Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng UBND xã Thạch Hội như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,27%, Xây lắp 72,73%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.810.777.165 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.717.867.178 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,45%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng UBND xã Thạch Hội như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,27%, Xây lắp 72,73%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.810.777.165 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.717.867.178 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,45%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng UBND xã Thạch Hội đã đăng tải kết quả gói thầu MS01: Cung cấp giống sản xuất vụ Hè Thu 2025 đợt 2 trên địa bàn xã Thạch Hội của chủ đầu tư Văn phòng UBND xã Thạch Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI NGÂN CHEMICAL
09/06/2025 14:25
Bên mời thầu Văn phòng UBND xã Thạch Hội đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Cung cấp giống sản xuất vụ Hè Thu 2025 đợt 2 trên địa bàn xã Thạch Hội của chủ đầu tư Văn phòng UBND xã Thạch Hội với 1 gói thầu.
09/06/2025 14:19
Bên mời thầu Văn phòng UBND xã Thạch Hội đã đăng tải kết quả gói thầu MS01: Cung cấp giống sản xuất vụ Hè Thu 2025 trên địa bàn xã Thạch Hội của chủ đầu tư Văn phòng UBND xã Thạch Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI NGÂN CHEMICAL
26/05/2025 12:05
Bên mời thầu Văn phòng UBND xã Thạch Hội đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Cung cấp giống sản xuất vụ Hè Thu 2025 trên địa bàn xã Thạch Hội của chủ đầu tư Văn phòng UBND xã Thạch Hội với 1 gói thầu.
26/05/2025 11:36
Bên mời thầu Văn phòng UBND xã Thạch Hội đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Xây lắp của chủ đầu tư Văn phòng UBND xã Thạch Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP NGA CHỨC
26/08/2024 10:40
Bên mời thầu Văn phòng UBND xã Thạch Hội đã đăng tải TBMT 01.XL: Xây lắp của chủ đầu tư Văn phòng UBND xã Thạch Hội với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2024 15:20
Bên mời thầu Văn phòng UBND xã Thạch Hội đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp mặt đường GTNT xã Thạch Hội năm 2024 (Carboncor Asphalt) của chủ đầu tư Văn phòng UBND xã Thạch Hội với 5 gói thầu.
01/08/2024 17:37
Văn phòng UBND xã Thạch Hội đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp mặt đường GTNT xã Thạch Hội năm 2024 (Carboncor Asphalt).
01/08/2024 17:17
Bên mời thầu Văn phòng UBND xã Thạch Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Số 02.QLDA của chủ đầu tư Văn phòng UBND xã Thạch Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ
28/07/2024 23:47
Bên mời thầu Văn phòng UBND xã Thạch Hội đã đăng tải kết quả gói thầu MS01: Mua sắm xi măng làm kênh mương nội đồng, rãnh thoát nước và đường giao thông nông thôn năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng UBND xã Thạch Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VẬN TẢI VIẾT HẢI
26/06/2024 21:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng UBND xã Thạch Hội công bố kết quả gói thầu MS01: Cung cấp giống sản xuất vụ Hè Thu 2025 đợt 2 trên địa bàn xã Thạch Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI NGÂN CHEMICAL
09/06/2025 14:25
Văn phòng UBND xã Thạch Hội đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Cung cấp giống sản xuất vụ Hè Thu 2025 đợt 2 trên địa bàn xã Thạch Hội với 1 gói thầu.
09/06/2025 14:19
Văn phòng UBND xã Thạch Hội công bố kết quả gói thầu MS01: Cung cấp giống sản xuất vụ Hè Thu 2025 trên địa bàn xã Thạch Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI NGÂN CHEMICAL
26/05/2025 12:05
Văn phòng UBND xã Thạch Hội đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Cung cấp giống sản xuất vụ Hè Thu 2025 trên địa bàn xã Thạch Hội với 1 gói thầu.
