Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viễn thông Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 160 nhà thầu.
- Đã công bố 277 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 19 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 85 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 126 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 119 gói (với 132 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 749 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 642 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 41 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 41 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,12 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,27%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 7,58%, Phi tư vấn 6,06%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 476.754.118.736 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 463.249.364.327 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,83%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viễn thông Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 160 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,12 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,27%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 7,58%, Phi tư vấn 6,06%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 476.754.118.736 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 463.249.364.327 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,83%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viễn thông Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị PCCC của chủ đầu tư Viễn thông Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ HỖ TRỢ Y TẾ TECNIC
28/08/2026 14:34
Bên mời thầu Viễn thông Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cáp quang của chủ đầu tư Viễn thông Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINACAP KIM LONG
27/08/2026 16:55
Bên mời thầu Viễn thông Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Mua sắm cột anten của chủ đầu tư Viễn thông Thanh Hóa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/08/2026 16:19
Bên mời thầu Viễn thông Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị PCCC của chủ đầu tư Viễn thông Thanh Hóa với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
18/08/2026 16:22
Bên mời thầu Viễn thông Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Viễn thông Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG HÀ NỘI
15/08/2026 15:13
Bên mời thầu Viễn thông Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Mua sắm cột bê tông của chủ đầu tư Viễn thông Thanh Hóa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/08/2026 17:52
Bên mời thầu Viễn thông Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Viễn thông Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH THương Mại và Xây Dựng Nam Vang
07/08/2026 08:07
Bên mời thầu Viễn thông Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt của chủ đầu tư Viễn thông Thanh Hóa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/08/2026 16:07
Bên mời thầu Viễn thông Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Thi công
xây lắp của chủ đầu tư Viễn thông Thanh Hóa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2026 17:32
Bên mời thầu Viễn thông Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Mua cáp quang của chủ đầu tư Viễn thông Thanh Hóa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2026 15:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viễn thông Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị PCCC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ HỖ TRỢ Y TẾ TECNIC
28/08/2026 14:34
Viễn thông Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm hộp kỹ thuật mạng outdoor.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUNG KIÊN HÀ NAM
16/07/2026 13:15
Viễn thông Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm phụ kiện quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUNG KIÊN HÀ NAM
22/06/2026 13:26
Viễn thông Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt điều hòa nhiệt độ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI MỘT THÀNH VIÊN TỐNG NHÂN KIỆT
27/05/2026 16:14
Viễn thông Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đầu cuối CPE quang và phụ kiện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư Song Huy
23/05/2026 15:18
Viễn thông Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị mở rộng, thiết lập Headend tập trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TRUYỀN THÔNG HOÀNG PHÚC
04/05/2026 09:24
Viễn thông Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm dây mạng LAN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN GIA HẢI
14/04/2026 10:41
Viễn thông Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua cáp điện DC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư Song Huy
27/02/2026 11:23
Viễn thông Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị thiết lập Headend IP-RF tập trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TRUYỀN THÔNG HOÀNG PHÚC
10/02/2026 09:34
Viễn thông Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, thiết bị văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư Song Huy
10/02/2026 08:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viễn thông Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị PCCC của chủ đầu tư Viễn thông Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ HỖ TRỢ Y TẾ TECNIC
28/08/2026 14:34
Bên mời thầu Viễn thông Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cáp quang của chủ đầu tư Viễn thông Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINACAP KIM LONG
27/08/2026 16:55
Bên mời thầu Viễn thông Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Mua sắm cột anten của chủ đầu tư Viễn thông Thanh Hóa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/08/2026 16:19
Bên mời thầu Viễn thông Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị PCCC của chủ đầu tư Viễn thông Thanh Hóa với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
18/08/2026 16:22
Bên mời thầu Viễn thông Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Viễn thông Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG HÀ NỘI
15/08/2026 15:13
Bên mời thầu Viễn thông Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Mua sắm cột bê tông của chủ đầu tư Viễn thông Thanh Hóa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/08/2026 17:52
Bên mời thầu Viễn thông Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Viễn thông Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH THương Mại và Xây Dựng Nam Vang
07/08/2026 08:07
Bên mời thầu Viễn thông Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt của chủ đầu tư Viễn thông Thanh Hóa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/08/2026 16:07
Bên mời thầu Viễn thông Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Thi công
xây lắp của chủ đầu tư Viễn thông Thanh Hóa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2026 17:32
Bên mời thầu Viễn thông Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Mua cáp quang của chủ đầu tư Viễn thông Thanh Hóa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2026 15:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Thanh Hóa là chủ đầu tư của 277 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Thanh Hóa là chủ đầu tư của 85 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 80 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Thanh Hóa là chủ đầu tư của 132 TBMT, trong đó tự mời thầu 77 TBMT, đơn vị khác mời thầu 55 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Thanh Hóa là chủ đầu tư của 749 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Thanh Hóa có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Thanh Hóa là chủ đầu tư có quan hệ với 160 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lý do đơn giản mà hầu hết mọi người thất bại về mặt tài chính không phải là vì thiếu kế hoạch, không phải vì thiếu lời khuyên tốt, thậm chí không phải vì thiếu vốn. Chỉ có một lý do thôi – họ gắn sự đau đớn với ý tưởng có tiền nhiều hơn là ý tưởng KHÔNG có tiền. "
Tony Robbins
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh