Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 57 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 41 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 40 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 15,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 10,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 81.715.954.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 80.166.214.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,90%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 15,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 10,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 81.715.954.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 80.166.214.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,90%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 15 TBMT trong đó tự mời thầu 14 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ chức danh của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 09:23
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ chức danh của Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh với 3 gói thầu.
12/09/2022 16:13
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện một số gói thầu tư vấn thuộc dự án đầu tư ứng dụng công nghệ thông tin trong hoạt động của các cơ quan Đảng tỉnh giai đoạn 2021 - 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh với 4 gói thầu.
31/03/2022 09:41
Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư Ứng dụng công nghệ thông tin trong hoạt động của các cơ quan Đảng tỉnh giai đoạn 2021 - 2025.
31/03/2022 07:00
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị cho gói thầu số 5 của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh.
05/10/2021 16:10
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý khu vực phát triển đô thị Bắc Ninh
05/10/2021 16:08
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Toàn bộ phần xây dựng + thiết bị (mới 100%) của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Tràng An
05/10/2021 16:06
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu xây lắp và tư vấn thuộc công trình Sửa chữa nhỏ phòng làm việc của Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh với 3 gói thầu.
22/09/2021 17:33
Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển ĐTXD công trình Sửa chữa nhỏ phòng làm việc của Tỉnh ủy.
22/09/2021 07:00
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn khảo sát, lập dự án ứng dụng công nghệ thông tin trong hoạt động của các cơ quan Đảng giai đoạn 2021 - 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh với 1 gói thầu.
20/09/2021 10:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ chức danh với 1 nhà thầu tham gia.
26/09/2022 09:08
Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ chức danh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 09:23
Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ chức danh của Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh với 3 gói thầu.
12/09/2022 16:13
Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị cho gói thầu số 5.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý khu vực phát triển đô thị Bắc Ninh
05/10/2021 16:10
Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý khu vực phát triển đô thị Bắc Ninh
05/10/2021 16:08
Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Toàn bộ phần xây dựng + thiết bị (mới 100%).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Tràng An
05/10/2021 16:06
Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu xây lắp và tư vấn thuộc công trình Sửa chữa nhỏ phòng làm việc của Tỉnh ủy với 3 gói thầu.
22/09/2021 17:33
Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn khảo sát, lập dự án ứng dụng công nghệ thông tin trong hoạt động của các cơ quan Đảng giai đoạn 2021 - 2025 với 1 gói thầu.
20/09/2021 10:47
Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu cung cấp và triển khai lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH), CÔNG TY CỔ PHẦN VSI
27/01/2021 15:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ chức danh của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 09:23
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ chức danh của Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh với 3 gói thầu.
12/09/2022 16:13
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện một số gói thầu tư vấn thuộc dự án đầu tư ứng dụng công nghệ thông tin trong hoạt động của các cơ quan Đảng tỉnh giai đoạn 2021 - 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh với 4 gói thầu.
31/03/2022 09:41
Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư Ứng dụng công nghệ thông tin trong hoạt động của các cơ quan Đảng tỉnh giai đoạn 2021 - 2025.
31/03/2022 07:00
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị cho gói thầu số 5 của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh.
05/10/2021 16:10
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý khu vực phát triển đô thị Bắc Ninh
05/10/2021 16:08
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Toàn bộ phần xây dựng + thiết bị (mới 100%) của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Tràng An
05/10/2021 16:06
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu xây lắp và tư vấn thuộc công trình Sửa chữa nhỏ phòng làm việc của Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh với 3 gói thầu.
22/09/2021 17:33
Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển ĐTXD công trình Sửa chữa nhỏ phòng làm việc của Tỉnh ủy.
22/09/2021 07:00
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn khảo sát, lập dự án ứng dụng công nghệ thông tin trong hoạt động của các cơ quan Đảng giai đoạn 2021 - 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh với 1 gói thầu.
20/09/2021 10:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 57 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải 20 TBMT trong 18 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 14 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh đã đăng tải 20 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sau nét đỏ mặt đầu tiên của tội lỗi là sự thờ ơ. "
Henry David Thoreau
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.