26/05/2025 11:36
Văn phòng UBND xã Thạch Hội công bố kết quả gói thầu 01.XL: Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP NGA CHỨC
26/08/2024 10:40
Văn phòng UBND xã Thạch Hội công bố KQMT gói thầu 01.XL: Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
14/08/2024 17:00
Văn phòng UBND xã Thạch Hội đăng tải TBMT 01.XL: Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2024 15:20
Văn phòng UBND xã Thạch Hội đăng tải KHLCNT Nâng cấp mặt đường GTNT xã Thạch Hội năm 2024 (Carboncor Asphalt) với 5 gói thầu.
01/08/2024 17:37
Văn phòng UBND xã Thạch Hội công bố kết quả gói thầu Số 02.QLDA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ
28/07/2024 23:47
Văn phòng UBND xã Thạch Hội công bố kết quả gói thầu Số 01.XL.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỄN THÔNG - PHÁT THANH TRUYỀN HÌNH
17/06/2024 23:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng UBND xã Thạch Hội đã đăng tải kết quả gói thầu MS01: Cung cấp giống sản xuất vụ Hè Thu 2025 đợt 2 trên địa bàn xã Thạch Hội của chủ đầu tư Văn phòng UBND xã Thạch Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI NGÂN CHEMICAL
09/06/2025 14:25
Bên mời thầu Văn phòng UBND xã Thạch Hội đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Cung cấp giống sản xuất vụ Hè Thu 2025 đợt 2 trên địa bàn xã Thạch Hội của chủ đầu tư Văn phòng UBND xã Thạch Hội với 1 gói thầu.
09/06/2025 14:19
Bên mời thầu Văn phòng UBND xã Thạch Hội đã đăng tải kết quả gói thầu MS01: Cung cấp giống sản xuất vụ Hè Thu 2025 trên địa bàn xã Thạch Hội của chủ đầu tư Văn phòng UBND xã Thạch Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI NGÂN CHEMICAL
26/05/2025 12:05
Bên mời thầu Văn phòng UBND xã Thạch Hội đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Cung cấp giống sản xuất vụ Hè Thu 2025 trên địa bàn xã Thạch Hội của chủ đầu tư Văn phòng UBND xã Thạch Hội với 1 gói thầu.
26/05/2025 11:36
Bên mời thầu Văn phòng UBND xã Thạch Hội đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Xây lắp của chủ đầu tư Văn phòng UBND xã Thạch Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP NGA CHỨC
26/08/2024 10:40
Bên mời thầu Văn phòng UBND xã Thạch Hội đã đăng tải TBMT 01.XL: Xây lắp của chủ đầu tư Văn phòng UBND xã Thạch Hội với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2024 15:20
Bên mời thầu Văn phòng UBND xã Thạch Hội đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp mặt đường GTNT xã Thạch Hội năm 2024 (Carboncor Asphalt) của chủ đầu tư Văn phòng UBND xã Thạch Hội với 5 gói thầu.
01/08/2024 17:37
Văn phòng UBND xã Thạch Hội đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp mặt đường GTNT xã Thạch Hội năm 2024 (Carboncor Asphalt).
01/08/2024 17:17
Bên mời thầu Văn phòng UBND xã Thạch Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Số 02.QLDA của chủ đầu tư Văn phòng UBND xã Thạch Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ
28/07/2024 23:47
Bên mời thầu Văn phòng UBND xã Thạch Hội đã đăng tải kết quả gói thầu MS01: Mua sắm xi măng làm kênh mương nội đồng, rãnh thoát nước và đường giao thông nông thôn năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng UBND xã Thạch Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VẬN TẢI VIẾT HẢI
26/06/2024 21:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND xã Thạch Hội là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND xã Thạch Hội là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND xã Thạch Hội là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND xã Thạch Hội là chủ đầu tư của 21 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND xã Thạch Hội có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND xã Thạch Hội là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tinh thần trách nhiệm là: Nắm vững chính sách, đi đúng đường lối quần chúng, làm tròn nhiệm vụ. Tách rời chính sách ra một đường, nhiệm vụ ra một đường là sai lầm. Tách rời chính sách và nhiệm vụ ra một đường, và đường lối quần chúng ra một đường cũng là sai lầm. Tinh thần trách nhiệm là gắn liền chính sách và đường lối quần chúng, để làm trọn nhiệm vụ. "
Hồ Chí Minh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh