Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 96 gói thầu, trong đó có 24 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 82 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 70 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 44 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 40 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 72,73%, Xây lắp 27,27%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 95.311.925.460 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 94.985.386.995 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 72,73%, Xây lắp 27,27%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 95.311.925.460 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 94.985.386.995 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính xách tay của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHẠM LÊ GIA
11/06/2025 15:29
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính xách tay của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
03/06/2025 15:28
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính cho biên chế mới năm 2025 của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHẠM LÊ GIA
28/04/2025 11:23
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính cho biên chế mới năm 2025 của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
17/04/2025 15:41
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, chống thấm mái khối nhà tiếp công dân, hỏi cung và khu nhà ở công vụ Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG TIẾN HƯNG
20/12/2024 11:14
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, chống thấm mái khối nhà tiếp công dân, hỏi cung và khu nhà ở công vụ Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
20/12/2024 11:12
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra phê duyệt quyết toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên xây dựng Quang Đạt
08/06/2024 14:40
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán quyết toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán Sao Việt
08/06/2024 08:09
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HS mời thầu, đánh giá HS dự thầu cung cấp thiết bị của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước.
04/06/2024 10:44
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập HS mời thầu, đánh giá HS dự thầu cung cấp thiết bị của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước.
04/06/2024 10:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính xách tay.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHẠM LÊ GIA
11/06/2025 15:29
Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính xách tay với 1 gói thầu.
03/06/2025 15:28
Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính cho biên chế mới năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHẠM LÊ GIA
28/04/2025 11:23
Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính cho biên chế mới năm 2025 với 1 gói thầu.
17/04/2025 15:41
Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, chống thấm mái khối nhà tiếp công dân, hỏi cung và khu nhà ở công vụ Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG TIẾN HƯNG
20/12/2024 11:14
Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đăng tải KHLCNT Sửa chữa, chống thấm mái khối nhà tiếp công dân, hỏi cung và khu nhà ở công vụ Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
20/12/2024 11:12
Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu Thẩm tra phê duyệt quyết toán dự án hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên xây dựng Quang Đạt
08/06/2024 14:40
Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu Kiểm toán quyết toán dự án hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán Sao Việt
08/06/2024 08:09
Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HS mời thầu, đánh giá HS dự thầu cung cấp thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ BP-TECH
04/06/2024 10:44
Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu Chi phí lập HS mời thầu, đánh giá HS dự thầu cung cấp thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYỄN HOÀNG
04/06/2024 10:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính xách tay của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHẠM LÊ GIA
11/06/2025 15:29
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính xách tay của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
03/06/2025 15:28
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính cho biên chế mới năm 2025 của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHẠM LÊ GIA
28/04/2025 11:23
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính cho biên chế mới năm 2025 của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
17/04/2025 15:41
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, chống thấm mái khối nhà tiếp công dân, hỏi cung và khu nhà ở công vụ Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG TIẾN HƯNG
20/12/2024 11:14
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, chống thấm mái khối nhà tiếp công dân, hỏi cung và khu nhà ở công vụ Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
20/12/2024 11:12
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra phê duyệt quyết toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên xây dựng Quang Đạt
08/06/2024 14:40
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán quyết toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán Sao Việt
08/06/2024 08:09
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HS mời thầu, đánh giá HS dự thầu cung cấp thiết bị của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước.
04/06/2024 10:44
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập HS mời thầu, đánh giá HS dự thầu cung cấp thiết bị của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước.
04/06/2024 10:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước là chủ đầu tư của 31 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 30 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước là chủ đầu tư của 22 TBMT, trong đó tự mời thầu 11 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước là chủ đầu tư của 82 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước là chủ đầu tư có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu em không biết thế nào là tình yêu đích thực, em sẽ tìm thấy nó sao đây? "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh