Thông báo mời thầu

01.XL+TB: Thi công và lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 18:54 07/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo trụ sở làm việc HĐND-UBND xã Đan Hải
Tên gói thầu
01.XL+TB: Thi công và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo trụ sở làm việc HĐND-UBND xã Đan Hải
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Đan Hải, Tỉnh Hà Tĩnh
Thời điểm đóng thầu
08:00 16/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1119/QD-UBND
Ngày phê duyệt
07/08/2026 18:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Đan Hải
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:53 07/08/2026
đến
08:00 16/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 16/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
47.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/08/2026 (13/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng 697 Tư vấn lập E-HSMT Phường Trường Vinh, tỉnh Nghệ An
2 Công ty CP tư vấn đầu tư xây dựng Hải Đăng Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn An Tiên, xã Đan Hải, tỉnh Hà Tĩnh
3 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng 697 Tư vấn đánh giá E-HSDT Phường Trường Vinh, tỉnh Nghệ An
4 Công ty CP tư vấn đầu tư xây dựng Hải Đăng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn An Tiên, xã Đan Hải, tỉnh Hà Tĩnh
5 Công ty CP tư vấn và xây dựng Sơn Hải Tư vấn lập báo cáo KTKT xây dựng công trình Phường Thành Sen, tỉnh Hà Tĩnh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ >=7T, hoạt động tốt
1
2
Máy cắt uốn thép, hoạt động tốt
1
3
Máy hàn điện, hoạt động tốt
1
4
Máy trộn bê tông, hoạt động tốt
1
5
Máy cắt gạch/đá, hoạt động tốt
1
6
Máy đầm đất cầm tay, hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
198.91
m2
2
Căng lưới thủy tinh gia cố tường gạch không nung
39.872
m2
3
Gia công xà gồ thép hộp
0.5772
tấn
4
Lắp dựng xà gồ thép
0.577
tấn
5
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
12.24
1m2
6
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.641
100m2
7
Ke chống bão 3c/1m xà gồ
510
cái
8
Sản xuất, lắp dựng cửa đi 2 cánh mở quay bằng khung nhôm hệ 55 dày 1,4mm, kính an toàn dày 6,38mm (đã bao gồm phụ kiện, lắp đặt)
2.76
m2
9
Sản xuất, lắp dựng cửa đi 1 cánh mở quay bằng khung nhôm hệ 55 dày 1,4mm, kính an toàn dày 6,38mm (đã bao gồm phụ kiện, lắp đặt)
9.88
m2
10
Sản xuất, lắp dựng cửa sổ mở trượt 2 cánh bằng khung nhôm hệ 55 dày 1,2mm, kính an toàn dày 6,38mm (đã bao gồm phụ kiện, lắp đặt)
12.6
m2
11
Sản xuất, lắp dựng cửa sổ mở hất bằng khung nhôm hệ 55 dày 1,2mm, kính an toàn dày 6,38mm (đã bao gồm phụ kiện, lắp đặt)
0.36
m2
12
Hoa sắt thép hộp mạ kẽm bảo vệ cửa:
11.508
m2
13
Đá Granit chậu rửa
4.302
m2
14
Bộ khung đỡ bàn đá bằng inox 304
4
bộ
15
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi (Caeser hoặc tương tự)
3
bộ
16
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi + Siphon (Caeser hoặc tương tự)
3
bộ
17
Lắp đặt chậu xí bệt (Caeser hoặc tương tự)
2
bộ
18
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh (Caeser hoặc tương tự)
2
cái
19
Lắp đặt hộp đựng giấy vệ sinh bằng Inox (Caeser hoặc tương tự)
2
cái
20
Lắp đặt chậu rửa 2 vòi 2 ngăn
1
bộ
21
Lắp đặt vòi rửa 2 vòi
1
bộ
22
Lắp đặt 2 vòi tắm, 1 hương sen
1
bộ
23
Lắp đặt bể chứa nước bằng inox, dung tích bể 1,0m3
1
bể
24
Máy bơm nước Q=4,5m3/h; H=35m
1
bộ
25
Lắp đặt thùng đun nước nóng thường
1
bộ
26
Lắp đặt ống nhựa PPR D32 PN10
0.03
100m
27
Lắp đặt ống nhựa PPR D27 PN10
0.04
100m
28
Lắp đặt ống nhựa PPR D21 PN10
0.33
100m
29
Tê PPR PN10 D32/21
2
cái
30
Tê PPR PN10 D21
12
cái
31
Cút PPR PN10 D27
4
cái
32
Cút PPR PN10 D21
33
cái
33
Côn thu PPR D32/21
2
cái
34
Lắp đặt ống nhựa, đường kính ống 110mm
0.35
100m
35
Lắp đặt ống nhựa, đường kính ống 76mm
0.15
100m
36
Lắp đặt tê nhựa 90 độ, đường kính 110/76mm
3
cái
37
Lắp đặt tê nhựa 90 độ, đường kính 110/110mm
5
cái
38
Lắp đặt tê nhựa 90 độ, đường kính 76/76mm
7
cái
39
Lắp đặt cút nhựa, đường kính 110mm
10
cái
40
Lắp đặt cút nhựa, đường kính 76mm
10
cái
41
Lắp đặt côn thu nhựa, đường kính 110/76mm
1
cái
42
Chóp thông hơi
1
cái
43
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
7
bộ
44
Lắp đặt quạt trần
3
cái
45
Lắp đặt đèn bán nguyệt - Đèn Led 60W
3
bộ
46
Lắp đặt đèn bán nguyệt - Đèn Led 40W
4
bộ
47
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
4
cái
48
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
5
cái
49
Lắp đặt ổ cắm đôi 3 chấu 220V-16A
8
cái
50
Lắp đặt ổ cắm đơn
3
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "01.XL+TB: Thi công và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "01.XL+TB: Thi công và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây