Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 38 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 53 gói thầu, trong đó có 36 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 42 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 58,33%, Xây lắp 29,17%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.497.482.337 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.343.584.804 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,60%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 58,33%, Xây lắp 29,17%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.497.482.337 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.343.584.804 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,60%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hàng hóa, dịch vụ lắp linh kiện thang máy Trụ sở tòa nhà A Văn phòng Thành ủy của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANG MÁY SIN VIỆT
31/07/2026 16:03
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu Công trình: Cung cấp hàng hóa, dịch vụ lắp linh kiện thang máy Trụ sở tòa nhà A Văn phòng Thành ủy của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Phòng với 1 gói thầu.
31/07/2026 15:40
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt tủ tài liệu, vách ốp phòng làm việc tầng 5 trụ sở Văn phòng thành ủy của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Xây dựng và Phát triển Công Nghệ Minh Châu
14/07/2026 16:15
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu "Cung cấp lắp đặt tủ tài liệu, vách ốp phòng làm việc tầng 5 trụ sở Văn phòng thành ủy của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Phòng với 1 gói thầu.
14/07/2026 15:45
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa phòng làm việc tầng 5 trụ sở Văn phòng Thành ủy của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VĨNH KHANG
08/06/2026 08:45
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, sửa chữa phòng làm việc tầng 5 trụ sở Văn phòng Thành ủy của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Phòng với 1 gói thầu.
08/06/2026 08:39
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác của Văn phòng Thành ủy của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ TOYOTA BẮC GIANG
12/04/2026 13:48
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Phòng đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác của Văn phòng Thành ủy của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Phòng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/04/2026 11:25
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác của Văn phòng Thành ủy của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Phòng với 1 gói thầu.
30/03/2026 14:18
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp phần mềm xử lý xử lý văn bản HPNet-eOffice trên thiết bị di động của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
03/06/2025 14:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Thành ủy Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Nâng cấp phần mềm xử lý xử lý văn bản HPNet-eOffice trên thiết bị di động.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
03/06/2025 14:27
Văn phòng Thành ủy Hải Phòng đăng tải KHLCNT Nâng cấp phần mềm xử lý xử lý văn bản HPNet-eOffice trên thiết bị di động với 1 gói thầu.
28/05/2025 11:07
Văn phòng Thành ủy Hải Phòng đăng tải KHLCNT Nâng cấp phần mềm xử lý xử lý văn bản HPNet-eOffice trên thiết bị di động với 1 gói thầu.
28/05/2025 10:59
Văn phòng Thành ủy Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính bảng phục vụ công tác của Văn phòng Thành ủy Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT
15/05/2025 14:24
Văn phòng Thành ủy Hải Phòng đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính bảng phục vụ công tác của Văn phòng Thành ủy Hải Phòng với 1 gói thầu.
29/04/2025 14:58
Văn phòng Thành ủy Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Tư vấn xây dựng phương án và thực hiện chuyển nhượng vốn của Thành ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG KHOÁN QUỐC TẾ HOÀNG GIA
21/01/2025 17:33
Văn phòng Thành ủy Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Tư vấn xác định giá khởi điểm phần vốn của Thành ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
25/12/2024 08:37
Văn phòng Thành ủy Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua xe ô tô 16 chỗ phục vụ công tác chung của Văn phòng Thành ủy Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ Ô TÔ BẮC VIỆT
21/12/2024 17:17
Văn phòng Thành ủy Hải Phòng đăng tải KHLCNT Tư vấn chuyển nhượng vốn của Thành ủy tại Công ty Cổ phần 3-2 Hồng Bàng với 2 gói thầu.
18/12/2024 15:59
Văn phòng Thành ủy Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Thành ủy Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH Ô TÔ HẢI PHÒNG
12/12/2024 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hàng hóa, dịch vụ lắp linh kiện thang máy Trụ sở tòa nhà A Văn phòng Thành ủy của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANG MÁY SIN VIỆT
31/07/2026 16:03
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu Công trình: Cung cấp hàng hóa, dịch vụ lắp linh kiện thang máy Trụ sở tòa nhà A Văn phòng Thành ủy của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Phòng với 1 gói thầu.
31/07/2026 15:40
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt tủ tài liệu, vách ốp phòng làm việc tầng 5 trụ sở Văn phòng thành ủy của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Xây dựng và Phát triển Công Nghệ Minh Châu
14/07/2026 16:15
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu "Cung cấp lắp đặt tủ tài liệu, vách ốp phòng làm việc tầng 5 trụ sở Văn phòng thành ủy của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Phòng với 1 gói thầu.
14/07/2026 15:45
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa phòng làm việc tầng 5 trụ sở Văn phòng Thành ủy của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VĨNH KHANG
08/06/2026 08:45
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, sửa chữa phòng làm việc tầng 5 trụ sở Văn phòng Thành ủy của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Phòng với 1 gói thầu.
08/06/2026 08:39
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác của Văn phòng Thành ủy của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ TOYOTA BẮC GIANG
12/04/2026 13:48
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Phòng đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác của Văn phòng Thành ủy của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Phòng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/04/2026 11:25
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác của Văn phòng Thành ủy của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Phòng với 1 gói thầu.
30/03/2026 14:18
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp phần mềm xử lý xử lý văn bản HPNet-eOffice trên thiết bị di động của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
03/06/2025 14:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Phòng là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Phòng là chủ đầu tư của 38 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 34 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Phòng là chủ đầu tư của 24 TBMT, trong đó tự mời thầu 23 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Phòng là chủ đầu tư của 42 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Phòng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hải Phòng là chủ đầu tư có quan hệ với 36 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Anh đi anh nhớ quê nhà, Nhớ canh rau muống, nhớ cà dầm tương.Nhớ ai dãi nắng dầm sương,Nhớ ai tát nước bên đường hôm nao. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh