Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viễn thông An Giang như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Đã công bố 153 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 39 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 236 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 230 gói thầu, trong đó có 49 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 58 gói (với 65 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 53 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 185 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 179 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,53 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,15%, Xây lắp 13,85%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 107.671.998.762 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 92.754.853.622 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,85%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viễn thông An Giang như sau:
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,53 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,15%, Xây lắp 13,85%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 107.671.998.762 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 92.754.853.622 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,85%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 29 gói thầu, trong đó trúng 29 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 92.94% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.84% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : An Giang (26), Không xác định (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : An Giang (6), Không xác định (23)
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu
- Có quan hệ với 23 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 12 gói thầu với 8 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viễn thông An Giang đã đăng tải KHLCNT Đầu tư nâng cấp hệ thống truyền dẫn DWDM từ đất liền ra đảo Phú Quốc phục vụ APEC 2027 Phú Quốc của chủ đầu tư Viễn thông An Giang với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:01
Viễn thông An Giang đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư nâng cấp hệ thống truyền dẫn DWDM từ đất liền ra đảo Phú Quốc phục vụ APEC 2027 Phú Quốc.
28/08/2026 16:16
Bên mời thầu Viễn thông An Giang đã đăng tải KHLCNT Thi công xây lắp (266P2600 28) của chủ đầu tư Viễn thông An Giang với 1 gói thầu.
25/08/2026 16:03
Bên mời thầu Viễn thông An Giang đã đăng tải KHLCNT Thi công xây lắp (266P2600 28) của chủ đầu tư Viễn thông An Giang với 1 gói thầu.
25/08/2026 15:51
Viễn thông An Giang đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng, cải tạo, nâng cấp nhà Giao dịch Trung tâm Viễn thông Rạch Giá - VNPT An Giang năm 2026.
25/08/2026 15:15
Bên mời thầu Viễn thông An Giang đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Viễn thông An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 19:06
Bên mời thầu Viễn thông An Giang đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Viễn thông An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 17:06
Bên mời thầu Viễn thông An Giang đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Viễn thông An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 10:51
Bên mời thầu Viễn thông An Giang đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng trụ Anten của chủ đầu tư Viễn thông An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 10:17
Bên mời thầu Viễn thông An Giang đã đăng tải TBMT Thi công lắp dựng thay thế mới 18 trụ anten của chủ đầu tư Viễn thông An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/08/2026 11:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viễn thông An Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm Fast connector SC/APC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUNG KIÊN HÀ NAM
22/07/2025 14:00
Viễn thông An Giang công bố KQMT gói thầu Mua sắm Fast connector SC/APC với 1 nhà thầu tham gia.
01/07/2025 09:01
Viễn thông An Giang đăng tải TBMT Mua sắm Fast connector SC/APC theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/06/2025 09:10
Viễn thông An Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy hàn cáp quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUNG KIÊN HÀ NAM
11/06/2025 10:47
Viễn thông An Giang công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy hàn cáp quang với 1 nhà thầu tham gia.
06/05/2025 10:01
Viễn thông An Giang đăng tải TBMT Mua sắm máy hàn cáp quang theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/04/2025 14:56
Viễn thông An Giang đăng tải KHLCNT Mua sắm tủ nguồn và vật tư phụ trợ với 1 gói thầu.
18/04/2025 09:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viễn thông An Giang đã đăng tải KHLCNT Đầu tư nâng cấp hệ thống truyền dẫn DWDM từ đất liền ra đảo Phú Quốc phục vụ APEC 2027 Phú Quốc của chủ đầu tư Viễn thông An Giang với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:01
Viễn thông An Giang đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư nâng cấp hệ thống truyền dẫn DWDM từ đất liền ra đảo Phú Quốc phục vụ APEC 2027 Phú Quốc.
28/08/2026 16:16
Bên mời thầu Viễn thông An Giang đã đăng tải KHLCNT Thi công xây lắp (266P2600 28) của chủ đầu tư Viễn thông An Giang với 1 gói thầu.
25/08/2026 16:03
Bên mời thầu Viễn thông An Giang đã đăng tải KHLCNT Thi công xây lắp (266P2600 28) của chủ đầu tư Viễn thông An Giang với 1 gói thầu.
25/08/2026 15:51
Viễn thông An Giang đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng, cải tạo, nâng cấp nhà Giao dịch Trung tâm Viễn thông Rạch Giá - VNPT An Giang năm 2026.
25/08/2026 15:15
Bên mời thầu Viễn thông An Giang đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Viễn thông An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 19:06
Bên mời thầu Viễn thông An Giang đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Viễn thông An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 17:06
Bên mời thầu Viễn thông An Giang đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Viễn thông An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 10:51
Bên mời thầu Viễn thông An Giang đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng trụ Anten của chủ đầu tư Viễn thông An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 10:17
Bên mời thầu Viễn thông An Giang đã đăng tải TBMT Thi công lắp dựng thay thế mới 18 trụ anten của chủ đầu tư Viễn thông An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/08/2026 11:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông An Giang là chủ đầu tư của 153 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông An Giang là chủ đầu tư của 236 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 226 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông An Giang là chủ đầu tư của 65 TBMT, trong đó tự mời thầu 52 TBMT, đơn vị khác mời thầu 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông An Giang là chủ đầu tư của 53 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông An Giang có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông An Giang là chủ đầu tư có quan hệ với 36 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Câu hỏi thực sự là: Tôi có thể chịu đựng chừng nào sự thật? "
Friedrich Nietzsche
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh