Thông báo mời thầu

02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:55 23/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Tư vấn
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp ĐH.52 (đoạn từ ĐH.56 đến bến đò Tân Châu)
Tên gói thầu
02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp ĐH.52 (đoạn từ ĐH56 đến bến đò Tân Châu)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện Khoái Châu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Khoái Châu, Tỉnh Hưng Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 11/07/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500286142_2506231039
Ngày phê duyệt
23/06/2025 10:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Khoái Châu

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:54 23/06/2025
đến
08:00 11/07/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 11/07/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH Tư vấn lập E-HSMT Thôn Phương Thông - Xã Phương Nam - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 4D VIỆT NAM Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 47 ngách 8 ngõ 433 Kim Ngưu, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội, Việt Nam - Phường Vĩnh Tuy - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Phương Thông - Xã Phương Nam - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 4D VIỆT NAM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 47 ngách 8 ngõ 433 Kim Ngưu, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội, Việt Nam - Phường Vĩnh Tuy - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội
5 Ban QLDA đầu tư xây dựng huyện Khoái Châu Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Thị trấn Khoái Châu, huyện Khoái Châu, tỉnh Hưng Yên

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Để phù hợp với điều kiện thực tế, năng lực quản lý thực hiện nhiệm vụ của đơn vị tiếp nhận nhiệm vụ theo Thông báo số 2198-TB/TU ngày 23/06/2025 về việc Thông báo ý kiến của Ban Thường vụ Tỉnh Uỷ về việc sắp xếp tổng thể các sở, ban ngành, đơn vị sự nghiệp công lập, sau khi thực hiện hợp nhất tỉnh Hưng Yên và tỉnh Thái Bình.
Số quyết định
Số 18/TB-BQLDA
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 30/06/2025
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
11:53 30/06/2025

Hạng mục công việc:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Dẫn chiếu đến yêu cầu nêu tại Điều khoản tham chiếu ở Chương V
1
Gói thầu

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH như sau:

  • Có quan hệ với 139 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,34 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,59%, Xây lắp 85,34%, Tư vấn 10,92%, Phi tư vấn 0,57%, Hỗn hợp 0,58%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.952.393.435.728 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.939.990.188.551 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây