Thông báo mời thầu

01.XL: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 21:00 05/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo trụ sở của Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh
Tên gói thầu
01.XL: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án thuộc công trình Sửa chữa, cải tạo trụ sở của Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh.
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách tỉnh theo Quyết định số 1407/QĐ- UBND ngày 02/6/2026 của UBND tỉnh; Quyết định số 3214/QĐ- SNV ngày 02/6/2026 của Sở Nội vụ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Thành Sen, Tỉnh Hà Tĩnh
Thời điểm đóng thầu
15:00 21/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
38/QĐ-TTLTLS
Ngày phê duyệt
05/06/2026 20:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Lưu trữ Lịch sử tỉnh Hà Tĩnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:59 05/06/2026
đến
15:00 21/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 21/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/06/2026 (18/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP Tư vấn và Đầu tư Xây dựng VINAXIM Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Số 102 Đ. Xuân Diệu, Thành Sen, Hà Tĩnh
2 Sở Xây dựng Hà Tĩnh Đơn vị thẩm định Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Đường Võ Liêm Sơn, phường Thành Sen, tỉnh Hà Tĩnh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẢI ÂU Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 23, đường Đông Lộ, khối phố Hòa Linh - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN ÁNH Đơn vị thẩm định E-HSMT Số 20 đường Đặng Dung - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẢI ÂU Tư vấn đánh giá HSDT Số nhà 23, đường Đông Lộ, khối phố Hòa Linh - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
6 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 579 Đơn vị Tư vấn thẩm tra Bản vẽ thiết kế thi công và dự toán Tổ dân phố La Xá - - Phường Hà Huy Tập - Tỉnh Hà Tĩnh
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN Đơn vị Tư vấn Quản lý dự án Số 12, đường Lê Quảng Chí - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 10:23 15/06/2026 15:00 15/06/2026 15:00 19/06/2026 15:00 15/06/2026 15:00 19/06/2026 cập nhập dự toán gói thầu
2 10:29 15/06/2026 15:00 19/06/2026 15:00 20/06/2026 15:00 19/06/2026 15:00 20/06/2026 Cập nhập dự toán gói thầu
3 10:34 15/06/2026 15:00 20/06/2026 15:00 21/06/2026 15:00 20/06/2026 15:00 21/06/2026 Cập nhập giá gói thầu

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ LÀM VIỆC 4 TẦNG
2
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà
482.252
m2
3
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
897.89
m2
4
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà
121.516
m2
5
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà
2249.319
m2
6
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần
1446.403
m2
7
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
14.071
m3
8
Vận chuyển phế thải
86.409
m3
9
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
14.035
100m2
10
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
482.252
m2
11
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
127.236
m2
12
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1380.142
m2
13
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
3822.958
m2
14
Tháo dỡ cửa
201.885
m2
15
Sản xuất cửa đi khung nhôm định hình hệ 55, dày 1,4 mm, mở quay 1 cánh, phụ kim khí, kính an toàn 6.38mm
46.065
m2
16
Sản xuất cửa đi khung nhôm định hình hệ 55, dày 1,4 mm, mở quay 2 cánh, phụ kim khí, kính an toàn 6.38mm
27.6
m2
17
Sản xuất cửa sổ khung nhôm định hình hệ 55, dày 1,4 mm, mở trượt 2 cánh, phụ kim khí, kính an toàn 6.38mm
93.52
m2
18
Sản xuất cửa sổ khung nhôm định hình hệ 55, dày 1,4 mm, mở hất cánh, phụ kim khí, kính an toàn 6.38mm
0.72
m2
19
Sản xuất vách kính khung nhôm định hình hệ 55, dày 1,4 mm, kính an toàn 6.38mm
33.98
m2
20
CỬA CUỐN Bao gồm thân cửa cuốn, ray trục đồng bộ (Cửa cuốn khe thoáng B100 dày 1.8-2.2mm)
27.84
m2
21
BỘ TỜI, LƯU ĐIỆN dành cho cửa cuốn: Bộ tời cửa khe thoang bao gồm mặt thân mô tơ, mặt pick, hộp điều khiển và 2 tay điều khiển từ xa. Bộ tời cửa tấm liền mô tơ nằm trong cửa, hộp điều khiển và 2 tay điều khiển,
4
bộ
22
Tháo tấm lợp tôn
3.712
100m2
23
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
1.561
tấn
24
Xây tường thẳng bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=33cm, vữa XM M75, PCB40
6.952
m3
25
Ván khuôn bằng ván ép phủ phim có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn xà dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.24
100m2
26
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.037
tấn
27
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
0.296
tấn
28
Đổ bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 200, PCB40
2.64
m3
29
Gia công xà gồ thép
1.892
tấn
30
Lắp dựng xà gồ thép
1.892
tấn
31
Lợp mái bằng tôn mạ kẽm dày 0.45 ly
4.154
100m2
32
Ke chống bão 1m/2 cái:
1107.4
cái
33
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 1 nước phủ
14.196
m2
34
Máng thoát nước bằng Inox 304 dày 1mm
124.37
md
35
Lắp đặt ống nhựa UPVC nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 90 mm
1.9
100m
36
Lắp đặt nối thẳng UPVC D90mm
55
cái
37
Lắp đặt cút UPVC D90mm
46
cái
38
Lắp đặt chếch UPVC D90mm
37
cái
39
Nẹp ống
300
cái
40
Rọ chắn rác
13
cái
41
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
3
bộ
42
Tháo dỡ dây dẫn và thiết bị điện
10
công
43
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
3
bộ
44
Lắp đặt đèn Tube led 2 bóng 20w
82
bộ
45
Lắp đặt đèn tròn bóng 20w
37
bộ
46
Lắp đặt quạt trần + bộ điều tốc
30
cái
47
Lắp đặt quạt treo tường
54
cái
48
Lắp đặt công tắc đơn
30
cái
49
Lắp đặt công tắc đảo chiều
10
cái
50
Lắp đặt ổ cắm đôi
115
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "01.XL: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "01.XL: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây