Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 34 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,67%, Xây lắp 46,67%, Tư vấn 6,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.798.536.924 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.729.795.486 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,67%, Xây lắp 46,67%, Tư vấn 6,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.798.536.924 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.729.795.486 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,26%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm trang phục Kiểm lâm năm 2022 của Vườn quốc gia Bạch Mã của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY HOÀNG TUYÊN
25/05/2022 16:46
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Sửa chữa tuyến đường quản lý bảo vệ rừng bị sạt lở do thiên tai tại Km12+900, quốc lộ 1A-đỉnh Bạch Mã của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI THIÊN BẢO
28/04/2022 09:43
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua sắm trang phục Kiểm lâm năm 2022 của Vườn quốc gia Bạch Mã của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/04/2022 16:01
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Trang phục kiểm lâm năm 2022 của Vườn quốc gia Bạch Mã của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã với 1 gói thầu.
18/04/2022 11:07
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Sửa chữa tuyến đường quản lý bảo vệ rừng bị sạt lở do thiên tai tại Km12+900, quốc lộ 1A-đỉnh Bạch Mã của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/03/2022 11:18
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã với 5 gói thầu.
23/03/2022 10:37
Vườn Quốc Gia Bạch Mã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa tuyến đường quản lý bảo vệ rừng bị sạt lở do thiên tai tại Km 12+900, quốc lộ 1A - đỉnh Bạch Mã thuộc Vườn quốc gia Bạch Mã.
23/03/2022 07:00
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Trồng và chăm sóc rừng trồng thay thế của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINC
07/03/2022 10:02
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Trồng và chăm sóc rừng trồng thay thế của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/01/2022 10:42
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Trồng và chăm sóc rừng trồng thay thế của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/01/2022 22:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Vườn Quốc Gia Bạch Mã công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm trang phục Kiểm lâm năm 2022 của Vườn quốc gia Bạch Mã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY HOÀNG TUYÊN
25/05/2022 16:46
Vườn Quốc Gia Bạch Mã công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm trang phục Kiểm lâm năm 2022 của Vườn quốc gia Bạch Mã với 2 nhà thầu tham gia.
28/04/2022 16:37
Vườn Quốc Gia Bạch Mã công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Sửa chữa tuyến đường quản lý bảo vệ rừng bị sạt lở do thiên tai tại Km12+900, quốc lộ 1A-đỉnh Bạch Mã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI THIÊN BẢO
28/04/2022 09:43
Vườn Quốc Gia Bạch Mã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua sắm trang phục Kiểm lâm năm 2022 của Vườn quốc gia Bạch Mã theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/04/2022 16:01
Vườn Quốc Gia Bạch Mã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Trang phục kiểm lâm năm 2022 của Vườn quốc gia Bạch Mã với 1 gói thầu.
18/04/2022 11:07
Vườn Quốc Gia Bạch Mã công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Sửa chữa tuyến đường quản lý bảo vệ rừng bị sạt lở do thiên tai tại Km12+900, quốc lộ 1A-đỉnh Bạch Mã với 2 nhà thầu tham gia.
02/04/2022 14:05
Vườn Quốc Gia Bạch Mã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Sửa chữa tuyến đường quản lý bảo vệ rừng bị sạt lở do thiên tai tại Km12+900, quốc lộ 1A-đỉnh Bạch Mã theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/03/2022 11:18
Vườn Quốc Gia Bạch Mã công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Trồng và chăm sóc rừng trồng thay thế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN LÂM NGHIỆP AV, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINC
07/03/2022 10:02
Vườn Quốc Gia Bạch Mã công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 5: Trồng và chăm sóc rừng trồng thay thế với 1 nhà thầu tham gia.
28/01/2022 09:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm trang phục Kiểm lâm năm 2022 của Vườn quốc gia Bạch Mã của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY HOÀNG TUYÊN
25/05/2022 16:46
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Sửa chữa tuyến đường quản lý bảo vệ rừng bị sạt lở do thiên tai tại Km12+900, quốc lộ 1A-đỉnh Bạch Mã của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI THIÊN BẢO
28/04/2022 09:43
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua sắm trang phục Kiểm lâm năm 2022 của Vườn quốc gia Bạch Mã của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/04/2022 16:01
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Trang phục kiểm lâm năm 2022 của Vườn quốc gia Bạch Mã của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã với 1 gói thầu.
18/04/2022 11:07
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Sửa chữa tuyến đường quản lý bảo vệ rừng bị sạt lở do thiên tai tại Km12+900, quốc lộ 1A-đỉnh Bạch Mã của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/03/2022 11:18
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã với 5 gói thầu.
23/03/2022 10:37
Vườn Quốc Gia Bạch Mã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa tuyến đường quản lý bảo vệ rừng bị sạt lở do thiên tai tại Km 12+900, quốc lộ 1A - đỉnh Bạch Mã thuộc Vườn quốc gia Bạch Mã.
23/03/2022 07:00
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Trồng và chăm sóc rừng trồng thay thế của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINC
07/03/2022 10:02
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Trồng và chăm sóc rừng trồng thay thế của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/01/2022 10:42
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Trồng và chăm sóc rừng trồng thay thế của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/01/2022 22:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 15 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã là chủ đầu tư có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mối nguy lớn nhất đối với hầu hết chúng ta không phải là cái đích chúng ta nhắm tới quá cao và chúng ta không đạt tới, mà là cái đích chúng ta nhắm tới quá thấp và chúng ta đạt được nó. "
Michelangelo
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh