Thông báo mời thầu

01.XL

Tìm thấy: 15:36 10/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo dưỡng, sữa chữa Trường mầm non Hương Minh
Tên gói thầu
01.XL
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Bảo dưỡng, sữa chữa Trường mầm non Hương Minh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quyết định 2646/QĐ-UBND ngày 18/11/2024 của UBND tỉnh Hà Tĩnh và Nghị quyết 100/NQ-HĐND ngày 26/12/2024 của Hội đồng nhân dân huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Vũ Quang, Tỉnh Hà Tĩnh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
17:00 16/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500119048_2504101525
Ngày phê duyệt
10/04/2025 15:28
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường mầm non Hương Minh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:35 10/04/2025
đến
17:00 16/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 16/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/04/2025 (13/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN Tư vấn lập E-HSMT Số 12, đường Lê Quảng Chí - Phường Trần Phú - Thành phố Hà Tĩnh - Tỉnh Hà Tĩnh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẢI ÂU Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 23, đường Đông Lộ, khối phố Hòa Linh - Phường Thạch Linh - Thành phố Hà Tĩnh - Tỉnh Hà Tĩnh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 12, đường Lê Quảng Chí - Phường Trần Phú - Thành phố Hà Tĩnh - Tỉnh Hà Tĩnh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẢI ÂU Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 23, đường Đông Lộ, khối phố Hòa Linh - Phường Thạch Linh - Thành phố Hà Tĩnh - Tỉnh Hà Tĩnh
5 CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VŨ MÔN Tư vấn lập hồ sơ thiết kế và dự toán Số 11, đường Phạm Đinh Ban - Thị trấn Hương Khê - Huyện Hương Khê - Tỉnh Hà Tĩnh
6 Phòng Kinh tế - Hạ tầng đô thị huyện Vũ Quang Tư vấn thẩm định thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thị trấn Vũ Quang, huyện Vũ Quang, tỉnh Hà Tĩnh

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA NHÀ HỌC 2 TẦNG 6 PHÒNG
2
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
85.536
m2
3
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
119.34
m2
4
Tháo dỡ hoa sắt cửa
71.34
m2
5
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
92.928
m2
6
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
23.4342
m2
7
Tháo dỡ lan can gỗ
11.45
m
8
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
744.1083
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
534.795
m2
10
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
367.6524
m2
11
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
20
bộ
12
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
0.4256
m3
13
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
52.6658
m2
14
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
0.1348
m3
15
Tháo dỡ gạch ốp tường
168.3415
m2
16
Phá dỡ nền bê tông, bê tông gạch vỡ
2.9595
m3
17
Tháo dỡ các phụ kiện cấp thoát nước, cấp điện trong khu vệ sinh
10
công
18
Tháo dỡ trần
52.052
m2
19
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
50.8963
m2
20
Vận chuyển phế thải
12.7647
m3
21
Bốc xếp vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển
12.7647
m3
22
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
6.4296
100m2
23
Chống thấm mái bằng màng khò nóng (vén chân 20cm)
85.536
m2
24
Láng nền sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM mác 100, PCB40
85.536
m2
25
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
92.928
m2
26
Sản xuất lắp dựng cửa đi 2 cánh mở quay khung nhôm dày 1.4mm, kính an toàn dày 6,38mm
31.68
m2
27
Sản xuất lắp dựng cửa đi 1 cánh mở quay khung nhôm dày 1.4mm, kính an toàn dày 6,38mm
0.96
m2
28
Sản xuất lắp dựng cửa sổ 2 cánh mở quay khung nhôm dày 1.4mm, kính an toàn dày 6,38mm
42
m2
29
Sản xuất lắp dựng vách kính khung nhôm hệ dày 1.4mm, phụ kiện đồng bộ, kính an toàn dày 6,38mm
26.46
m2
30
Sản xuất lắp dựng sổ mở hất khung nhôm dày 1.4mm, phụ kiện đồng bộ, kính an toàn dày 6,38mm
7.2
m2
31
SX xuyên hoa thép hộp 14x14x1,2mm sơn tĩnh điện
71.34
m2
32
Lắp dựng hoa sắt cửa, PCB40
71.34
m2
33
Lan can cầu thang tay vịn gỗ lim, hoa sắt thép ống mạ kẽm sơn tĩnh điện
9.405
m2
34
Trụ cầu thang
1
cái
35
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM mác 75, PCB40
23.4342
m2
36
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
744.1083
m2
37
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
995.3754
m2
38
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 2x4, mác 150, PCB40
2.9595
m3
39
Chống thấm sàn khu vệ sinh bằng màng khò nóng
39.6069
m2
40
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75, PCB40
39.6069
m2
41
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,09m2, vữa XM mác 75, PCB40
52.9815
m2
42
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,25m2, vữa XM mác 75, PCB40
228.025
m2
43
Giá đỡ bàn chậu rửa bằng Inox304
20
cái
44
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.2381
tấn
45
Gia công xà gồ thép
0.2244
tấn
46
Lắp dựng xà gồ thép
0.2244
tấn
47
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
141.3771
m2
48
Lợp mái che tường bằng tấm nhựa
1.2652
100m2
49
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch Terrazzo 40x40cm
2.52
m2
50
SỬA CHỮA HÀNG RÀO

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "01.XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "01.XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây