Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 35 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 48 gói thầu, trong đó có 35 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 13 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,70 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,44%, Xây lắp 5,56%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.355.821.855 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.040.320.060 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa như sau:
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,70 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,44%, Xây lắp 5,56%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.355.821.855 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.040.320.060 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,08%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: "Mua sắm hóa chất, sinh phẩm, vật tư y tế bổ sung năm 2026 của Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa" của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDITECH AUTOMATION
18/08/2026 15:49
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm gói thầu “Mua sắm hóa chất, sinh phẩm, vật tư y tế bổ sung năm 2026 của Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa” của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa với 1 gói thầu.
03/08/2026 15:59
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm gói thầu “Mua sắm hóa chất, sinh phẩm, vật tư y tế bổ sung năm 2026 của Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa” của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa với 1 gói thầu.
03/08/2026 15:40
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sữa thực hiện chế độ bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật cho viên chức, người lao động thuộc Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
30/06/2026 09:13
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ và bệnh nghề nghiệp cho viên chức, người lao động thuộc Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ Y TẾ PHÚC SINH
29/06/2026 17:40
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ và bệnh nghề nghiệp cho viên chức, người lao động thuộc Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa với 1 gói thầu.
29/06/2026 17:24
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sữa thực hiện chế độ bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật cho viên chức, người lao động thuộc Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa với 1 gói thầu.
19/06/2026 09:17
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, sinh phẩm, vật tư y tế năm 2026 của Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y DƯỢC BẮC NAM
05/06/2026 14:21
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Generic lần 1 năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG PHÚC BẢO
04/05/2026 10:19
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa đã đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất, sinh phẩm, vật tư y tế năm 2026 của Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/04/2026 09:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Generic lần 1 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VNP, Công ty TNHH Meliorem, CÔNG TY TNHH HỒNG PHÚC BẢO
04/05/2026 10:19
Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Mua sắm mỹ phẩm, thực phẩm chức năng cho nhà thuốc bệnh viện Da liễu Khánh Hòa năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Mỹ Phẩm Sao Khuê, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM ĐAN THANH, CÔNG TY TNHH DKSH VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐỨC PHÚC, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM HÙNG LỢI, CÔNG TY TNHH DƯỢC MỸ PHẨM NHẬT HƯNG PHARMA, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM PHÚ THỊNH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM QUANG ĐIỀN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM ANH KHOA, CÔNG TY TNHH DƯỢC MỸ PHẨM SEN VÀNG, CÔNG TY TNHH LUX DERMA, Công Ty TNHH Thương Mại Mỹ Phẩm Nhật Pháp
06/03/2026 09:37
Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa công bố KQMT gói thầu Gói 1:Mua sắm hoá chất, sinh phẩm, vật tư y tế với 1 nhà thầu tham gia.
01/07/2025 10:07
Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Mua sữa thực hiện chế độ bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật cho viên chức, người lao động thuộc Bệnh viện Da liễu tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỮA VIỆT NAM
25/06/2025 15:40
Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa đăng tải TBMT Gói 1:Mua sắm hoá chất, sinh phẩm, vật tư y tế theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/06/2025 16:15
Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Gói 2:Tư vấn lập EHSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Y TẾ MINH NGỌC
13/06/2025 09:40
Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa công bố KQMT gói thầu Mua sữa thực hiện chế độ bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật cho viên chức, người lao động thuộc Bệnh viện Da liễu tỉnh Khánh Hòa với 3 nhà thầu tham gia.
13/06/2025 09:09
Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa đăng tải KHLCNT Mua sắm hoá chất, sinh phẩm, vật tư y tế bổ sung đợt 1 sử dụng từ tháng 06/2025 đến tháng 12/2025” của Bệnh viện Da liễu Khánh Hoà với 2 gói thầu.
11/06/2025 08:45
Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa đăng tải TBMT Mua sữa thực hiện chế độ bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật cho viên chức, người lao động thuộc Bệnh viện Da liễu tỉnh Khánh Hòa theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/06/2025 08:27
Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ QUY HOẠCH XÂY DỰNG PHÚ CƯỜNG
28/05/2025 11:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: "Mua sắm hóa chất, sinh phẩm, vật tư y tế bổ sung năm 2026 của Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa" của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDITECH AUTOMATION
18/08/2026 15:49
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm gói thầu “Mua sắm hóa chất, sinh phẩm, vật tư y tế bổ sung năm 2026 của Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa” của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa với 1 gói thầu.
03/08/2026 15:59
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm gói thầu “Mua sắm hóa chất, sinh phẩm, vật tư y tế bổ sung năm 2026 của Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa” của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa với 1 gói thầu.
03/08/2026 15:40
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sữa thực hiện chế độ bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật cho viên chức, người lao động thuộc Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
30/06/2026 09:13
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ và bệnh nghề nghiệp cho viên chức, người lao động thuộc Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ Y TẾ PHÚC SINH
29/06/2026 17:40
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ và bệnh nghề nghiệp cho viên chức, người lao động thuộc Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa với 1 gói thầu.
29/06/2026 17:24
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sữa thực hiện chế độ bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật cho viên chức, người lao động thuộc Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa với 1 gói thầu.
19/06/2026 09:17
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, sinh phẩm, vật tư y tế năm 2026 của Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y DƯỢC BẮC NAM
05/06/2026 14:21
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Generic lần 1 năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG PHÚC BẢO
04/05/2026 10:19
Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa đã đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất, sinh phẩm, vật tư y tế năm 2026 của Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa của chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/04/2026 09:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa đã đăng tải 13 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa là chủ đầu tư của 35 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 19 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 16 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa là chủ đầu tư của 18 TBMT, trong đó tự mời thầu 15 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa là chủ đầu tư của 33 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa là chủ đầu tư có quan hệ với 62 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu là một loại duyên phận, giống như cà phê vậy, lúc nào cũng trong vô thức tỏa ra hương thơm quyến rũ nồng nàn, chỉ khi nếm trải vị đắng của nó mới có thể cảm nhận được sự ngọt ngào trong đó. "
Hoa Thanh Thần
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026