Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viễn thông Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 64 nhà thầu.
- Đã công bố 97 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 169 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 445 gói thầu, trong đó có 51 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 82 gói (với 86 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 233 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 154 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 215 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 214 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 154.259.963.698 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 149.891.822.057 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,83%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viễn thông Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 64 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 154.259.963.698 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 149.891.822.057 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,83%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viễn thông Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán (Tên công trình: Xây dựng hạ tầng mạng truy nhập quang GPON khu vực huyện, thị xã năm 2022.) của chủ đầu tư Viễn thông Lào Cai.
23/02/2023 14:36
Bên mời thầu Viễn thông Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư Viễn thông Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AGT
23/02/2023 14:34
Bên mời thầu Viễn thông Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư Viễn thông Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán và định giá AGT
29/12/2022 08:48
Bên mời thầu Viễn thông Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư Viễn thông Lào Cai.
09/11/2022 15:33
Bên mời thầu Viễn thông Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư Viễn thông Lào Cai.
09/11/2022 15:32
Bên mời thầu Viễn thông Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư Viễn thông Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán và định giá AGT
09/11/2022 15:29
Bên mời thầu Viễn thông Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán của chủ đầu tư Viễn thông Lào Cai.
11/10/2022 15:30
Bên mời thầu Viễn thông Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán của chủ đầu tư Viễn thông Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Cai
11/10/2022 15:14
Bên mời thầu Viễn thông Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua đầu Fast Connector loại SC APC của chủ đầu tư Viễn thông Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN THÁI BÌNH DƯƠNG VIỆT NAM
22/09/2022 07:12
Bên mời thầu Viễn thông Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Switch L2 và module quang SFP+ 10GE của chủ đầu tư Viễn thông Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VFT
22/09/2022 07:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viễn thông Lào Cai công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán (Tên công trình: Xây dựng hạ tầng mạng truy nhập quang GPON khu vực huyện, thị xã năm 2022.).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AGT
23/02/2023 14:36
Viễn thông Lào Cai công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AGT
23/02/2023 14:34
Viễn thông Lào Cai công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán và định giá AGT
29/12/2022 08:48
Viễn thông Lào Cai công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AGT
09/11/2022 15:33
Viễn thông Lào Cai công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AGT
09/11/2022 15:32
Viễn thông Lào Cai công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán và định giá AGT
09/11/2022 15:29
Viễn thông Lào Cai công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Cai
11/10/2022 15:30
Viễn thông Lào Cai công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Cai
11/10/2022 15:14
Viễn thông Lào Cai công bố kết quả gói thầu Mua đầu Fast Connector loại SC APC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN THÁI BÌNH DƯƠNG VIỆT NAM
22/09/2022 07:12
Viễn thông Lào Cai công bố kết quả gói thầu Mua sắm Switch L2 và module quang SFP+ 10GE.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VFT
22/09/2022 07:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viễn thông Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán (Tên công trình: Xây dựng hạ tầng mạng truy nhập quang GPON khu vực huyện, thị xã năm 2022.) của chủ đầu tư Viễn thông Lào Cai.
23/02/2023 14:36
Bên mời thầu Viễn thông Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư Viễn thông Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AGT
23/02/2023 14:34
Bên mời thầu Viễn thông Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư Viễn thông Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán và định giá AGT
29/12/2022 08:48
Bên mời thầu Viễn thông Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư Viễn thông Lào Cai.
09/11/2022 15:33
Bên mời thầu Viễn thông Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư Viễn thông Lào Cai.
09/11/2022 15:32
Bên mời thầu Viễn thông Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư Viễn thông Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán và định giá AGT
09/11/2022 15:29
Bên mời thầu Viễn thông Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán của chủ đầu tư Viễn thông Lào Cai.
11/10/2022 15:30
Bên mời thầu Viễn thông Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán của chủ đầu tư Viễn thông Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Cai
11/10/2022 15:14
Bên mời thầu Viễn thông Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua đầu Fast Connector loại SC APC của chủ đầu tư Viễn thông Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN THÁI BÌNH DƯƠNG VIỆT NAM
22/09/2022 07:12
Bên mời thầu Viễn thông Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Switch L2 và module quang SFP+ 10GE của chủ đầu tư Viễn thông Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VFT
22/09/2022 07:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Lào Cai là chủ đầu tư của 97 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Lào Cai là chủ đầu tư của 169 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 169 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Lào Cai là chủ đầu tư của 86 TBMT, trong đó tự mời thầu 79 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Lào Cai là chủ đầu tư của 233 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Lào Cai có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Lào Cai là chủ đầu tư có quan hệ với 64 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chỉ có một khoảng khắc quan trọng nhất – ngay bây giờ! Đó là khoảng khắc quan trọng nhất vì đó là khoảnh khắc duy nhất chúng ta có được bất kì sức mạnh nào. "
Luôn mỉm cười với cuộc sống
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026