Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 103 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 31 gói (với 31 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 78 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 71 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 44 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 40 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,94%, Xây lắp 45,16%, Tư vấn 6,45%, Phi tư vấn 6,45%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 97.801.919.172 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 95.979.945.889 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,94%, Xây lắp 45,16%, Tư vấn 6,45%, Phi tư vấn 6,45%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 97.801.919.172 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 95.979.945.889 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,86%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 31 KHLCNT trong đó có 30 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính xách tay của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHẠM LÊ GIA
11/06/2025 15:29
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính xách tay của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
03/06/2025 15:28
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính cho biên chế mới năm 2025 của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHẠM LÊ GIA
28/04/2025 11:23
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính cho biên chế mới năm 2025 của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
17/04/2025 15:41
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, chống thấm mái khối nhà tiếp công dân, hỏi cung và khu nhà ở công vụ Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG TIẾN HƯNG
20/12/2024 11:14
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, chống thấm mái khối nhà tiếp công dân, hỏi cung và khu nhà ở công vụ Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
20/12/2024 11:12
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra phê duyệt quyết toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên xây dựng Quang Đạt
08/06/2024 14:40
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán quyết toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán Sao Việt
08/06/2024 08:09
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HS mời thầu, đánh giá HS dự thầu cung cấp thiết bị của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước.
04/06/2024 10:44
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập HS mời thầu, đánh giá HS dự thầu cung cấp thiết bị của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước.
04/06/2024 10:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính xách tay.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHẠM LÊ GIA
11/06/2025 15:29
Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính xách tay với 1 gói thầu.
03/06/2025 15:28
Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính cho biên chế mới năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHẠM LÊ GIA
28/04/2025 11:23
Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính cho biên chế mới năm 2025 với 1 gói thầu.
17/04/2025 15:41
Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, chống thấm mái khối nhà tiếp công dân, hỏi cung và khu nhà ở công vụ Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG TIẾN HƯNG
20/12/2024 11:14
Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đăng tải KHLCNT Sửa chữa, chống thấm mái khối nhà tiếp công dân, hỏi cung và khu nhà ở công vụ Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
20/12/2024 11:12
Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu Thẩm tra phê duyệt quyết toán dự án hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên xây dựng Quang Đạt
08/06/2024 14:40
Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu Kiểm toán quyết toán dự án hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán Sao Việt
08/06/2024 08:09
Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HS mời thầu, đánh giá HS dự thầu cung cấp thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ BP-TECH
04/06/2024 10:44
Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu Chi phí lập HS mời thầu, đánh giá HS dự thầu cung cấp thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYỄN HOÀNG
04/06/2024 10:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính xách tay của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHẠM LÊ GIA
11/06/2025 15:29
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính xách tay của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
03/06/2025 15:28
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính cho biên chế mới năm 2025 của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHẠM LÊ GIA
28/04/2025 11:23
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính cho biên chế mới năm 2025 của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
17/04/2025 15:41
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, chống thấm mái khối nhà tiếp công dân, hỏi cung và khu nhà ở công vụ Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG TIẾN HƯNG
20/12/2024 11:14
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, chống thấm mái khối nhà tiếp công dân, hỏi cung và khu nhà ở công vụ Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
20/12/2024 11:12
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra phê duyệt quyết toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên xây dựng Quang Đạt
08/06/2024 14:40
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán quyết toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán Sao Việt
08/06/2024 08:09
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HS mời thầu, đánh giá HS dự thầu cung cấp thiết bị của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước.
04/06/2024 10:44
Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập HS mời thầu, đánh giá HS dự thầu cung cấp thiết bị của chủ đầu tư Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước.
04/06/2024 10:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải 33 KHLCNT, trong đó có 103 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải 31 TBMT trong 31 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 20 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước đã đăng tải 78 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 78 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 71 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kiểm Sát Nhân Dân tỉnh Bình Phước có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi con người là dã thú, anh ta còn tồi tệ hơn cả dã thú. "
Tagore (Ấn Độ)