Thông báo mời thầu

01.XL Xây lắp công trình

Tìm thấy: 10:09 07/02/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng các tuyến đường giao thông trục thôn và ngõ xóm xã Xuân Mỹ, huyện Nghi Xuân - Hạng mục: Tuyến đường trục thôn TT08
Tên gói thầu
01.XL Xây lắp công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện, xã và chủ đầu tư huy động các nguồn hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nghi Xuân, Tỉnh Hà Tĩnh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 17/02/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500020346_2502070945
Ngày phê duyệt
07/02/2025 09:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Xuân Mỹ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:07 07/02/2025
đến
08:00 17/02/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 17/02/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
27.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/02/2025 (17/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng và Thương Mại HDH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán thị trấn Tiên Điền, huyện Nghi Xuân, tỉnh Hà Tĩnh
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Nghi Xuân Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán TDP Giang Thủy, thị trấn Tiên Điền, huyện Nghi Xuân, tỉnh Hà Tĩnh
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại 697 Tư vấn lập E-HSMT Khối 11, phường Bến Thủy, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
4 Công ty CP tư vấn đầu tư xây dựng Hải Đăng Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn An Tiên, xã Xuân Giang, huyện Nghi Xuân, tỉnh Hà Tĩnh
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại 697 Tư vấn đánh giá E-HSDT Khối 11, phường Bến Thủy, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
6 Công ty CP tư vấn đầu tư xây dựng Hải Đăng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn An Tiên, xã Xuân Giang, huyện Nghi Xuân, tỉnh Hà Tĩnh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô 7-10T
1
2
Máy đào >= 0,8 m3
1
3
Máy rải thảm nhựa
1
4
Máy lu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sản xuất bê tông nhựa bằng trạm trộn 120T/h
7.17
100tấn
2
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 4km, ô tô tự đổ 12T
7.17
100tấn
3
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ 16.31km tiếp theo, ô tô tự đổ 12T
7.17
100tấn
4
Đào móng cống bằng thủ công - Cấp đất II (5% khối lượng)
0.7039
1m3
5
Đào móng mương thoát nước qua đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II (95% khối lượng)
0.1337
100m3
6
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95 (Tận dụng đất đào để đắp)
0.0254
100m3
7
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
1.326
m3
8
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
2.4772
m3
9
Bê tông thân cống, tường cánh, hố thu SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
2.9554
m3
10
Lắp dựng cốt thép cống, ĐK ≤10mm
0.0822
tấn
11
Lắp dựng cốt thép cống, ĐK >10mm
0.1227
tấn
12
Ván khuôn thép, khung xương (Vật liệu chiết khấu cột chống thép ống, nhân công nhân 0.6, máy thi công chiết khấu máy vận thăng và cần trục tháp)
0.316
100m2
13
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
1.604
m3
14
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn tấm đan
0.0681
100m2
15
Sản xuất, lắp đặt cốt thép tấm đan ĐK ≤10mm
0.1212
tấn
16
Sản xuất, lắp đặt cốt thép tấm đan ĐK ≤18mm
0.0838
tấn
17
Tấm chắn rác (1.000x300x80)mm, tải trọng 250KN
4
Tấm
18
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
14
1cấu kiện
19
Sơn vạch giảm tốc bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 6mm (Sơn 2 lớp, lớp trên chiết khấu sơn lót)
135
m2
20
Vét hữu cơ, đánh cấp, đào nền bằng thủ công, đất C1 (5% khối lượng của 50% khối lượng)
18.1613
1m3
21
Vét hữu cơ, đánh cấp, đào nền bằng máy đào <=1,25m3, máy ủi <=110CV, đất C1 (95% khối lượng của 50% khối lượng)
3.4506
100m3
22
Đào bóc mặt đường bê tông cũ bằng thủ công (5% khối lượng của 50% khối lượng)
18.1613
1m3
23
Đào bóc mặt đường bê tông cũ bằng máy đào <=1,25m3, máy ủi <=110CV, đất C14 (95% khối lượng của 50% khối lượng)
3.4506
100m3
24
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
3.6323
100m3
25
Vận chuyển bê tông cũ bằng ô tô tự đổ 12T, phạm vi ≤1000m
3.6323
100m3
26
Đào khuôn đường bằng thủ công, đất C2 (5% khối lượng)
1.0038
1m3
27
Đào khuôn đường bằng máy đào <=1,25m3, đất C2 (95% khối lượng)
0.1907
100m3
28
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95 (5% khối lượng)
0.5753
100m3
29
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95 (95% khối lượng)
10.9313
100m3
30
Tiền mua đất K95 (Tận dụng đất đào khuôn để đất đắp, đất còn thiếu mua ở mỏ đất xã Phú Lộc vận chuyển về công trình dài 40.11km)
1456.4282
m3
31
Vận chuyển đất 0.3km bằng ô tô tự đổ 12 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km, đường loại 4
145.6428
10m³/1km
32
Vận chuyển đất 0.7km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 12 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km, đường loại 3
145.6428
10m³/1km
33
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12 tấn - Cự ly vận chuyển 9km tiếp theo trong phạm vi ≤10km, đường loại 3
145.6428
10m³/1km
34
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12 tấn - Cự ly vận chuyển 8km tiếp theo trong phạm vi ≤60km, đường loại 3
145.6428
10m³/1km
35
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12 tấn - Cự ly vận chuyển 14.2km tiếp theo trong phạm vi ≤60km, đường loại 2
145.6428
10m³/1km
36
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12 tấn - Cự ly vận chuyển 1.4km tiếp theo trong phạm vi ≤60km, đường loại 3
145.6428
10m³/1km
37
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12 tấn - Cự ly vận chuyển 5.95km tiếp theo trong phạm vi ≤60km, đường loại 2
145.6428
10m³/1km
38
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12 tấn - Cự ly vận chuyển 0.56km tiếp theo trong phạm vi ≤60km, đường loại 4
145.6428
10m³/1km
39
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt K≥0,95
3.2229
100m3
40
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt K≥0,95
8.7123
100m3
41
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,8kg/m2
58.1836
100m2
42
Rải thảm mặt bê tông nhựa hạt mịn thuộc loại BTNC 16, chiều dày đã lèn ép 5cm
58.1836
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "01.XL Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "01.XL Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây