Thông báo mời thầu

Mua sắm thuốc Generic lần 1 năm 2026

Tìm thấy: 15:26 03/04/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc Generic lần 1 năm 2026
Tên gói thầu
Mua sắm thuốc Generic lần 1 năm 2026
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm thuốc Generic lần 1 năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu hoạt động sự nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Bắc Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
Ngày phê duyệt
03/04/2026 15:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 09/04/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
08:00 10/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2600139584
Desloratadin
192.000.000
576.000
2
PP2600139585
Kẽm gluconat
315.000.000
945.000
3
PP2600139586
Vitamin B5
283.860.000
851.580
4
PP2600139587
Vitamin H
270.000.000
810.000
5
PP2600139588
Minocycline
392.000.000
1.176.000

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
PP2600139584
Desloratadin
Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa
1 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
5 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
2
Desloratadin
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 4 được quy định tại Thông tư 40/2025/TT-BYT
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 4 được quy định tại Thông tư 40/2025/TT-BYT
Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
40000
Ống
Nồng độ, hàm lượng: 1,25mg/5ml. Dạng bào chế: Dung dịch/hỗn dịch/nhũ dịch uống. Đường đùng: Đường uống. Nhóm TCKT: nhóm 4
3
PP2600139585
Kẽm gluconat
Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa
1 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
5 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
4
Kẽm gluconat
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 4 được quy định tại Thông tư 40/2025/TT-BYT
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 4 được quy định tại Thông tư 40/2025/TT-BYT
Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
70000
Ống
Nồng độ, hàm lượng: 1mg/ml; 10ml. Dạng bào chế: Dung dịch/hỗn dịch/nhũ dịch uống. Đường đùng: Đường uống. Nhóm TCKT: Nhóm 4
5
PP2600139586
Vitamin B5
Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa
1 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
5 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
6
Vitamin B5
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 4 được quy định tại Thông tư 40/2025/TT-BYT
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 4 được quy định tại Thông tư 40/2025/TT-BYT
Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
149400
Viên
Nồng độ, hàm lượng: 100mg . Dạng bào chế: Viên. Đường đùng: Đường uống. Nhóm TCKT: Nhóm 4
7
PP2600139587
Vitamin H
Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa
1 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
5 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
8
Vitamin H
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 4 được quy định tại Thông tư 40/2025/TT-BYT
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 4 được quy định tại Thông tư 40/2025/TT-BYT
Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
180000
Viên
Nồng độ, hàm lượng: 5mg . Dạng bào chế: Viên.Đường đùng: Đường uống. Nhóm TCKT: Nhóm 4
9
PP2600139588
Minocycline
Bệnh viện Da liễu Khánh Hòa
1 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
5 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
10
Minocycline
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 1 được quy định tại Thông tư 40/2025/TT-BYT
Đáp ứng tiêu chí kỹ thuật nhóm 1 được quy định tại Thông tư 40/2025/TT-BYT
Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
20000
Viên
Nồng độ, hàm lượng: 50mg . Dạng bào chế: Viên. Đường đùng: Đường uống. Nhóm TCKT:Nhóm 1

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm thuốc Generic lần 1 năm 2026". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm thuốc Generic lần 1 năm 2026" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 23

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây