Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 10:52 21/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư thay thế mới 23 trụ anten dây co đảm bảo an toàn phòng chống thiên tai thuộc Trung tâm viễn thông Châu Thành, Giồng Riềng, Gò Quao, Tân Hiệp, Kiên Lương, Hà Tiên - Viễn thông An Giang năm 2026
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Thi công xây dựng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Khấu hao tài sản cố định
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Xã Châu Thành, Tỉnh An Giang
- Xã Giồng Riềng, Tỉnh An Giang
- Xã Gò Quao, Tỉnh An Giang
- Xã Tân Hiệp, Tỉnh An Giang
- Xã Kiên Lương, Tỉnh An Giang
- Phường Hà Tiên, Tỉnh An Giang
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 03/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
2817/QĐ-VNPT-AGG-KTĐT
Ngày phê duyệt
21/08/2026 10:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viễn thông An Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:51 21/08/2026
đến
09:00 03/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 03/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
89.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/09/2026 (31/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế Bưu chính Viễn thông Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 99 Phố Nguyễn Công Hoan, Phường Ngọc Khánh, Thành phố Hà Nội,Việt Nam
2 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Trường Giang Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tầng 19, tòa nhà đa năng số 169 Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Yên Hoà, Thành phố Hà Nội

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đo độ cao, góc nghiêng anten
1
2
Máy đo, kiểm tra lực căng dây co/dây néo cột anten
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bu lông neo mạ kẽm
43.88
kg
2
Lắp dựng bu lông neo
0.0439
tấn
3
LẮP DỰNG CỘT ANTEN
4
Lắp dựng cột ăng ten dây co (dây néo). Độ cao cột ăng ten dây co <= 45m (cột 600x600 NC*1.1^3, cột 4 móng neo NC*1.33)
1
cột
5
Lắp đặt cầu cáp ngoài trời có độ cao lắp đặt h<3 m. Trọng lượng 1m cầu cáp > 10kg
3
1m
6
Sơn cầu cáp
1.84
1 m2
7
Lắp đặt dây tiếp đất trên cột ăng ten, chiều cao cột <= 50m
1
cột
8
Lắp đặt kim thu sét, chiều dài kim 1,0m
1
cái
9
TIẾP ĐỊA:
10
Cọc tiếp đất L63x63x63_2500mm
8
cọc
11
Thép dẹt 50x3mm
15
m
12
Cáp thép D12 mạ kẽm
116
m
13
Bảng thép mạ niken 6x50x300
2
cái
14
Tấm thép mạ kẽm 5x50x150
1
cái
15
Đai giữ inox 5x25x150
8
cái
16
Đầu cos M12
6
cái
17
Bulong M10x40
16
cái
18
Kẹp cáp liên kết thoát sét dây co
24
cái
19
Đai inox cố định cáp thép
28
cái
20
Dây đồng bọc M95
5
m
21
Đầu cốt M95
2
cái
22
Cọc thép mạ đồng dài 2.4m
4
cái
23
Băng đồng 30x3
14
m
24
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp II
4.9
m3
25
Đóng trực tiếp điện cực chiều dài L <= 2,5 m xuống đất, cọc thép L63x6 (<= F 75) mm
8
1 điện cực (cọc)
26
Đóng trực tiếp điện cực chiều dài L <= 2,5 m xuống đất, cọc thép mạ đồng D16 (<= F 75) mm
4
1 điện cực (cọc)
27
Kéo, rải dây liên kết các điện cực tiếp đất, kích thước dây liên kết 50x3, cáp thép D12 (<= F 20) mm
49
1 m
28
Lắp đặt dây tiếp đất trên cột ăng ten, dây thoát sét tb outdoor chiều cao cột <= 50m
2
dây
29
Lắp đặt tấm tiếp đất, kích thước tấm tiếp đất <= 500 x 120 x 10 (S <= 0,06)
2
1 tấm
30
Hàn điện cực tiếp đất với dây liên kết bằng phương pháp hàn hơi, kích thước điện cực <= 75x75x7 (<= F75)
15
mối
31
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
4.9
m3
32
Đo kiểm tra điện trở suất của đất
1
1 hệ thống tiếp đất
33
LẮP ĐẶT THIẾT BỊ LÊN CỘT MỚI
34
Lắp đặt anten - Thiết bị trạm BTS 2G (độ cao 20m<=h<40m, NC*1.2)
3
1 bộ anten
35
Lắp đặt anten - Thiết bị trạm BTS 3G (Trạm phân tán) (độ cao 20m<=h<40m, NC*1.2)
3
1 bộ anten
36
Lắp đặt RRU - Thiết bị trạm BTS 3G, 4G (Trạm phân tán) (độ cao 20m<=h<40m, NC*1.2)
9
1 thiết bị
37
Lắp đặt dây nhảy outdoor - Thiết bị trạm BTS 3G, 4G (Trạm phân tán) (độ cao 20m<=h<40m, NC*1.2)
24
1 dây nhảy
38
Lắp đặt dây quang, dây nguồn, dây đất - Thiết bị trạm BTS 3G, 4G (Trạm phân tán) (độ cao 20m<=h<40m, NC*1.2)
66.6
10m
39
TRẠM BTS CSHT_KGG_00341-TÔ CHÂU 3_HTI020
40
THÁO DỠ THIẾT BỊ TRÊN CỘT CŨ
41
Tháo dỡ anten - Thiết bị trạm BTS 2G (độ cao 20m<=h<40m, NC*1.2)
3
1 bộ anten
42
Tháo dỡ anten - Thiết bị trạm BTS 3G, 4G (trạm phân tán) (độ cao 20m<=h<40m, NC*1.2)
6
1 bộ anten
43
Tháo dỡ RRU - Thiết bị trạm BTS 2G, 3G, 4G (trạm phân tán) (độ cao 20m<=h<40m, NC*1.2)
9
1 thiết bị
44
Tháo dỡ dây nhảy outdoor - Thiết bị trạm BTS 3G, 4G (trạm phân tán) (độ cao 20m<=h<40m, NC*1.2)
24
1 dây nhảy
45
Tháo dỡ dây quang, dây nguồn, dây đất - Thiết bị trạm BTS 3G, 4G (trạm phân tán) (độ cao 20m<=h<40m, NC*1.2)
64.65
10m
46
THÁO DỠ THÂN CỘT CŨ
47
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
50
m2
48
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
0.1
tấn
49
Tháo dỡ cột anten dây co, độ cao cột anten dây co <=45m, (cột có bộ gá chống xoay NC*1.03)
1
1 cột
50
Tháo dỡ kim thu sét, chiều dài kim 1,0m
1
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 15

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây