Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 43,75%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 6,25%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.798.536.924 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.729.795.486 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 43,75%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 6,25%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.798.536.924 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.729.795.486 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,26%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 15 TBMT trong đó tự mời thầu 15 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm trang phục Kiểm lâm năm 2022 của Vườn quốc gia Bạch Mã của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY HOÀNG TUYÊN
25/05/2022 16:46
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Sửa chữa tuyến đường quản lý bảo vệ rừng bị sạt lở do thiên tai tại Km12+900, quốc lộ 1A-đỉnh Bạch Mã của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI THIÊN BẢO
28/04/2022 09:43
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua sắm trang phục Kiểm lâm năm 2022 của Vườn quốc gia Bạch Mã của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/04/2022 16:01
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Trang phục kiểm lâm năm 2022 của Vườn quốc gia Bạch Mã của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã với 1 gói thầu.
18/04/2022 11:07
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Sửa chữa tuyến đường quản lý bảo vệ rừng bị sạt lở do thiên tai tại Km12+900, quốc lộ 1A-đỉnh Bạch Mã của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/03/2022 11:18
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã với 5 gói thầu.
23/03/2022 10:37
Chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa tuyến đường quản lý bảo vệ rừng bị sạt lở do thiên tai tại Km 12+900, quốc lộ 1A - đỉnh Bạch Mã thuộc Vườn quốc gia Bạch Mã.
23/03/2022 07:00
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Trồng và chăm sóc rừng trồng thay thế của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINC
07/03/2022 10:02
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Trồng và chăm sóc rừng trồng thay thế của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/01/2022 10:42
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Trồng và chăm sóc rừng trồng thay thế của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/01/2022 22:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Vườn Quốc Gia Bạch Mã công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm trang phục Kiểm lâm năm 2022 của Vườn quốc gia Bạch Mã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY HOÀNG TUYÊN
25/05/2022 16:46
Vườn Quốc Gia Bạch Mã công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm trang phục Kiểm lâm năm 2022 của Vườn quốc gia Bạch Mã với 2 nhà thầu tham gia.
28/04/2022 16:37
Vườn Quốc Gia Bạch Mã công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Sửa chữa tuyến đường quản lý bảo vệ rừng bị sạt lở do thiên tai tại Km12+900, quốc lộ 1A-đỉnh Bạch Mã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI THIÊN BẢO
28/04/2022 09:43
Vườn Quốc Gia Bạch Mã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua sắm trang phục Kiểm lâm năm 2022 của Vườn quốc gia Bạch Mã theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/04/2022 16:01
Vườn Quốc Gia Bạch Mã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Trang phục kiểm lâm năm 2022 của Vườn quốc gia Bạch Mã với 1 gói thầu.
18/04/2022 11:07
Vườn Quốc Gia Bạch Mã công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Sửa chữa tuyến đường quản lý bảo vệ rừng bị sạt lở do thiên tai tại Km12+900, quốc lộ 1A-đỉnh Bạch Mã với 2 nhà thầu tham gia.
02/04/2022 14:05
Vườn Quốc Gia Bạch Mã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Sửa chữa tuyến đường quản lý bảo vệ rừng bị sạt lở do thiên tai tại Km12+900, quốc lộ 1A-đỉnh Bạch Mã theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/03/2022 11:18
Vườn Quốc Gia Bạch Mã công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Trồng và chăm sóc rừng trồng thay thế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN LÂM NGHIỆP AV, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINC
07/03/2022 10:02
Vườn Quốc Gia Bạch Mã công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 5: Trồng và chăm sóc rừng trồng thay thế với 1 nhà thầu tham gia.
28/01/2022 09:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm trang phục Kiểm lâm năm 2022 của Vườn quốc gia Bạch Mã của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY HOÀNG TUYÊN
25/05/2022 16:46
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Sửa chữa tuyến đường quản lý bảo vệ rừng bị sạt lở do thiên tai tại Km12+900, quốc lộ 1A-đỉnh Bạch Mã của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI THIÊN BẢO
28/04/2022 09:43
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua sắm trang phục Kiểm lâm năm 2022 của Vườn quốc gia Bạch Mã của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/04/2022 16:01
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Trang phục kiểm lâm năm 2022 của Vườn quốc gia Bạch Mã của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã với 1 gói thầu.
18/04/2022 11:07
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Sửa chữa tuyến đường quản lý bảo vệ rừng bị sạt lở do thiên tai tại Km12+900, quốc lộ 1A-đỉnh Bạch Mã của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/03/2022 11:18
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã với 5 gói thầu.
23/03/2022 10:37
Chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa tuyến đường quản lý bảo vệ rừng bị sạt lở do thiên tai tại Km 12+900, quốc lộ 1A - đỉnh Bạch Mã thuộc Vườn quốc gia Bạch Mã.
23/03/2022 07:00
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Trồng và chăm sóc rừng trồng thay thế của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINC
07/03/2022 10:02
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Trồng và chăm sóc rừng trồng thay thế của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/01/2022 10:42
Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Trồng và chăm sóc rừng trồng thay thế của chủ đầu tư Vườn Quốc Gia Bạch Mã với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/01/2022 22:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 27 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải 16 TBMT trong 15 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 15 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Vườn Quốc Gia Bạch Mã có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Tôi, không phải tình huống, có sức mạnh làm tôi hạnh phúc hay bất hạnh ngày hôm nay. Tôi có thể chọn nó sẽ thế nào. Ngày hôm qua đã chết. Ngày mai còn chưa tới. Tôi chỉ có một ngày, hôm nay, và tôi sẽ hạnh phúc với nó. "
Groucho Marx