Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Trà Côn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 67 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 49 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 49 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.994.369.984 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.845.029.675 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,87%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Trà Côn như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.994.369.984 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.845.029.675 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,87%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND xã Trà Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Bảo hiểm mọi rủi ro xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Trà Côn.
04/09/2026 16:05
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND xã Trà Côn đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Trà Côn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2026 15:51
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND xã Trà Côn đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Trà Côn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/08/2026 15:47
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND xã Trà Côn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Xây lắp công trình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Trà Côn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2026 15:39
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND xã Trà Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập HSMT xây lắp và đánh giá HSDT xây lắp của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Trà Côn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH PHÁT
11/08/2026 09:40
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND xã Trà Côn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Đường ấp Mỹ Định của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Trà Côn với 5 gói thầu.
11/08/2026 09:34
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND xã Trà Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Trà Côn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY THHH MTV TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HỒNG PHÁT SD
11/08/2026 09:07
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND xã Trà Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khảo sát địa hình và lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Trà Côn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM-XD MINH THẮNG
11/08/2026 09:02
Bên mời thầu Văn phòng HĐND - UBND xã Trà Côn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án: Đường ấp Mỹ Định của chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Trà Côn với 2 gói thầu.
11/08/2026 08:51
Văn phòng HĐND - UBND xã Trà Côn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường ấp Mỹ Định.
11/08/2026 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Trà Côn là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Trà Côn là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 21 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Trà Côn là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Trà Côn là chủ đầu tư của 49 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Trà Côn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng HĐND - UBND xã Trà Côn là chủ đầu tư có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tri thức dẫn ra trí tuệ, là chìa khóa mở cánh cửa trí tuệ, nhưng nó không bằng trí tuệ. "
Ikeda Taikasu (Nhật)
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh