Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 59 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 48 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,67%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.034.943.612 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.950.437.047 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,67%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.034.943.612 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.950.437.047 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tượng đồng nhà bác học Lê Quý Đôn phục vụ hoạt động của cấp ủy tỉnh năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ CHẠM BẠC ĐỒNG XÂM
13/06/2025 07:59
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tượng đồng nhà bác học Lê Quý Đôn phục vụ hoạt động của cấp ủy tỉnh năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình với 1 gói thầu.
12/06/2025 16:16
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ công tác lưu trữ, bảo quản tài liệu của Văn phòng Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LƯU TRỮ VÀ THƯ VIỆN ĐÔNG DƯƠNG
10/06/2025 07:27
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa phục vụ công tác lưu trữ, bảo quản tài liệu của Văn phòng Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình với 1 gói thầu.
09/06/2025 08:42
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bình hút lộc phục vụ hoạt động của cấp ủy tỉnh năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUÀ TẶNG CẢM XÚC
15/04/2025 15:39
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bình hút lộc phục vụ hoạt động của cấp ủy tỉnh năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình với 1 gói thầu.
15/04/2025 15:38
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bình hút lộc phục vụ hoạt động của cấp ủy tỉnh năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình với 1 gói thầu.
18/03/2025 09:50
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV Ô TÔ TRƯỜNG HẢI THÁI BÌNH
13/03/2025 09:00
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/02/2025 15:01
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình với 1 gói thầu.
19/02/2025 14:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm tượng đồng nhà bác học Lê Quý Đôn phục vụ hoạt động của cấp ủy tỉnh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ CHẠM BẠC ĐỒNG XÂM
13/06/2025 07:59
Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm tượng đồng nhà bác học Lê Quý Đôn phục vụ hoạt động của cấp ủy tỉnh năm 2025 với 1 gói thầu.
12/06/2025 16:16
Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ công tác lưu trữ, bảo quản tài liệu của Văn phòng Tỉnh ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LƯU TRỮ VÀ THƯ VIỆN ĐÔNG DƯƠNG
10/06/2025 07:27
Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa phục vụ công tác lưu trữ, bảo quản tài liệu của Văn phòng Tỉnh ủy với 1 gói thầu.
09/06/2025 08:42
Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm bình hút lộc phục vụ hoạt động của cấp ủy tỉnh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUÀ TẶNG CẢM XÚC
15/04/2025 15:39
Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm bình hút lộc phục vụ hoạt động của cấp ủy tỉnh năm 2025 với 1 gói thầu.
15/04/2025 15:38
Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm bình hút lộc phục vụ hoạt động của cấp ủy tỉnh năm 2025 với 1 gói thầu.
18/03/2025 09:50
Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Tỉnh ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV Ô TÔ TRƯỜNG HẢI THÁI BÌNH
13/03/2025 09:00
Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình công bố KQMT gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Tỉnh ủy với 1 nhà thầu tham gia.
03/03/2025 10:54
Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Tỉnh ủy theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/02/2025 15:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tượng đồng nhà bác học Lê Quý Đôn phục vụ hoạt động của cấp ủy tỉnh năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ CHẠM BẠC ĐỒNG XÂM
13/06/2025 07:59
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tượng đồng nhà bác học Lê Quý Đôn phục vụ hoạt động của cấp ủy tỉnh năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình với 1 gói thầu.
12/06/2025 16:16
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ công tác lưu trữ, bảo quản tài liệu của Văn phòng Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LƯU TRỮ VÀ THƯ VIỆN ĐÔNG DƯƠNG
10/06/2025 07:27
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa phục vụ công tác lưu trữ, bảo quản tài liệu của Văn phòng Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình với 1 gói thầu.
09/06/2025 08:42
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bình hút lộc phục vụ hoạt động của cấp ủy tỉnh năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUÀ TẶNG CẢM XÚC
15/04/2025 15:39
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bình hút lộc phục vụ hoạt động của cấp ủy tỉnh năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình với 1 gói thầu.
15/04/2025 15:38
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bình hút lộc phục vụ hoạt động của cấp ủy tỉnh năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình với 1 gói thầu.
18/03/2025 09:50
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV Ô TÔ TRƯỜNG HẢI THÁI BÌNH
13/03/2025 09:00
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/02/2025 15:01
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Tỉnh ủy của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình với 1 gói thầu.
19/02/2025 14:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình là chủ đầu tư của 26 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 26 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình là chủ đầu tư của 59 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Thái Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 39 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thứ khiến người ta phát ra ánh sáng không phải là châu ngọc trên quần áo mà là trí tuệ sâu trong tâm hồn. "
Ngạn ngữ Tây Ban Nha
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026