THƯ MỜI CHÀO GIÁ

Tìm thấy: 16:59 18/08/2026

Thông tin gói thầu

Tên dự án/dự toán mua sắm
Tên gói thầu

Thông tin cơ bản yêu cầu báo giá

Mã yêu cầu báo giá
RQ2600034022-00
Trạng thái
Đã đăng tải
Tên yêu cầu báo giá
THƯ MỜI CHÀO GIÁ
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá (Sau sáp nhập)
16 Hồng Bàng, Phường Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
Phân loại báo giá
Gói thầu hàng hoá, dịch vụ khác

Thông tin liên hệ của người chịu trách nhiệm tiếp nhận báo giá

Họ Tên
Nguyễn Minh Quang
Chức vụ
Nhân viên
Số điện thoại
Địa chỉ
16 Hồng Bàng, Phường Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa

Cách thức tiếp nhận báo giá

Hình thức tiếp nhận báo giá
Trực tiếp
Địa điểm phát hành yêu cầu báo giá
http://muasamcong.mpi.gov.vn
Thời hạn tiếp nhận báo giá
Từ ngày 18/08/2026 16:58 Đến ngày 28/08/2026 17:00
Thời hạn có hiệu lực của báo giá
90 Ngày kể từ ngày 28/08/2026 17:00
Yêu cầu báo giá
 

Nội dung yêu cầu báo giá

Lọc dữ liệu

dữ liệu/trang
Stt Danh mục hàng hóa/ dịch vụ Khối lượng Đơn vị tính Mô tả chi tiết Địa điểm thực hiện Quy cách Ghi chú Tính năng
1
Giấy in tem túi máu
260
Cuộn
- Tem nhãn (90x90) mm. - Màu sắc: tem trắng đục. - Bảo đảm rõ ràng và sắc nét. - Decal cảm nhiệt, chống nước. - Dính tốt trên bề mặt túi máu. - Màu sắc: tem trắng đục. - ≥ 500 tem/ cuộn. - Cuộn dài ≥ 50m.
Trung tâm Huyết học - Truyền máu Khánh Hòa (16 Hồng Bàng, Phường Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
-
2
Giấy in Barcode
190
Cuộn
- Kích thước (35x22x50) mm. - Màu sắc: tem trắng đục. - Bảo đảm rõ ràng và sắc nét. - Decal cảm nhiệt, chống nước. - Dính tốt trên bề mặt túi máu. - Màu sắc: tem trắng đục. - Cuộn dài ≥ 50 m.
Trung tâm Huyết học - Truyền máu Khánh Hòa (16 Hồng Bàng, Phường Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
-
3
Mực in
110
Cuộn
- Kích thước: 110mmx300m - Bảo đảm sắc nét, không phai màu trong nước và dung môi. - Bảo quản được trong môi trường đông lạnh. - Độ dính cao, chống trầy xước. - Cuộn in ≥ 1000 tem.E15
Trung tâm Huyết học - Truyền máu Khánh Hòa (16 Hồng Bàng, Phường Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
-
Thông tin quyết định phê duyệt
Ngày phê duyệt
18/08/2026
Số quyết định phê duyệt
661/QĐ-HHTM
File quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Tiện ích dành cho bạn
Theo dõi yêu cầu báo giá
Chức năng Theo dõi Yêu cầu báo giá giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của Yêu cầu báo giá "THƯ MỜI CHÀO GIÁ". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các yêu cầu báo giá mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi email thông báo đến bạn.
Nhận yêu cầu báo giá tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các Yêu cầu báo giá tương tự : "THƯ MỜI CHÀO GIÁ" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 8 của DauThau.info.
Hỗ trợ
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Đã xem: 8

Chọn các cột để hiển thị


Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây