Thông báo mời thầu

02/XL - Xây lắp

Tìm thấy: 08:23 09/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cao năng lực vận hành lưới điện trung hạ áp khu vực xã Bình Xa tỉnh Tuyên Quang năm 2027
Tên gói thầu
02/XL - Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
QUYẾT ĐỊNH Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nâng cao năng lực vận hành lưới điện trung hạ áp khu vực xã Bình Xa tỉnh Tuyên Quang năm 2027
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
KHCB&TDTM của EVNNPC
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 18/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1780/QĐ-PCTQ
Ngày phê duyệt
09/07/2026 08:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC TUYÊN QUANG - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:22 09/07/2026
đến
08:00 18/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 18/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
97.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/07/2026 (15/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Điện lực Tuyên Quang - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Tư vấn lập E-HSMT Đường Lê Lợi, tổ dân phố Hưng Thành 8, Phường An Tường, Tỉnh Tuyên Quang
2 Công ty Điện lực Tuyên Quang - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Tư vấn thẩm định E-HSMT Đường Lê Lợi, tổ dân phố Hưng Thành 8, Phường An Tường, Tỉnh Tuyên Quang
3 Công ty Điện lực Tuyên Quang - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Lê Lợi, tổ dân phố Hưng Thành 8, Phường An Tường, Tỉnh Tuyên Quang
4 Công ty Điện lực Tuyên Quang - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Đường Lê Lợi, tổ dân phố Hưng Thành 8, Phường An Tường, Tỉnh Tuyên Quang
5 Công ty Dịch vụ Điện lực miền Bắc - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Tư vấn thiết kế Số 2 khu VP1, bán đảo Linh Đàm, phường Hoàng Liệt, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe ô tô tải trọng ≥ 5 tấn
1
2
Xe cẩu ≥ 5 tấn
1
3
Máy kéo, máy hãm ≥ 5 tấn, thiết bị, dụng cụ ra dây lấy độ võng
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ống nhựa xoắn HDPE 32/25
20
m
Theo quy định tại Chương V
2
Đai thép không rỉ
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
3
Khóa Đai thép
16
Cái
Theo quy định tại Chương V
4
Giá đỡ cáp đơn pha hạ áp trên mặt máy biến áp: GĐC-1P
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
5
Thang trèo TT-4,5m-(14,16)
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
6
Hệ thống dây leo tiếp địa trạm biến áp cột 16m
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
7
Hệ thống tiếp địa trạm biến áp trên 1 cột kiểu giếng: RG-2HT
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
8
Cột BTLT NPC-I-16-190-13
2
cột
Theo quy định tại Chương V
9
Móng cột: MT-4-16
2
móng
Theo quy định tại Chương V
10
Biển công suất MBA
2
cái
Theo quy định tại Chương V
11
Biển tên trạm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
12
Biển báo an toàn
2
cái
Theo quy định tại Chương V
13
Biển tên SI
6
cái
Theo quy định tại Chương V
14
Ống co nhiệt D20 (10) (3 mầu Vàng, xanh, đỏ) bọc thanh cái
42
m
Theo quy định tại Chương V
15
Biển tên lộ xuất tuyến
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
16
Đề can dán tên lộ trên ATM
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
17
PHẦN CUNG CẤP VẬT TƯ VÀ XÂY LẮP ĐƯỜNG DÂY HẠ ÁP
Theo quy định tại Chương V
18
Phần xây dựng mới
Theo quy định tại Chương V
19
Móng cột vuông đơn M2-CV-8,5
34
Móng
Theo quy định tại Chương V
20
Móng cột vuông đúp M3-CV-8,5
20
Móng
Theo quy định tại Chương V
21
Móng cột vuông đơn M2-CV-7,5
77
Móng
Theo quy định tại Chương V
22
Móng cột vuông đúp M3-CV-7,5
58
Móng
Theo quy định tại Chương V
23
Móng cột ly tâm 8,5m M2-CT-8,5
7
Móng
Theo quy định tại Chương V
24
Móng cột ly tâm đúp 8,5m M3-CT-8,5
2
Móng
Theo quy định tại Chương V
25
Móng cột ly tâm đúp 10m M3-CT-10
3
Móng
Theo quy định tại Chương V
26
Tiếp địa lặp lại cọc tia RLL-7,5
15
Bộ
Theo quy định tại Chương V
27
Tiếp địa lặp lại cọc tia RLL-8,5
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
28
Cột bê tông vuông H 7,5B
193
cột
Theo quy định tại Chương V
29
Cột bê tông vuông H 8,5B
74
cột
Theo quy định tại Chương V
30
Cột bê tông ly tâm NPC.I-8,5-190-3,0
11
cột
Theo quy định tại Chương V
31
Cột bê tông ly tâm NPC.I-10-190-4,3
6
cột
Theo quy định tại Chương V
32
Xà đỡ 4 sứ cột vuông: X401-CV
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
33
Xà néo 8 sứ cột vuông đúp dọc: X402-CVĐD
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
34
Xà néo 8 sứ cột vuông đúp ngang: X402-CVĐN
17
Bộ
Theo quy định tại Chương V
35
Xà néo 8 sứ cột tròn đúp dọc: 402CT-ĐD
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
36
Xà néo 8 sứ cột tròn đúp ngang: 402CT-ĐN
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
37
Cáp vặn xoắn XLPE 4x70
5442
m
Theo quy định tại Chương V
38
Cáp vặn xoắn 0,6/1kV- Al/XLPE4x95
3283
m
Theo quy định tại Chương V
39
Kẹp siết cáp KH4x(50÷120)
551
Bộ
Theo quy định tại Chương V
40
Kẹp cáp nhôm - nhôm 3 bu lông 35 -95
416
Bộ
Theo quy định tại Chương V
41
Đầu cốt đồng nhôm mạ niken 95
32
Bộ
Theo quy định tại Chương V
42
Đai thép không gỉ +KĐ cột đơn ĐT-1
474
Bộ
Theo quy định tại Chương V
43
Đai thép không gỉ + KĐ cột đúp ĐT-2
138
Bộ
Theo quy định tại Chương V
44
Móc treo tải trọng MT-D20
600
Bộ
Theo quy định tại Chương V
45
Sứ A30 + ty
192
Quả
Theo quy định tại Chương V
46
Phần tháo lắp lại
Theo quy định tại Chương V
47
Căng lại dây VX4x95
352
m
Theo quy định tại Chương V
48
Căng lại dây AV70
3108
m
Theo quy định tại Chương V
49
Căng lại dây AV50
1036
m
Theo quy định tại Chương V
50
VẬT TƯ THU HỒI VỀ PC TUYÊN QUANG
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "02/XL - Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "02/XL - Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 26

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây