Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Thư Vũ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 47 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 43 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 42 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.878.546.188 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.871.367.188 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Thư Vũ như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.878.546.188 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.871.367.188 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND xã Thư Vũ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của xã Thư Vũ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Thư Vũ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SẢN XUẤT XUẤT NHẬP KHẨU KIM LONG
04/06/2026 16:49
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND xã Thư Vũ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Khảo sát, quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 Khu dân cư thông Bộ La, xã Thư Trì, tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Thư Vũ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN NGUYÊN TRƯỜNG
27/05/2026 10:39
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND xã Thư Vũ đã đăng tải KHLCNT Gói thầu tư vấn khảo sát, lập quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 Khu dân cư thôn Bộ La, xã Thư Vũ, tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Thư Vũ với 1 gói thầu.
27/05/2026 10:35
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND xã Thư Vũ đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của xã Thư Vũ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Thư Vũ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/05/2026 14:30
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND xã Thư Vũ đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của xã Thư Vũ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Thư Vũ với 1 gói thầu.
18/05/2026 11:14
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND xã Thư Vũ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: lắp đặt bảng niêm yết danh sách cử tri, danh sách đại biểu ứng cử, in pano cỡ nhỏ phục vụ tuyên truyền bầu cử của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Thư Vũ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ NỘI THẤT HIẾU HOA
23/04/2026 13:52
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND xã Thư Vũ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lắp đặt khung tranh cổ động, in băng zon, khẩu hiệu, pano cỡ đại phục vụ tuyên truyền bầu cử. của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Thư Vũ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ& THIẾT BỊ VĂN PHÒNG MINH QUANG
22/04/2026 13:46
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND xã Thư Vũ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư văn phòng phẩm phục vụ công tác bầu cử của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Thư Vũ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ& THIẾT BỊ VĂN PHÒNG MINH QUANG
22/04/2026 13:38
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND xã Thư Vũ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: in ấn phô tô tài liệu phục vụ công tác bầu cử của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Thư Vũ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN GIẤY THÀNH AN
22/04/2026 11:50
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND xã Thư Vũ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư văn phòng phẩm; In ấn photo tài liệu; Mua sắm vật tư, bằng zôn, khẩu hiệu tuyên truyền phục vụ công tác bầu cử đại biểu Quốc hội khoá XVI và đại biểu Hội đồng nhân dân các cấp nhiệm kỳ 2026-2031 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Thư Vũ với 4 gói thầu.
22/04/2026 11:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Thư Vũ là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Thư Vũ là chủ đầu tư của 23 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 23 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Thư Vũ là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Thư Vũ là chủ đầu tư của 43 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Thư Vũ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Thư Vũ là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu. Phảng phất như đứng bên hồ nước, ngắm nhìn nó bừng lên rực rỡ, đưa tay ra, chạm vào, té ra chỉ là ảo giác. Nhưng nó vẫn tiếp tục, tự sinh tự diệt, không ngưng nghỉ. Đăm đắm ngắm nhìn nỗi đau man mác và cố chấp của mặt nước, không tài nào giải thích nổi. "
An Ni Bảo Bối
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info