Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VIỆN QUY HOẠCH như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.226.121.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.212.292.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VIỆN QUY HOẠCH như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.226.121.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.212.292.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,62%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 39 gói thầu, trong đó trúng 33 gói, trượt 6 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 65% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 96.71% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hải Phòng (25), Đà Nẵng (2), Thanh Hoá (2), Đồng Tháp (1), Vĩnh Long (1), Không xác định (8)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hải Phòng (20), Quảng Nam (2), Thanh Hoá (2), Tiền Giang (1), Trà Vinh (1), Không xác định (13)
- Có quan hệ với 21 bên mời thầu
- Có quan hệ với 19 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 15 nhà thầu trong 12 gói thầu, thắng 6 gói, thua 6 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 11 nhà thầu trong 11 gói thầu, thắng thầu 7 gói, thua 4 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu VIỆN QUY HOẠCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 - Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư VIỆN QUY HOẠCH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng V&T
28/10/2025 14:35
Bên mời thầu VIỆN QUY HOẠCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư VIỆN QUY HOẠCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐỨC NHÂN
28/10/2025 14:31
Bên mời thầu VIỆN QUY HOẠCH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa khắc phục hậu quả bão số 3 tại Viện Quy hoạch; Hạng mục: Mái tôn tầng 4 trụ sở Viện Quy hoạch của chủ đầu tư VIỆN QUY HOẠCH với 4 gói thầu.
28/05/2025 11:02
Bên mời thầu VIỆN QUY HOẠCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư VIỆN QUY HOẠCH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH hoàng doanh
12/12/2023 11:38
Bên mời thầu VIỆN QUY HOẠCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư VIỆN QUY HOẠCH.
- Nhà thầu trúng thầu: Xưởng Kiến Trúc Tạo Hình
12/12/2023 11:35
Bên mời thầu VIỆN QUY HOẠCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT phần thi công xây dựng của chủ đầu tư VIỆN QUY HOẠCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN HƯNG
12/12/2023 11:32
Bên mời thầu VIỆN QUY HOẠCH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư VIỆN QUY HOẠCH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/11/2023 16:32
Bên mời thầu VIỆN QUY HOẠCH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Sửa chữa nhà vệ sinh tầng 1,2,3; sửa chữa mái nhà tầng 3 khu biệt thự; sơn tường và hàng rào trụ sở cơ quan Viện Quy hoạch của chủ đầu tư VIỆN QUY HOẠCH với 6 gói thầu.
22/11/2023 16:47
Bên mời thầu VIỆN QUY HOẠCH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Sửa chữa nhà vệ sinh tầng 1,2,3; sửa chữa mái nhà tầng 3 khu biệt thự; sơn tường và hàng rào trụ sở cơ quan Viện Quy hoạch của chủ đầu tư VIỆN QUY HOẠCH với 6 gói thầu.
22/11/2023 11:21
VIỆN QUY HOẠCH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà vệ sinh tầng 1,2,3; sửa chữa mái nhà tầng 3 khu biệt thự; sơn tường và hàng rào trụ sở cơ quan Viện Quy hoạch.
22/11/2023 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VIỆN QUY HOẠCH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 - Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng V&T
28/10/2025 14:35
VIỆN QUY HOẠCH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐỨC NHÂN
28/10/2025 14:31
VIỆN QUY HOẠCH đăng tải KHLCNT Sửa chữa khắc phục hậu quả bão số 3 tại Viện Quy hoạch; Hạng mục: Mái tôn tầng 4 trụ sở Viện Quy hoạch với 4 gói thầu.
28/05/2025 11:02
VIỆN QUY HOẠCH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH hoàng doanh
12/12/2023 11:38
VIỆN QUY HOẠCH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Xưởng Kiến Trúc Tạo Hình
12/12/2023 11:35
VIỆN QUY HOẠCH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT phần thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN HƯNG
12/12/2023 11:32
VIỆN QUY HOẠCH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
04/12/2023 10:01
VIỆN QUY HOẠCH đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/11/2023 16:32
VIỆN QUY HOẠCH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Sửa chữa nhà vệ sinh tầng 1,2,3; sửa chữa mái nhà tầng 3 khu biệt thự; sơn tường và hàng rào trụ sở cơ quan Viện Quy hoạch với 6 gói thầu.
22/11/2023 16:47
VIỆN QUY HOẠCH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Sửa chữa nhà vệ sinh tầng 1,2,3; sửa chữa mái nhà tầng 3 khu biệt thự; sơn tường và hàng rào trụ sở cơ quan Viện Quy hoạch với 6 gói thầu.
22/11/2023 11:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu VIỆN QUY HOẠCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 - Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư VIỆN QUY HOẠCH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng V&T
28/10/2025 14:35
Bên mời thầu VIỆN QUY HOẠCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư VIỆN QUY HOẠCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐỨC NHÂN
28/10/2025 14:31
Bên mời thầu VIỆN QUY HOẠCH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa khắc phục hậu quả bão số 3 tại Viện Quy hoạch; Hạng mục: Mái tôn tầng 4 trụ sở Viện Quy hoạch của chủ đầu tư VIỆN QUY HOẠCH với 4 gói thầu.
28/05/2025 11:02
Bên mời thầu VIỆN QUY HOẠCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư VIỆN QUY HOẠCH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH hoàng doanh
12/12/2023 11:38
Bên mời thầu VIỆN QUY HOẠCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư VIỆN QUY HOẠCH.
- Nhà thầu trúng thầu: Xưởng Kiến Trúc Tạo Hình
12/12/2023 11:35
Bên mời thầu VIỆN QUY HOẠCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT phần thi công xây dựng của chủ đầu tư VIỆN QUY HOẠCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN HƯNG
12/12/2023 11:32
Bên mời thầu VIỆN QUY HOẠCH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư VIỆN QUY HOẠCH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/11/2023 16:32
Bên mời thầu VIỆN QUY HOẠCH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Sửa chữa nhà vệ sinh tầng 1,2,3; sửa chữa mái nhà tầng 3 khu biệt thự; sơn tường và hàng rào trụ sở cơ quan Viện Quy hoạch của chủ đầu tư VIỆN QUY HOẠCH với 6 gói thầu.
22/11/2023 16:47
Bên mời thầu VIỆN QUY HOẠCH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Sửa chữa nhà vệ sinh tầng 1,2,3; sửa chữa mái nhà tầng 3 khu biệt thự; sơn tường và hàng rào trụ sở cơ quan Viện Quy hoạch của chủ đầu tư VIỆN QUY HOẠCH với 6 gói thầu.
22/11/2023 11:21
VIỆN QUY HOẠCH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà vệ sinh tầng 1,2,3; sửa chữa mái nhà tầng 3 khu biệt thự; sơn tường và hàng rào trụ sở cơ quan Viện Quy hoạch.
22/11/2023 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VIỆN QUY HOẠCH là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư VIỆN QUY HOẠCH là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư VIỆN QUY HOẠCH là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VIỆN QUY HOẠCH là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VIỆN QUY HOẠCH có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VIỆN QUY HOẠCH là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người không còn có thể dừng lại để ngạc nhiên hay say mê kính sợ cũng như người đã chết; mắt anh ta nhắm lại rồi. "
Albert Einstein
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info