Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 57 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 41 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 40 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 26,67%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 13,33%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 93.415.105.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 91.621.149.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,92%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 26,67%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 13,33%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 93.415.105.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 91.621.149.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,92%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ chức danh của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 09:23
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ chức danh của Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh với 3 gói thầu.
12/09/2022 16:13
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện một số gói thầu tư vấn thuộc dự án đầu tư ứng dụng công nghệ thông tin trong hoạt động của các cơ quan Đảng tỉnh giai đoạn 2021 - 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh với 4 gói thầu.
31/03/2022 09:41
Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư Ứng dụng công nghệ thông tin trong hoạt động của các cơ quan Đảng tỉnh giai đoạn 2021 - 2025.
31/03/2022 07:00
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị cho gói thầu số 5 của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh.
05/10/2021 16:10
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý khu vực phát triển đô thị Bắc Ninh
05/10/2021 16:08
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Toàn bộ phần xây dựng + thiết bị (mới 100%) của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Tràng An
05/10/2021 16:06
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu xây lắp và tư vấn thuộc công trình Sửa chữa nhỏ phòng làm việc của Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh với 3 gói thầu.
22/09/2021 17:33
Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển ĐTXD công trình Sửa chữa nhỏ phòng làm việc của Tỉnh ủy.
22/09/2021 07:00
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn khảo sát, lập dự án ứng dụng công nghệ thông tin trong hoạt động của các cơ quan Đảng giai đoạn 2021 - 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh với 1 gói thầu.
20/09/2021 10:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ chức danh với 1 nhà thầu tham gia.
26/09/2022 09:08
Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ chức danh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 09:23
Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ chức danh của Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh với 3 gói thầu.
12/09/2022 16:13
Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị cho gói thầu số 5.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý khu vực phát triển đô thị Bắc Ninh
05/10/2021 16:10
Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý khu vực phát triển đô thị Bắc Ninh
05/10/2021 16:08
Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Toàn bộ phần xây dựng + thiết bị (mới 100%).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Tràng An
05/10/2021 16:06
Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu xây lắp và tư vấn thuộc công trình Sửa chữa nhỏ phòng làm việc của Tỉnh ủy với 3 gói thầu.
22/09/2021 17:33
Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn khảo sát, lập dự án ứng dụng công nghệ thông tin trong hoạt động của các cơ quan Đảng giai đoạn 2021 - 2025 với 1 gói thầu.
20/09/2021 10:47
Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu cung cấp và triển khai lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH), CÔNG TY CỔ PHẦN VSI
27/01/2021 15:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ chức danh của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 09:23
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ chức danh của Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh với 3 gói thầu.
12/09/2022 16:13
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện một số gói thầu tư vấn thuộc dự án đầu tư ứng dụng công nghệ thông tin trong hoạt động của các cơ quan Đảng tỉnh giai đoạn 2021 - 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh với 4 gói thầu.
31/03/2022 09:41
Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư Ứng dụng công nghệ thông tin trong hoạt động của các cơ quan Đảng tỉnh giai đoạn 2021 - 2025.
31/03/2022 07:00
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị cho gói thầu số 5 của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh.
05/10/2021 16:10
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý khu vực phát triển đô thị Bắc Ninh
05/10/2021 16:08
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Toàn bộ phần xây dựng + thiết bị (mới 100%) của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Tràng An
05/10/2021 16:06
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu xây lắp và tư vấn thuộc công trình Sửa chữa nhỏ phòng làm việc của Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh với 3 gói thầu.
22/09/2021 17:33
Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển ĐTXD công trình Sửa chữa nhỏ phòng làm việc của Tỉnh ủy.
22/09/2021 07:00
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn khảo sát, lập dự án ứng dụng công nghệ thông tin trong hoạt động của các cơ quan Đảng giai đoạn 2021 - 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh với 1 gói thầu.
20/09/2021 10:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 14 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 14 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Từ xưa đến nay yêu một người không bao giờ có thể hạnh phúc từ đầu đến cuối, yêu một người chính là sự trao đổi ngang bằng giữa hạnh phúc và khổ đau. Nếu khổ đau mà nhiều hơn hạnh phúc thì đó là tình yêu bất hạnh, nếu hạnh phúc mà nhiều hơn khổ đau thì mọi người sẽ nói đó là một đôi hạnh phúc, người trong cuộc cũng sẽ phối hợp tỏ vẻ thân mật. Thực ra những người từng yêu đều biết tình yêu luôn làm bạn đau vào một lúc nào đó. "
Dịch Phấn Hàn
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh