Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Vũ khí như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 134 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 342 gói thầu, trong đó có 134 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 262 gói (với 273 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 271 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 33 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 107 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 86 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,39%, Xây lắp 2,20%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 19,41%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 753.494.989.085 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 751.470.263.843 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Vũ khí như sau:
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,39%, Xây lắp 2,20%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 19,41%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 753.494.989.085 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 751.470.263.843 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 10 gói thầu, trong đó trúng 9 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 97.89% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.02% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Phú Thọ (2), Hà Nội (1), Không xác định (7)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Vĩnh Phúc (2), Hà Nội (1), Không xác định (7)
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu
- Có quan hệ với 6 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 205 gói thầu với 6 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Vũ khí đã đăng tải TBMT Gói thầu 2: Mua sắm vật tư, linh kiên điện tử của chủ đầu tư Viện Vũ khí với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2026 19:20
Bên mời thầu Viện Vũ khí đã đăng tải TBMT Gói thầu 1: Mua sắm vật tư, dụng cụ cơ khí của chủ đầu tư Viện Vũ khí với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2026 19:18
Bên mời thầu Viện Vũ khí đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư của chủ đầu tư Viện Vũ khí với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2026 19:15
Bên mời thầu Viện Vũ khí đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chế tạo bán thành phẩm của chủ đầu tư Viện Vũ khí với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2026 19:12
Bên mời thầu Viện Vũ khí đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Mua sắm vật tư thép độ cứng cao của chủ đầu tư Viện Vũ khí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ THÀNH ĐÔ
03/09/2026 17:49
Bên mời thầu Viện Vũ khí đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Sửa chữa, nâng cấp một số thiết bị 2 của chủ đầu tư Viện Vũ khí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI CÔNG PHÚC
28/08/2026 17:27
Bên mời thầu Viện Vũ khí đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư của chủ đầu tư Viện Vũ khí với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/08/2026 13:17
Bên mời thầu Viện Vũ khí đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Chế tạo BTP-ĐTT của chủ đầu tư Viện Vũ khí với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 13:15
Bên mời thầu Viện Vũ khí đã đăng tải KHLCNT Bảo đảm kỹ thuật VTI của chủ đầu tư Viện Vũ khí với 3 gói thầu.
24/08/2026 17:53
Bên mời thầu Viện Vũ khí đã đăng tải KHLCNT Bảo đảm kỹ thuật VTI của chủ đầu tư Viện Vũ khí với 3 gói thầu.
24/08/2026 13:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Vũ khí công bố kết quả gói thầu Thiết bị nâng ha vận chuyển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ VẬN TẢI DƯƠNG GIA
03/03/2026 11:09
Viện Vũ khí đăng tải KHLCNT Điều chỉnh KHLCNT Đề tài76/21-C - ĐTĐL.CN-CNC với 1 gói thầu.
03/03/2026 11:03
Viện Vũ khí công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư (chính, phụ).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN BÌNH
10/07/2025 15:47
Viện Vũ khí công bố kết quả gói thầu Mua vật tư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN BÌNH
10/07/2025 15:46
Viện Vũ khí công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm vật tư hóa chất, vật tư phụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ GIA HUY
08/07/2025 13:27
Viện Vũ khí công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư linh kiện điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HÙNG MAI
08/07/2025 13:26
Viện Vũ khí công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Chế tạo bán thành phẩm, mua sắm vật tư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI ĐỨC VIỆT
07/07/2025 17:43
Viện Vũ khí công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Chế tạo bán thành phẩm 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN ĐẠI DƯƠNG
07/07/2025 17:42
Viện Vũ khí công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Chế tạo bán thành phẩm 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và xây dựng Chiến Thắng
07/07/2025 17:41
Viện Vũ khí công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Chế tạo bán thành phẩm 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HD HÀ NỘI
07/07/2025 17:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Vũ khí đã đăng tải TBMT Gói thầu 2: Mua sắm vật tư, linh kiên điện tử của chủ đầu tư Viện Vũ khí với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2026 19:20
Bên mời thầu Viện Vũ khí đã đăng tải TBMT Gói thầu 1: Mua sắm vật tư, dụng cụ cơ khí của chủ đầu tư Viện Vũ khí với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2026 19:18
Bên mời thầu Viện Vũ khí đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư của chủ đầu tư Viện Vũ khí với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2026 19:15
Bên mời thầu Viện Vũ khí đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chế tạo bán thành phẩm của chủ đầu tư Viện Vũ khí với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2026 19:12
Bên mời thầu Viện Vũ khí đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Mua sắm vật tư thép độ cứng cao của chủ đầu tư Viện Vũ khí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ THÀNH ĐÔ
03/09/2026 17:49
Bên mời thầu Viện Vũ khí đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Sửa chữa, nâng cấp một số thiết bị 2 của chủ đầu tư Viện Vũ khí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI CÔNG PHÚC
28/08/2026 17:27
Bên mời thầu Viện Vũ khí đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư của chủ đầu tư Viện Vũ khí với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/08/2026 13:17
Bên mời thầu Viện Vũ khí đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Chế tạo BTP-ĐTT của chủ đầu tư Viện Vũ khí với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 13:15
Bên mời thầu Viện Vũ khí đã đăng tải KHLCNT Bảo đảm kỹ thuật VTI của chủ đầu tư Viện Vũ khí với 3 gói thầu.
24/08/2026 17:53
Bên mời thầu Viện Vũ khí đã đăng tải KHLCNT Bảo đảm kỹ thuật VTI của chủ đầu tư Viện Vũ khí với 3 gói thầu.
24/08/2026 13:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Vũ khí là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Vũ khí là chủ đầu tư của 134 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 90 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 44 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Vũ khí là chủ đầu tư của 273 TBMT, trong đó tự mời thầu 178 TBMT, đơn vị khác mời thầu 95 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Vũ khí là chủ đầu tư của 271 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Vũ khí có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Vũ khí là chủ đầu tư có quan hệ với 61 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người tự đánh giá thấp mình cũng sẽ đánh giá thấp người khác, và người đánh giá thấp người khác sẽ đè nén họ. "
Samuel Johnson
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh