Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Long An như sau:
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 91 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 78 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 73 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.434.312.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.075.285.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Long An như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.434.312.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.075.285.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,14%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị thiết bị công nghệ thông tin và bản quyền phần mềm cho các cơ quan Đảng tỉnh Long An của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ GIẢI PHÁP THI THIÊN
19/08/2022 15:38
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Triển khai Hệ thống quản lý văn bản và điều hành trên Internet của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin và Truyền thông
18/07/2022 08:55
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Long An đã đăng tải TBMT Trang bị thiết bị công nghệ thông tin và bản quyền phần mềm cho các cơ quan Đảng tỉnh Long An của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Long An với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/05/2022 15:51
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Duy trì Hệ thống phần mềm họp không giấy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
22/12/2021 16:56
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Long An đã đăng tải KHLCNT Duy trì Hệ thống phần mềm họp không giấy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Long An với 4 gói thầu.
18/11/2021 10:13
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, bổ sung thiết bị cho Trung tâm tích hợp dữ liệu của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ Gensys
02/11/2021 11:22
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Long An đã đăng tải KHLCNT Duy trì Hệ thống phần mềm họp không giấy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Long An với 4 gói thầu.
27/10/2021 08:04
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Long An đã đăng tải TBMT Nâng cấp, bổ sung thiết bị cho Trung tâm tích hợp dữ liệu của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Long An với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/10/2021 17:26
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Long An đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp Cổng thông tin điện tử Tỉnh ủy và các Trang thông tin điện tử thành phần của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Long An với 3 gói thầu.
07/09/2021 10:30
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Long An đã đăng tải KHLCNT KHLCNT dự án Triển khai ứng dụng công nghệ thông tin trong hoạt động của các cơ quan đảng tỉnh Long An giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Long An với 10 gói thầu.
30/06/2021 09:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Tỉnh ủy Long An công bố kết quả gói thầu Trang bị thiết bị công nghệ thông tin và bản quyền phần mềm cho các cơ quan Đảng tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ GIẢI PHÁP THI THIÊN
19/08/2022 15:38
Văn phòng Tỉnh ủy Long An công bố KQMT gói thầu Trang bị thiết bị công nghệ thông tin và bản quyền phần mềm cho các cơ quan Đảng tỉnh Long An với 1 nhà thầu tham gia.
03/08/2022 15:46
Văn phòng Tỉnh ủy Long An công bố kết quả gói thầu Triển khai Hệ thống quản lý văn bản và điều hành trên Internet.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin và Truyền thông
18/07/2022 08:55
Văn phòng Tỉnh ủy Long An đăng tải TBMT Trang bị thiết bị công nghệ thông tin và bản quyền phần mềm cho các cơ quan Đảng tỉnh Long An theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/05/2022 15:51
Văn phòng Tỉnh ủy Long An công bố kết quả gói thầu Duy trì Hệ thống phần mềm họp không giấy.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
22/12/2021 16:56
Văn phòng Tỉnh ủy Long An đăng tải KHLCNT Duy trì Hệ thống phần mềm họp không giấy với 4 gói thầu.
18/11/2021 10:13
Văn phòng Tỉnh ủy Long An công bố kết quả gói thầu Nâng cấp, bổ sung thiết bị cho Trung tâm tích hợp dữ liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ Gensys
02/11/2021 11:22
Văn phòng Tỉnh ủy Long An đăng tải KHLCNT Duy trì Hệ thống phần mềm họp không giấy với 4 gói thầu.
27/10/2021 08:04
Văn phòng Tỉnh ủy Long An công bố KQMT gói thầu Nâng cấp, bổ sung thiết bị cho Trung tâm tích hợp dữ liệu với 2 nhà thầu tham gia.
12/10/2021 15:24
Văn phòng Tỉnh ủy Long An đăng tải TBMT Nâng cấp, bổ sung thiết bị cho Trung tâm tích hợp dữ liệu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/10/2021 17:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị thiết bị công nghệ thông tin và bản quyền phần mềm cho các cơ quan Đảng tỉnh Long An của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ GIẢI PHÁP THI THIÊN
19/08/2022 15:38
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Triển khai Hệ thống quản lý văn bản và điều hành trên Internet của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin và Truyền thông
18/07/2022 08:55
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Long An đã đăng tải TBMT Trang bị thiết bị công nghệ thông tin và bản quyền phần mềm cho các cơ quan Đảng tỉnh Long An của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Long An với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/05/2022 15:51
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Duy trì Hệ thống phần mềm họp không giấy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
22/12/2021 16:56
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Long An đã đăng tải KHLCNT Duy trì Hệ thống phần mềm họp không giấy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Long An với 4 gói thầu.
18/11/2021 10:13
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, bổ sung thiết bị cho Trung tâm tích hợp dữ liệu của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ Gensys
02/11/2021 11:22
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Long An đã đăng tải KHLCNT Duy trì Hệ thống phần mềm họp không giấy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Long An với 4 gói thầu.
27/10/2021 08:04
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Long An đã đăng tải TBMT Nâng cấp, bổ sung thiết bị cho Trung tâm tích hợp dữ liệu của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Long An với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/10/2021 17:26
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Long An đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp Cổng thông tin điện tử Tỉnh ủy và các Trang thông tin điện tử thành phần của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Long An với 3 gói thầu.
07/09/2021 10:30
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Long An đã đăng tải KHLCNT KHLCNT dự án Triển khai ứng dụng công nghệ thông tin trong hoạt động của các cơ quan đảng tỉnh Long An giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Long An với 10 gói thầu.
30/06/2021 09:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Long An là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Long An là chủ đầu tư của 28 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 23 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Long An là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Long An là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Long An có quan hệ với 5 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Long An là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ngày tháng đắt giá lắm. Khi bạn dùng hết một ngày, số ngày bạn có thể dùng lại ít đi một. Vậy nên hãy chắc chắn bạn sử dụng mỗi ngày một cách sáng suốt. "
Jim Rohn
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh