Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Da Giầy như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 41 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 70 gói thầu, trong đó có 41 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 26 gói (với 27 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 62 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 38 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,19%, Xây lắp 0%, Tư vấn 3,70%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.734.617.102 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.428.260.360 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,79%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Da Giầy như sau:
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,19%, Xây lắp 0%, Tư vấn 3,70%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.734.617.102 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.428.260.360 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,79%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Da Giầy đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Nhiệm vụ: Xây dựng tài liệu và triển khai các khóa đào tạo về thiết kế giày và lựa chọn vật liệu sản xuất giày phù hợp với đặc điểm khí hậu tại UAE cho doanh nghiệp da giày Việt Nam nhằm thúc đẩy xuất khẩu theo Hiệp định CEPA của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Da Giầy với 1 gói thầu.
28/08/2026 10:00
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Da Giầy đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tổ chức đào tạo evfta của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Da Giầy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN SPT
21/08/2026 17:55
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Da Giầy đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tổ chức đào tạo rcep của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Da Giầy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN SPT
21/08/2026 17:50
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Da Giầy đã đăng tải kết quả gói thầu TV-02: Khảo sát và lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Da Giầy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HTCOM
21/08/2026 12:09
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Da Giầy đã đăng tải kết quả gói thầu TV-05: Quản lý dự án giai đoạn chuẩn bị dự án của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Da Giầy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH
21/08/2026 12:05
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Da Giầy đã đăng tải TBMT Gói thầu 02: Hóa chất của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Da Giầy với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 17:39
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Da Giầy đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Đề tài “Nghiên cứu, ứng dụng chất bảo quản da nguyên liệu thân thiện môi trường nhằm nâng cao chất lượng da nguyên liệu tại thành phố Hồ Chí Minh” của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Da Giầy với 2 gói thầu.
19/08/2026 16:03
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Da Giầy đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhiệm vụ khoa học và công nghệ: Nghiên cứu công nghệ sản xuất vật liệu để làm đế giầy từ cao su và phế liệu da thuộc của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Da Giầy với 1 gói thầu.
12/08/2026 12:14
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Da Giầy đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị dự án (đợt 2) Dự án Đầu tư chiều sâu nâng cao năng lực nghiên cứu và sản xuất thực nghiệm của Viện Nghiên cứu Da - Giầy tại Bắc Ninh giai đoạn 2026-2030 của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Da Giầy với 4 gói thầu.
11/08/2026 09:15
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Da Giầy đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Nhiệm vụ: Tổ chức các khoá đào tạo về áp dụng nguyên lý thiết kế bền vững nhằm nâng cao năng lực thiết kế và tính cạnh tranh của mặt hàng thủ công mỹ nghệ cho cơ sở, doanh nghiệp làng nghề da giày Việt Nam khi tham gia thị trường các nước thành viên RCEP của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Da Giầy với 1 gói thầu.
07/08/2026 09:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Nghiên cứu Da Giầy công bố kết quả gói thầu Lưỡi dao máy bào da, lưỡi dao máy xẻ da..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ TÂN HIỆP LỰC
28/11/2024 16:21
Viện Nghiên cứu Da Giầy công bố KQMT gói thầu Gói thầu 1: Tư vấn giải pháp chuyển đổi số cho DN nhỏ với 1 nhà thầu tham gia.
14/11/2024 14:16
Viện Nghiên cứu Da Giầy công bố kết quả gói thầu Thuê hội trường đào tạo và thuê xe ô tô..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN SPT
12/11/2024 14:13
Viện Nghiên cứu Da Giầy công bố kết quả gói thầu Hội trường đào tạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN SPT
11/11/2024 16:09
Viện Nghiên cứu Da Giầy công bố kết quả gói thầu Trang bị bảo hộ lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THỊ CƯ
31/10/2024 20:09
Viện Nghiên cứu Da Giầy công bố kết quả gói thầu Hội trường đào tạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN SPT
30/10/2024 17:15
Viện Nghiên cứu Da Giầy công bố kết quả gói thầu Thuê tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM
26/10/2024 11:08
Viện Nghiên cứu Da Giầy công bố kết quả gói thầu Gói thầu 2: Thuê tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
26/10/2024 11:07
Viện Nghiên cứu Da Giầy công bố kết quả gói thầu Hóa chất cho thuộc da.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN BÌNH GIANG
21/10/2024 19:19
Viện Nghiên cứu Da Giầy công bố kết quả gói thầu Da bò muối nguyên liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TRÀ GIANG
21/10/2024 19:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Da Giầy đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Nhiệm vụ: Xây dựng tài liệu và triển khai các khóa đào tạo về thiết kế giày và lựa chọn vật liệu sản xuất giày phù hợp với đặc điểm khí hậu tại UAE cho doanh nghiệp da giày Việt Nam nhằm thúc đẩy xuất khẩu theo Hiệp định CEPA của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Da Giầy với 1 gói thầu.
28/08/2026 10:00
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Da Giầy đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tổ chức đào tạo evfta của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Da Giầy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN SPT
21/08/2026 17:55
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Da Giầy đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tổ chức đào tạo rcep của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Da Giầy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN SPT
21/08/2026 17:50
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Da Giầy đã đăng tải kết quả gói thầu TV-02: Khảo sát và lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Da Giầy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HTCOM
21/08/2026 12:09
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Da Giầy đã đăng tải kết quả gói thầu TV-05: Quản lý dự án giai đoạn chuẩn bị dự án của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Da Giầy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH
21/08/2026 12:05
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Da Giầy đã đăng tải TBMT Gói thầu 02: Hóa chất của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Da Giầy với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 17:39
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Da Giầy đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Đề tài “Nghiên cứu, ứng dụng chất bảo quản da nguyên liệu thân thiện môi trường nhằm nâng cao chất lượng da nguyên liệu tại thành phố Hồ Chí Minh” của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Da Giầy với 2 gói thầu.
19/08/2026 16:03
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Da Giầy đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhiệm vụ khoa học và công nghệ: Nghiên cứu công nghệ sản xuất vật liệu để làm đế giầy từ cao su và phế liệu da thuộc của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Da Giầy với 1 gói thầu.
12/08/2026 12:14
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Da Giầy đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị dự án (đợt 2) Dự án Đầu tư chiều sâu nâng cao năng lực nghiên cứu và sản xuất thực nghiệm của Viện Nghiên cứu Da - Giầy tại Bắc Ninh giai đoạn 2026-2030 của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Da Giầy với 4 gói thầu.
11/08/2026 09:15
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu Da Giầy đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Nhiệm vụ: Tổ chức các khoá đào tạo về áp dụng nguyên lý thiết kế bền vững nhằm nâng cao năng lực thiết kế và tính cạnh tranh của mặt hàng thủ công mỹ nghệ cho cơ sở, doanh nghiệp làng nghề da giày Việt Nam khi tham gia thị trường các nước thành viên RCEP của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Da Giầy với 1 gói thầu.
07/08/2026 09:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Da Giầy là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Da Giầy là chủ đầu tư của 41 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 25 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 16 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Da Giầy là chủ đầu tư của 27 TBMT, trong đó tự mời thầu 26 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Da Giầy là chủ đầu tư của 62 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Da Giầy có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Nghiên cứu Da Giầy là chủ đầu tư có quan hệ với 35 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người giàu ngã xuống, người ta bảo tai họa, người nghèo ngã xuống, người ta bảo gặp may. "
Tục ngữ Thổ Nhĩ Kỳ
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh