Thư mời chào giá Gói thầu thuốc generic bổ sung đợt 1

Tìm thấy: 16:11 05/08/2026

Thông tin gói thầu

Tên dự án/dự toán mua sắm
Tên gói thầu

Thông tin cơ bản yêu cầu báo giá

Mã yêu cầu báo giá
RQ2600031706-00
Trạng thái
Đã đăng tải
Tên yêu cầu báo giá
Thư mời chào giá Gói thầu thuốc generic bổ sung đợt 1
Đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá (Sau sáp nhập)
229 Nguyễn Khuyến, phường Bắc Nha Trang, Phường Bắc Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
Phân loại báo giá
Gói thầu mua thuốc

Thông tin liên hệ của người chịu trách nhiệm tiếp nhận báo giá

Họ Tên
Nguyễn Thị Kim Anh
Chức vụ
Nhân viên
Số điện thoại
Địa chỉ
số 229 Nguyễn Khuyến, Phường Bắc Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa

Cách thức tiếp nhận báo giá

Hình thức tiếp nhận báo giá
Trực tiếp
Địa điểm phát hành yêu cầu báo giá
http://muasamcong.mpi.gov.vn
Thời hạn tiếp nhận báo giá
Từ ngày 05/08/2026 16:10 Đến ngày 16/08/2026 16:00
Thời hạn có hiệu lực của báo giá
180 Ngày kể từ ngày 16/08/2026 16:00
Yêu cầu báo giá
 

Nội dung yêu cầu báo giá

Lọc dữ liệu

dữ liệu/trang
Stt Mã thuốc Tên hoạt chất Nhóm TCKT Nồng độ hoặc hàm lượng Đường dùng Dạng bào chế Đơn vị tính Số lượng Tính năng
1
G1
Acid Folic
Nhóm 4
5mg
Uống
Viên
Viên
5.000
2
G2
Tretinoin
Nhóm 4
0.05%
Dùng ngoài
Thuốc dùng ngoài
Tuýp
150
3
G3
Miconazol
Nhóm 4
20mg/ml
Dùng ngoài
Thuốc dùng ngoài
Lọ
500
4
G4
Terbinafin hydroclorid
Nhóm 4
10mg/g
Dùng ngoài
Thuốc dùng ngoài
Tuýp
2.100
5
G5
Prednisolone
Nhóm 4
2mg/ml
Uống
Dung dịch/hỗn dịch/nhũ dịch uống
Chai/lọ/ống
3.000
6
G6
Vitamin C
Nhóm 4
100mg/10ml
Uống
Dung dịch/hỗn dịch/nhũ dịch uống
Chai/lọ/ống
5.000
7
G7
Tretinoin
Nhóm 4
0.025%
Dùng ngoài
Thuốc dùng ngoài
Tuýp
300
8
G8
Cefalexin
Nhóm 4
500mg
Uống
Viên
Viên
8.000
9
G9
Cefalexin
Nhóm 4
250mg
Uống
Bột/cốm/hạt pha uống
Gói
1.000
10
G10
Cefixim
Nhóm 4
200mg
Uống
Viên
Viên
1.000
11
G11
Azithromycin
Nhóm 4
500mg
Uống
Viên
Viên
2.000
12
G12
Benzoyl Peroxide
Nhóm 4
0.75g/15g
Dùng ngoài
Thuốc dùng ngoài
Tuýp
3.200
13
G13
Fusidic acid + betamethasone
Nhóm 4
(20mg+1mg)/15g
Dùng ngoài
Thuốc dùng ngoài
Tuýp
26.000
14
G14
Adapalene
Nhóm 4
0.3%/10g
Dùng ngoài
Thuốc dùng ngoài
Tuýp
1.500
15
G15
Acid fusidic + hydrocortison
Nhóm 4
20mg+ 10mg
Dùng ngoài
Thuốc dùng ngoài
Tuýp
13.500
16
G16
Desloratadin
Nhóm 1
5mg
Uống
Viên
Viên
5.000
17
G17
Ciprofloxacin hydrochlorid
Nhóm 4
500mg
Uống
Viên
Viên
6.500
18
G18
Clobetasone propionat
Nhóm 2
0.05%,15g
Dùng ngoài
Thuốc dùng ngoài
Tuýp
1.000
19
G19
Loratadin
Nhóm 1
10mg
Uống
Viên
Viên
122.000
20
G20
Itraconazol
Nhóm 1
100mg
Uống
Viên
Viên
115.000
21
G21
Betamethason dipropionat
Nhóm 4
0,064%, 20g
Dùng ngoài
Thuốc dùng ngoài
Tuýp
16.000
22
G22
Cefuroxim
Nhóm 1
500mg
Uống
Viên
Viên
2.000
23
G23
Fexofenadin hydroclorid
Nhóm 4
30mg
Uống
Viên
Viên
52.000
24
G24
Fexofenadin hydroclorid
Nhóm 4
60mg
Uống
Viên
Viên
440.000
25
G25
Clobetasone Butyrate
Nhóm 1
0.05%
Dùng ngoài
Thuốc dùng ngoài
Tuýp
1.000
26
G26
Vitamin E
Nhóm 2
400mg
Uống
Viên
Viên
438.000
27
G27
Acid Fusidic
Nhóm 2
2%/15g
Dùng ngoài
Thuốc dùng ngoài
Tuýp
2.000
28
G28
Methyl prednisolone
Nhóm 1
16mg
Uống
Viên
Viên
40.000
29
G29
Bilastin
Nhóm 3
20mg
Uống
Viên
Viên
9.600
30
G30
Kẽm gluconat
Nhóm 4
70mg/10ml
Uống
Dung dịch/hỗn dịch/nhũ dịch uống
Chai/lọ/ống
336.000
31
G31
Desloratadin
Nhóm 4
1,25mg/5ml
Uống
Dung dịch/hỗn dịch/nhũ dịch uống
Chai/lọ/ống
61.000
Thông tin quyết định phê duyệt
Ngày phê duyệt
05/08/2026
Số quyết định phê duyệt
438/TM-BVDLKH
File quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Tiện ích dành cho bạn
Theo dõi yêu cầu báo giá
Chức năng Theo dõi Yêu cầu báo giá giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của Yêu cầu báo giá "Thư mời chào giá Gói thầu thuốc generic bổ sung đợt 1". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các yêu cầu báo giá mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi email thông báo đến bạn.
Nhận yêu cầu báo giá tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các Yêu cầu báo giá tương tự : "Thư mời chào giá Gói thầu thuốc generic bổ sung đợt 1" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 8 của DauThau.info.
Hỗ trợ
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Đã xem: 11

Chọn các cột để hiển thị


Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây