 3
32.4113
10m³/1km
44
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ - Cự ly vận chuyển 9km tiếp theo trong phạm vi ≤10km loại 3
32.4113
10m³/1km
45
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ - Cự ly vận chuyển 10km tiếp theo trong phạm vi ≤60km loại 3
32.4113
10m³/1km
46
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
2.484
100m3
47
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,95
0.702
100m3
48
Ván khuôn móng băng
0.875
100m2
49
Mua bê tông thương phẩm M250, đá 2x4
285.422
m3
50
Bê tông mặt đường; Chiều dày mặt đường ≤25cm, BT M250, đá 2x4
278.46
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 19

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây