Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viễn thông Cao Bằng như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 105 nhà thầu.
- Đã công bố 222 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 11 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 334 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 666 gói thầu, trong đó có 32 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 69 gói (với 84 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 631 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 564 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 130 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 129 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,77 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,24%, Xây lắp 41,67%, Tư vấn 2,38%, Phi tư vấn 10,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 254.834.869.489 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 247.992.169.733 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viễn thông Cao Bằng như sau:
- Có quan hệ với 105 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,77 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,24%, Xây lắp 41,67%, Tư vấn 2,38%, Phi tư vấn 10,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 254.834.869.489 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 247.992.169.733 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,69%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viễn thông Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cột anten dây co 42m và cột tự đứng 18m của chủ đầu tư Viễn thông Cao Bằng.
04/06/2026 16:59
Bên mời thầu Viễn thông Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cột bê tông cho các công trình của Viễn thông Cao Bằng năm 2026 của chủ đầu tư Viễn thông Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THÁI SƠN NAM
04/06/2026 16:59
Bên mời thầu Viễn thông Cao Bằng đã đăng tải TBMT Mua sắm cột anten dây co 42m và cột tự đứng 18m của chủ đầu tư Viễn thông Cao Bằng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2026 09:21
Viễn thông Cao Bằng đăng tải Dự án đầu tư phát triển mua sắm cột anten cho các công trình: Xây dựng CSHT các trạm BTS và remote sector - Viễn thông Cao Bằng năm 2026.
20/05/2026 08:08
Bên mời thầu Viễn thông Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm cột anten cho các công trình: Xây dựng CSHT các trạm BTS và remote sector - Viễn thông Cao Bằng năm 2026 của chủ đầu tư Viễn thông Cao Bằng với 1 gói thầu.
20/05/2026 08:06
Bên mời thầu Viễn thông Cao Bằng đã đăng tải TBMT Mua sắm cột bê tông cho các công trình của Viễn thông Cao Bằng năm 2026 của chủ đầu tư Viễn thông Cao Bằng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/05/2026 11:23
Bên mời thầu Viễn thông Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Gói thầu: Mua sắm cột bê tông cho các công trình của Viễn thông Cao Bằng năm 2026 của chủ đầu tư Viễn thông Cao Bằng với 1 gói thầu.
19/05/2026 09:40
Viễn thông Cao Bằng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm cột bê tông cho các công trình của Viễn thông Cao Bằng năm 2026.
19/05/2026 09:09
Bên mời thầu Viễn thông Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí quản lý dịch vụ thuê lại lao động phục vụ SXKD của Viễn thông Cao Bằng năm 2026 của chủ đầu tư Viễn thông Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN COKYVINA
31/12/2025 11:20
Bên mời thầu Viễn thông Cao Bằng đã đăng tải TBMT Chi phí quản lý dịch vụ thuê lại lao động phục vụ SXKD của Viễn thông Cao Bằng năm 2026 của chủ đầu tư Viễn thông Cao Bằng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/12/2025 13:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viễn thông Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH 168
20/06/2025 11:08
Viễn thông Cao Bằng công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
16/06/2025 09:04
Viễn thông Cao Bằng đăng tải TBMT Thi công xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/06/2025 11:15
Viễn thông Cao Bằng đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc Công trình: Nâng cấp điện AC cho các trạm BTS - Viễn thông Cao Bằng năm 2025 với 1 gói thầu.
04/06/2025 16:58
Viễn thông Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Mua sắm Cắt lọc sét.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VIỄN THÔNG VI TE CO
04/06/2025 16:15
Viễn thông Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Chi phí quản lý dịch vụ thuê lại lao động phục vụ SXKD của Viễn thông Cao Bằng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NHỮNG TRANG VÀNG VIỆT NAM
30/05/2025 18:06
Viễn thông Cao Bằng công bố KQMT gói thầu Mua sắm Cắt lọc sét với 1 nhà thầu tham gia.
27/05/2025 09:08
Viễn thông Cao Bằng đăng tải TBMT Mua sắm Cắt lọc sét theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/05/2025 10:08
Viễn thông Cao Bằng công bố KQMT gói thầu Chi phí quản lý dịch vụ thuê lại lao động phục vụ SXKD của Viễn thông Cao Bằng năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
19/05/2025 10:04
Viễn thông Cao Bằng đăng tải KHLCNT Phê duyệt Dự án và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Mua sắm Cắt lọc sét lắp đặt cho các trạm BTS - Viễn thông Cao Bằng năm 2025 với 1 gói thầu.
14/05/2025 10:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viễn thông Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cột anten dây co 42m và cột tự đứng 18m của chủ đầu tư Viễn thông Cao Bằng.
04/06/2026 16:59
Bên mời thầu Viễn thông Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cột bê tông cho các công trình của Viễn thông Cao Bằng năm 2026 của chủ đầu tư Viễn thông Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THÁI SƠN NAM
04/06/2026 16:59
Bên mời thầu Viễn thông Cao Bằng đã đăng tải TBMT Mua sắm cột anten dây co 42m và cột tự đứng 18m của chủ đầu tư Viễn thông Cao Bằng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2026 09:21
Viễn thông Cao Bằng đăng tải Dự án đầu tư phát triển mua sắm cột anten cho các công trình: Xây dựng CSHT các trạm BTS và remote sector - Viễn thông Cao Bằng năm 2026.
20/05/2026 08:08
Bên mời thầu Viễn thông Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm cột anten cho các công trình: Xây dựng CSHT các trạm BTS và remote sector - Viễn thông Cao Bằng năm 2026 của chủ đầu tư Viễn thông Cao Bằng với 1 gói thầu.
20/05/2026 08:06
Bên mời thầu Viễn thông Cao Bằng đã đăng tải TBMT Mua sắm cột bê tông cho các công trình của Viễn thông Cao Bằng năm 2026 của chủ đầu tư Viễn thông Cao Bằng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/05/2026 11:23
Bên mời thầu Viễn thông Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Gói thầu: Mua sắm cột bê tông cho các công trình của Viễn thông Cao Bằng năm 2026 của chủ đầu tư Viễn thông Cao Bằng với 1 gói thầu.
19/05/2026 09:40
Viễn thông Cao Bằng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm cột bê tông cho các công trình của Viễn thông Cao Bằng năm 2026.
19/05/2026 09:09
Bên mời thầu Viễn thông Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí quản lý dịch vụ thuê lại lao động phục vụ SXKD của Viễn thông Cao Bằng năm 2026 của chủ đầu tư Viễn thông Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN COKYVINA
31/12/2025 11:20
Bên mời thầu Viễn thông Cao Bằng đã đăng tải TBMT Chi phí quản lý dịch vụ thuê lại lao động phục vụ SXKD của Viễn thông Cao Bằng năm 2026 của chủ đầu tư Viễn thông Cao Bằng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/12/2025 13:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Cao Bằng là chủ đầu tư của 222 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Cao Bằng là chủ đầu tư của 334 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 224 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 110 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Cao Bằng là chủ đầu tư của 84 TBMT, trong đó tự mời thầu 70 TBMT, đơn vị khác mời thầu 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Cao Bằng là chủ đầu tư của 631 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Cao Bằng có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Cao Bằng là chủ đầu tư có quan hệ với 105 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng giả vờ an ủi tôi, bạn à. Bởi tôi cũng có thể giả vờ không để bạn thất vọng.Don’t pretend to comfort me, my friend. I might also pretend to not let you down. "
Toba Beta
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh