Thông báo mời thầu

04.XL

Tìm thấy: 16:14 23/01/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông từ Quốc lộ 8A đến trạm bơm Hạ Thủy, xã Đức Thịnh
Tên gói thầu
04.XL
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường giao thông từ Quốc lộ 8A đến trạm bơm Hạ Thủy, xã Đức Thịnh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và Chủ đầu tư huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Đức Thịnh, Tỉnh Hà Tĩnh
Thời điểm đóng thầu
17:30 01/02/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
156/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
23/01/2026 16:11
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Đức Thịnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:12 23/01/2026
đến
17:30 01/02/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:30 01/02/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/02/2026 (01/06/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Global Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 17, Ngõ 59, Đường Trần Phú, Phường Nam Hồng Lĩnh, Tỉnh Hà Tĩnh
2 Công ty CP tư vấn Toàn Tâm Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tầng 3, Tòa nhà Huệ Lộc, Số 146, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường Trường Vinh, Tỉnh Nghệ An
3 Phòng Kinh tế xã Đức Thịnh Tư vấn thẩm định giá Thôn Trung Tiến, Xã Đức Thịnh, Tỉnh Hà Tĩnh
4 Công ty TNHH Stone Sông Lam Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 12, ngõ 11C, đường Bình Lãng, Phường Bắc Hồng Lĩnh, Tỉnh Hà Tĩnh
5 Công ty cổ phần đầu tư và phát triển Đặng Trung Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 9, ngõ 9, đường Đặng Văn Ngữ, Phường Trường Vinh, Nghệ An
6 Công ty TNHH Stone Sông Lam Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 12, ngõ 11C, đường Bình Lãng, Phường Bắc Hồng Lĩnh, Tỉnh Hà Tĩnh
7 Công ty cổ phần đầu tư và phát triển Đặng Trung Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 9, ngõ 9, đường Đặng Văn Ngữ, Phường Trường Vinh, Nghệ An

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tuyến kênh tiêu và công trình trên tuyến
2
Bóc phong hóa bằng máy đào 1,25m3
11.4524
100m3
3
Đánh cấp bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
1.1325
100m3
4
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu gạch
703.8165
m3
5
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
112.79
m3
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
11.4524
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
8.1661
100m3
8
Cắt mặt bê tông đường cũ bằng máy - Chiều dày ≤20cm
26.74
m
9
Đào kênh mương bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
25.9368
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
7.781
100m3
11
San đất bãi thải bằng máy ủi 110CV
9.6167
100m3
12
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90 (tận dụng 70% đất đào)
15.7567
100m3
13
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
5.2371
100m3
14
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
18.0469
100m3
15
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12 tấn - Cự ly vận chuyển 14,05km
281.6837
10m³/1km
16
Giá đất tại mỏ đất Rú Nâu cách chân công trình 14,05km
2816.8367
m3
17
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
339.5516
m3
18
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
367.1714
m3
19
Bê tông giằng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
16.4025
m3
20
Bê tông tấm đan, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
5.6544
m3
21
Bê tông tấm nắp, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
72.54
m3
22
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
609.0192
m3
23
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mái bờ kênh mương dày ≤20cm, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
66.64
m3
24
Bê tông cột, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
3.9943
m3
25
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
10.206
m3
26
Ván khuôn đáy kênh, chân khay
2.0464
100m2
27
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, tường
47.5436
100m2
28
Ván khuôn gỗ tấm đan
0.3541
100m2
29
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn tấm nắp
3.6816
100m2
30
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
2.2943
100m2
31
Ván khuôn thép. Ván khuôn mái bờ kênh mương
0.5661
100m2
32
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cọc
0.5225
100m2
33
Lắp dựng cốt thép kênh, ĐK ≤10mm
12.5126
tấn
34
Lắp dựng cốt thép kênh, ĐK ≤18mm
17.7885
tấn
35
Lắp dựng cốt thép giằng kênh, ĐK ≤10mm
1.3783
tấn
36
Lắp dựng cốt thép giằng kênh, ĐK ≤18mm
3.797
tấn
37
Lắp dựng cốt thép tấm đan, ĐK >10mm
0.5256
tấn
38
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
5.9555
tấn
39
Sản xuất lắp dựng cốt thép mái kênh bằng thủ công, đường kính cốt thép ≤10mm
1.0873
1 tấn
40
Sản xuất lắp dựng cốt thép mái kênh bằng thủ công, đường kính cốt thép ≤18mm
1.5579
1 tấn
41
Gia công, lắp đặt cốt thép cọc, ĐK ≤10mm
0.4315
tấn
42
Láng bãi đúc cấu kiện, dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
200
m2
43
Bốc xếp cấu kiện cột bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤200kg bằng thủ công - Bốc xếp lên
9.9858
tấn
44
Bốc xếp cấu kiện tấm nắp bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤500kg bằng cần cẩu - Bốc xếp lên
520
1 cấu kiện
45
Vận chuyển cấu kiện bê tông, trọng lượng P≤200kg bằng ô tô vận tải thùng 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
0.9986
10 tấn/1km
46
Vận chuyển cọc, cột bê tông bằng ô tô vận tải thùng 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
18.135
10 tấn/1km
47
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, cột, tấm nắp bằng máy
682
cái
48
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
375.9328
m2
49
Rải bạt xác rắn
60.741
100m2
50
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 (Bổ sung TT09/2024)
5.2752
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "04.XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "04.XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây