Tư vấn kiểm toán

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn kiểm toán
Tên dự án
Xây dựng CSHT thôn trắng sóng huyện Văn Bàn năm 2022
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
16.473.600 VND
Giá gói thầu
16.473.600 VND
Ngày quy đổi
27/06/2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
657/QĐ-VNPTLC-KTKH
Ngày phê duyệt
19/12/2022
Hoàn thành
08:48 29/12/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0108928280 0108928280

Công ty TNHH Kiểm toán và định giá AGT

9.842.040 VND 20 ngày 20
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây