Thông báo mời thầu

03.XL. Xây dựng công trình (*)

Tìm thấy: 17:39 28/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
công trình Tuyến đường từ Quốc lộ 1A đi tuyến tránh thị xã Kỳ Anh, khu tái định Đông Yên tại TDP Ba Đồng, phường Kỳ Phương
Tên gói thầu
03.XL. Xây dựng công trình (*)
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách cấp trên hỗ trợ và Chủ đầu tư huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Kỳ Anh, Tỉnh Hà Tĩnh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
07:30 06/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
188/QĐUBND
Ngày phê duyệt
25/07/2024 17:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Kỳ Phương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:37 28/07/2024
đến
07:30 06/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 06/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/08/2024 (04/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP Xây dựng dân dụng, công nghiệp Bình Minh Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 583, đường Lê Thái Tổ, TDP Long Sơn, Phường Kỳ Long, TX Kỳ Anh, Tỉnh Hà Tĩnh,
2 Công ty CP tư vấn và xây dựng Tam Thuận Tư vấn lập E-HSMT số 130, đường Lê Khôi, Thành phố Hà Tĩnh, tỉnh Hà Tĩnh;
3 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng Trường Tấn, Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Trường Lạc, xã Kỳ Tân, Kỳ Anh, Hà Tĩnh
4 Công ty CP tư vấn và xây dựng Tam Thuận Tư vấn đánh giá E-HSDT số 130, đường Lê Khôi, Thành phố Hà Tĩnh, tỉnh Hà Tĩnh;
5 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng Trường Tấn, Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Trường Lạc, xã Kỳ Tân, Kỳ Anh, Hà Tĩnh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa ≥130 - 140CV (Thiết bị còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
2
Máy phun nhựa đường ≥190CV (Thiết bị còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tưới lớp thấm bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 1kg/m2
0.3971
100m2
2
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.0993
100m3
3
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.0596
100m3
4
Đầm đất nền đường
0.3971
100m2
5
Đầm đất nền đường
0.1759
100m2
6
Mua, trải bạt xác rắn
0.1759
100m2
7
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông đan rãnh dày ≤25cm, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
3.945
m3
8
Vệ sinh, dọn cỏ mặt đường trước khi tưới dính bám
10
công
9
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1kg/m2
32.53
100m2
10
Sản xuất đá dăm đen, bê tông nhựa C16 bằng trạm trộn 120T/h (Vận dụng đường QL281 đã được Cục Đường bộ Việt Nam phê duyệt tại Quyết định số 419/QĐ-CĐBVN ngày 19/10/2022)
4.9814
100tấn
11
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C16) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
32.53
100m2
12
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 4km, ô tô tự đổ 10T
4.9814
100tấn
13
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ 7,74km tiếp theo, ô tô tự đổ 10T
4.9814
100tấn
14
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông đan rãnh dày ≤25cm, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
21.2241
m3
15
Thi công khe co không có thanh truyền lực
15.8964
m
16
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
0.176
m2
17
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK >10mm
0.1236
tấn
18
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1.12
1m2
19
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.0199
100m2
20
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.176
m3
21
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
8
1cấu kiện
22
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
13.5595
m2
23
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 4mm
24
m2
24
Biển báo phản quang tam giác A90
7
cái
25
Cột biển báo D90 sơn trắng đỏ mạ kẽm
18.9
m
26
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 90cm; XM M200, XM PCB40
7
cái
27
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.2214
100m3
28
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu >1m - Cấp đất III
2.4595
1m3
29
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.082
100m3
30
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
0.164
100m3
31
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
1.4
m3
32
Ván khuôn móng cột
0.4
100m2
33
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40
12
m3
34
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
0.6
m3
35
Lắp dựng cột bê tông chiều cao cột 8,5m bằng máy (Cột bê tông, Loại cột PC.1-8.5-190-3.0)
9
1 cột
36
Lắp dựng cột bê tông chiều cao cột 8,5m bằng máy (Cột bê tông, Loại cột PC.1-8.5-190-5.0)
1
1 cột
37
Lắp cần đèn D60 - Cần đèn chụp cột bê tông ly tâm
18
1 cần đèn
38
Lắp choá đèn - Đèn cao áp ở độ cao ≤12m
18
bộ
39
Luồn dây từ cáp treo lên đèn 3x1,5mm2
0.9
100m
40
Kéo dây trên lưới đèn chiếu sáng, tiết diện dây 4x35mm2
0.8
100m
41
Kéo dây trên lưới đèn chiếu sáng, tiết diện dây 4x25mm2
5.3393
100m
42
Sản xuất cổ dề
138.78
kg
43
Lắp cổ dề
18
công/bộ
44
Sản xuất, lắp đặt khóa đỡ cáp - 4x25, 4x35, 4x50
14
bộ
45
Sẩn xuất, lắp đặt khóa néo cáp - 4x25, 4x35, 4x50
4
bộ
46
Ghíp nhựa
36
cái
47
Đầu cốt nhôm M16-M25
54
Cái
48
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.0492
100m3
49
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu >1m - Cấp đất III
1.2298
1m3
50
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.0615
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "03.XL. Xây dựng công trình (*)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "03.XL. Xây dựng công trình (*)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây