Thông báo mời thầu

02.XL

Tìm thấy: 14:32 31/12/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hệ thống điện chiếu sáng một số tuyến đường chính trên địa bàn Xuân Lam, phường Bắc Hồng Lĩnh, tỉnh Hà Tĩnh
Tên gói thầu
02.XL
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Hệ thống điện chiếu sáng một số tuyến đường chính trên địa bàn Xuân Lam, phường Bắc Hồng Lĩnh, tỉnh Hà Tĩnh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường và chủ đầu tư huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Bắc Hồng Lĩnh, Tỉnh Hà Tĩnh
Thời điểm đóng thầu
16:00 09/01/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
2389/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
31/12/2025 14:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Bắc Hồng Lĩnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:31 31/12/2025
đến
16:00 09/01/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 09/01/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
65.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/01/2026 (08/06/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP GLOBAL Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Số 17, Ngõ 59, Đường Trần Phú - - Phường Nam Hồng Lĩnh - Tỉnh Hà Tĩnh
2 CÔNG TY CP TƯ VẤN TOÀN TÂM Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật Tầng 3, Tòa nhà Huệ Lộc, Số 146, Đường Nguyễn Sỹ Sách - - Phường Trường Vinh - Tỉnh Nghệ An
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN Tư vấn lập E-HSMT Số 12, đường Lê Quảng Chí - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MINH NHI Đơn vị thẩm định E-HSMT Số nhà 10 ngõ 28, đường Hải Thượng Lãn Ông - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN Tư vấn đánh giá HSDT Số 12, đường Lê Quảng Chí - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MINH NHI Đơn vị thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 10 ngõ 28, đường Hải Thượng Lãn Ông - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐIỆN CHIẾU SÁNG
2
Chụp đèn chiếu sáng trên cột bê tông+CD-B04
191
bộ
3
Đèn đường Led công suất 100W
191
bộ
4
Tủ điều khiển chiếu sáng 100A, kích thước inox 304: 1200x600x350x2mm
4
tủ
5
Giá đỡ tủ điện chiếu sáng
4
bộ
6
Lắp đặt cổ dề treo cáp cột đơn
200
bộ
7
Cáp vặn xoắn ABC 4x35mm2
4513
m
8
Cáp vặn xoắn ABC 4x25mm2
1821
m
9
Cáp 0,6/1kV AV-1x16mm2
6107
m
10
Dây dẫn lên đèn Cu/PVC 3x1,5mm2
955
m
11
Móng cột li tâm MLT-3 (nền đất)
110
móng
12
Móng cột li tâm MLT3-ĐB (nền đất)
46
móng
13
Móng cột li tâm MLT-3 (nền bê tông)
24
móng
14
Móng cột li tâm MLT3-ĐB (nền bê tông)
11
móng
15
Tiếp địa cột đèn cao áp: RC1-LT (cột bê tông)
191
bộ
16
Tiếp địa lặp lại: RC2
12
bộ
17
Tiếp địa tủ điều khiển RT6
4
bộ
18
Đánh số cột
191
v.trí
19
Cột bê tông li tâm PC.1-8,5-190-4.3
134
cột
20
Cột bê tông li tâm PC.1-8,5-190-12
57
cột
21
Đầu cốt đồng nhôm AM35
44
cái
22
Đầu cốt đồng nhôm AM25
16
cái
23
Kẹp xiết cáp
125
cái
24
Ghíp nhựa đôi
406
cái
25
Bom treo cáp
134
cái
26
Biển báo các loại
12
cái
27
THÍ NGHIỆM
28
Thí nghiệm Aptomat và khởi động từ, dòng điện <=100A
4
cái
29
Thí nghiệm cáp lực, điện áp <=1kV
3
sợi
30
Thí nghiệm tiếp đất cột điện, cột thu lôi ( cột thép )
207
Vị trí

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "02.XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "02.XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 132

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây